纺ʹһ׹

ʹһ׹ => ԨС觢ѹ => ͤ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:47:18 AM



Ǣ: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:47:18 AM
(https://sv1.picz.in.th/images/2019/06/18/1xQ6Mg.md.jpg) (https://www.picz.in.th/image/1xQ6Mg)


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:47:42 AM
ԭ ѡԧ׹óطءҹ ӡ觢ѹ á

                                   ¡

 SLOTHKID CHAIRITY IPSC HANDGUN 2019 Level II

                                      ѹ ҷԵ 7 áҤ 2562
                                            .ʹԧ׹óط
                                       ¹ԹҪԹ ѧѴ ź


                                              ѧѡ
                            ͺͧعѲҹѡԧ׹óطдѺǪ


ӹǹʹ觢ѹ 10 ʹ
ӹǹع ҳ 200 Ѵ

աѴǡع Ѻ


ؤ 2,500 ҷ ŧ¹͹ 1 áҤ 2562
*** ŧ¹˹ҧҹ 3,000 ҷ ***

ͻѹ 10 50,000 ҷ
Ѻµ ҹ ͡Թ ѷ¡
ԴѺ·ͻѹ ѹ 1 áҤ 2562

͹ŧ¹
ѭ Ҥáԡ
056-388-786-9
Ѳ ǧҤ


׹ѹŧ¹ Line ID :theporch
SMS 081-602-0123



OPEN                              :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
STANDARD                   :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
CLASSIC                        :GM-0 M-0 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
REVOLVER                   :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
PRODUCTION              :GM-0 M-0 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
PRODUCTION OPTIC  :GM-3 M-3 A-3 B-3 C-3 D-3 U-3
PCC.                                :Overall 1 , 2 , 3
ҧҨաûѺ¹

Match Director            : Ѳ ͧ
Range Master              : ҷ ..Ԯ  ҷͧآ
Deputy Range Master : Ѳ ǧҤ , ͧѲ վ , હ ¡
Stat Director                : Ѳ  Ԩ



Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:47:50 AM
͢ͺس SPONSOR

Sloth Gang

ҧ׹ԹԹյ

ʹҷԧ׹ҡ

ҧ׹ԵҾ

Bullet Master

AK չҡ

MWS Ŵ˧ͽ

Siam Cerakote




Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:47:57 AM
stage


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:48:08 AM
SHOOTER LIST

TOPGUN TEAM
ͻѹ 10 50,000 ҷ
Ѻµ ҹ ͡Թ ѷ¡
ԴѺ·ͻѹ ѹ 1 áҤ 2562

TOPGUN 1 Jirawat Khumkrong
TOPGUN 2 Nawee Chintawon ͧ
TOPGUN 3 Saenee Rungsrirattanavong ͧ
TOPGUN 4 Theeramej Metheetanavijit
TOPGUN 5

SHOOTER
1. nopadon nimnum STD M
2. Atthapon Chimpoolsuk Rev A
3. Tavesak Singsomboon Rev A ss
4. Kanchit Ostasat Rev GM s
5. Kongkham Bouasengphachanh Rev B
6. kunawut sriswasdi std.A
8. sakulrat tipwanngam std.D
9. suraphan jun-im std.C s+
10. teerawut maka pro.A

11. somkiat donthongdang pro.B
12. thanisara piyanantaluk cls.D
13. Thanasart Wongtananon pro.D
14. Anucha Klanpheng STD S+
15. Anuwat Plailaharn STD.
16. Tanapon Laksajan Classic
17. Chalermpol chomrit open GM
18. Vorapol Kulchairattana open A s
19. Thanapol Kulchairattana open B ss
20. Thithinun Taechashureeyamanie  open M

21. Sumran U-prapruit open B s
22. Yutthasak akkaworawong open A
23. Sansern samalapa open A s
24. Pathai isarangkura open M
25. Chatchai bundit prd
26. Asdawut kwanmuang std
27. Pornnatchar sunriasvaraporn open c lady
28. Patcharin ronsirichairattana open D lady
29. Bodin Chaisantana Open
30. pijit sukprasert Open C

31. padungsak ponviriyasakul Open M
32. Chanwit  Boonsap      PRO-D
33. Pit Khuanlamoon      REV-U
34. Siriwut Prasit      PRO-D
35. Somkuan Wongphet   OPEN-D
36. Surapol Sukhsong      PRO-C
37. Yannawoot Jarearnraweekoon STD-D
38. Krid Pedcon      Classic-C
39. Ghisrich Tanatponpol   OPEN-B TOPGUN B7
40. Teerachai chaipanichapun std M

41. Sunate Jeenaim Rev B (S)
42. Pichaya Bumpenyu. Pro.
43. Andrea Gail calupig Claccic C Ǫ ¡鹤Ѥ
44. Khomsan Khwannom Rev Class A
45. Somsak Aungsakulchai  pod
46. Eakarin Aroonsakul pod
47. Natthawet Sangkhawut  Std.
48. Theeramej Metheetanavijit Classic/B TOPGUN A1
49. Terdpong Phosiri. std TOPGUN A2
50. Surachai yodtho Rev TOPGUN A3

51. Chatchai Chanchai STD TOPGUN A4
52. Theerasak Yupakaset  classic B TOPGUN A5
53. suriya wongming  pro/d TOPGUN A6
54. Saenee  Rungsrirattanavong  Classic B Senior  TOPGUN B1
55. Mintra Pramote  STD B Lady TOPGUN B2
56. Pitipong Choosuwan Classic C  TOPGUN B3            
57. Ukarin Chienawin Std B TOPGUN B4                  
58. Suthitee Ampatemee pro S   TOPGUN B5              
59. Aphichart Arunanothai - Rev C (S)            
60. Thapanaphong Kiattichaipatthana Pro   TOPGUN B9                                  

61. SURACHET   PORNPRASIT STD U TOPGUN B10
62. Somphot Ampaiwong STD TOPGUN A7
63. Yutthana Thanwima std TOPGUN A8
64. Ratchapon Hongprapan rev A TOPGUN A9
65. Weera Jumroonsawat Pro/D TOPGUN A10
66. Thanaphon pungchootrakul  Rev S  D
67. Chaloemchai.   Phongphrai.     Open.   Senior
68. Pharinthorn Buajan.  STD
69. Dhapanon Laohapisitpanich Open
70. phudit Rattanavimol

71. kachen J PDO
72. Theeratarn Std
73. Rayvadee. pro
74. Nattaphum pro
75. Hassanas. Classic
76. Natthawut N. PDO
77. wisit STD
78. Chanyanuch pro
79. Patcharin I classic
80. Thawin

81. Ranakorn P. Open
82. Kocharuk B Classic
83. Asek  Nopaket      Pdo S
84. Bodin Tiranatvitayakul Open A
85. Norasaed  chatratthapong rev m
86. Surattamead Cheenchan  Pro
87. Thanayod Changthong PDO S
88. Narongsak Kaewmungpet Classic
89. Keainee yongsawat Rev Lady
90. Thitaree sintannamongkolkul

91. Nachanok Bunphaveerachon Rev A (S)
92. saksit tangverakiat pro op S class D
93. Sakdaget Homudon Cls ATOPGUN B7
94. Komsan Metta PDO
95. Eak Wangmee Classic A                          
96.Tust Thangsombat std D senior    TOPGUN B8          
97. Korntong rungvitayanan rve TOPGUN C1
98. Vachiraphan Wattanapong std TOPGUN C2
99. Mr. Krit Chaloemphong pro TOPGUN C3
100. Rattanai Kanbua std TOPGUN C4

101. Chakkapan Patrangsri pro TOPGUN C5
102. Miss Nicha Srinakarin rve  L Ŵ TOPGUN C6
103. miss Nutrada Atikunasin Std L  TOPGUN C7
104. Mr.Kornchai phongudomkorn ԡ TOPGUN C8
105. Phopdet phetpraphai TOPGUN C9
106. Ploysutti, Siriroj std TOPGUN C10
107. Kachen thanomjit rve
108. Wat Srijinta-Angul  Open SS
109. Voravith Chavananand  Open SS
110. Nikorn Chantarattanachok  Open  SS

111. Jatuphol Prachayaporn,
112. Ketchai parponsilp Open
113. Nattapol. Thiangtrong  std (s)
114. Sabye Burinkul Pro
115. Nawat Setphrueksa Std
116. Pariphat Chusang PDO
117. Pisit Makeaw Rev
118. Patraranda Makeaw Std L
119. Panupan Pongsanan Rev Class C
120. Chaipituk Thumphuttaraksa Rev

121. Somchai navirai open
122. Kriengsak Adchariyayot Rev C
123. Nat Nakkaew Pro U
124. Pheerapat Kujarenchaimanatee pro U
125. Patpong   Ampansuwan   Pro
126. Ratthapon  Ampunsuwan   STD
127. Nopparat Gromsom STD U
128. Boonrit Pholrarc std d
129. Passawat Artnarong STD
130. Chanokpapat Rattanaprasert Open Lady

131. Nantawat Tienchetsakul pro op
132. Ratchaset aittiphongthawee,Pro op
133. Sarkon Wanakham PDO
134. Soontorn Sriviseskusol  Open s
135. Tanyalak Panyanantasit open lady
136. Yardnapa Ambangkatum std lady
137. Wutti Piboonrutjananon Std
138. Somchai Wongpoonsuk pro
139. Mr. Pit Khuanlamoon  REV-U
140. veerayos jarukiatpongsa open

141.
142.
143.
144.
145.
146.
147.
148.
149.
150.


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 09:48:17 AM
SQUAD LIST
Pre Macth ѹ 13.00 ç
S1
1. ͧ
2. ͧ
3. ͧ
4. ͧ
5. ͡
6.
7. Eak Wangmee Cls A
8. Passawat Artnarong STD
9.
10.
11.

SQUAD 1 ( S )
1. Wat Srijinta-Angul  Open SS
2. Voravith Chavananand  Open SS
3. Nikorn Chantarattanachok  Open  SS
4. Jatuphol Prachayaporn,
5. Eakarin Aroonsakul pod
6. Somsak Aungsakulchai  pod
7. saksit tangverakiat pro op S class D
8. Pichaya Bumpenyu
9. Boonrit Pholrarc std d
10. Chaloemchai.   Phongphrai.     Open.   Senior
11. Yardnapa Ambangkatum std lady
12. Tanyalak Panyanantasit open lady
13. Chanokpapat Rattanaprasert Open Lady
14.
15.


SQUAD 2 ( L )
1. Korntong rungvitayanan rve
2. Vachiraphan Wattanapong std
3. Mr. Krit Chaloemphong pro
4. Rattanai Kanbua std
5. Chakkapan Patrangsri pro
6. Miss Nicha Srinakarin rve  L Ŵ
7. miss Nutrada Atikunasin Std L
8. Mr.Kornchai phongudomkorn ԡ
9. Phopdet phetpraphai
10. Ploysutti, Siriroj std
11. Kachen thanomjit rve
12. Ketchai parponsilp Open
13. sakulrat tipwanngam std.D
14. somkiat donthongdang pro.B
15.

SQUAD 3 ( O )
1. Theeramej Metheetanavijit   Classic/B
2. Terdpong Phosiri. std
3. Surachai yodtho Rev
4. Chatchai Chanchai STD
5. Theerasak Yupakaset  classic .B
6  suriya wongming  pro/d
7. Somphot Ampaiwong STD
8. Yutthana Thanwima std
9. Ratchapon Hongprapan rev A
10. Weera JumroonsawatPro/D
11. Nattapol. Thiangtrong  std
12. Nopparat Gromsom STD U
13. Komsan Metta PDO
14.  Andrea Gail calupig classic lady
15.

SQUAD 4 ( T )
1. Saenee  Rungsrirattanavong  Cls B Senior  
2. Mintra Pramote  STD B Lady                                        
3. Pitipong Choosuwan Classic C                                      
4. Ukarin Chienawin Std B                                            
5. Suthitee Ampatemee pro S                                          
6. Sakdaget Homudon Cls A                                            
7. Tust Thangsombat std D senior                                    
8. Thapanaphong Kiattichaipatthana Pro                              
9. SURACHET   PORNPRASIT STD U
10. kunawut sriswasdi std.A
11. suraphan jun-im std.C s+
12. Thanasart Wongtananon pro.D
13. nopadon nimnum STD M
14.
15.

SQUAD 5 ( H ) Rev
1. Atthapon Chimpoolsuk Rev A
2. Tavesak Singsomboon Rev A ss
3. Kanchit Ostasat Rev GM s
4. Kongkham Bouasengphachanh Rev B
5. Sunate Jeenaim Rev B (S)
6. Aphichart Arunanothai - Rev C (S)
7. Pharinthorn Buajan.  STD
8. Panupan Pongsanan Rev Class C
9. Khomsan Khwannom Rev Class A
10. Chaipituk Thumphuttaraksa Rev
11. Thanaphon pungchootrakul  Rev S  D
12.

SQUAD 6 ( G )
1. Teerachai chaipanichapun
2. Sabye Burinkul Pro
3. Nawat Setphrueksa Std
4. Pariphat Chusang PDO
5. Pisit Makeaw Rev
6. Patraranda Makeaw Std L  
7. Patpong   Ampansuwan   Pro
8. Ratthapon  Ampunsuwan   STD.
9. Thanayod Changthong PDO S
10. Surattamead Cheenchan  Pro
11. Norasaed  chatratthapong rev m
12. Bodin Tiranatvitayakul Open A
13. thanisara piyanantaluk cls.D
14.
15.

SQUAD 7 ( A )
1. Kriengsak Adchariyayot Rev C
2. Nat Nakkaew Pro U
3. PHheerapat Kujarenchaimanatee pro U
4. Anucha Klanpheng STD S+
5. Anuwat Plailaharn STD.
6. Tanapon Laksajan Classic
7. Chanwit  Boonsap      PRO-D
8. Pit Khuanlamoon      REV-U
9. Siriwut Prasit      PRO-D
10. Somkuan Wongphet   OPEN-D
11. Surapol Sukhsong      PRO-C
12. Yannawoot Jarearnraweekoon STD-D
13. Krid Pedcon      Classic-C
14. Ghisrich Tanatponpol   OPEN-B
15.

SQUAD 8 ( A )
1. Somchai Nevilai Open
2. Ketchai Parponsilp Open S
3. Nachanok Bunphaveerachon Rev A (S)
4. Soontorn Sriviseskusol  Open s
5. Dhapanon Laohapisitpanich Open
6. Bodin Chaisantana Open
7. Sarkon Wanakham PDO
8. Natthawet Sangkhawut
9. Asek  Nopaket      Pdo S
10. Narongsak Kaewmungpet Classic
11. Keainee yongsawat Rev Lady
12. Thitaree sintannamongkolkul
13. Passawat Artnarong STD
14.
15.

SQUAD 9 ( N )
1.  kachen J PDO
2. Theeratarn Std
3. Rayvadee. pro
4. Nattaphum pro
5. Hassanas. Classic
6. Natthawut N. PDO
7. wisit STD
8. Chanyanuch pro
9. Patcharin I classic
10.Thawin.
11. Phudit rattanavimol pro
12. Kocharuk B Classic
13. Ratchaset aittiphongthawee,Pro op
14. Nantawat Tienchetsakul pro op
15. Wutti Piboonrutjananon Std

SQUAD 10 ( G )
1. Chalermpol chomrit open GM
2. Vorapol Kulchairattana open A s
3. Thanapol Kulchairattana open B ss
4. Thithinun Taechashureeyamanie  open M
5. Sumran U-prapruit open B s
6. Yutthasak akkaworawong open A
7. Sansern samalapa open A s
8. Pathai isarangkura open M
9. Chatchai bundit prd
10. Asdawut kwanmuang std
11. Pornnatchar sunriasvaraporn open c lady
12. Patcharin ronsirichairattana open D lady
13. Ranakorn phathanasap open GM
14. pijit sukprasert Open C
15. padungsak ponviriyasakul Open M
16. Somchai Wongpoonsuk pro


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: Orange Զع¹ 18, 2019, 03:23:10 PM
JUNIOR 纤ѤѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: montalay Զع¹ 18, 2019, 03:28:57 PM
ŧͤѺ
Pichaya​ Bumpenyu.​ Pro.
ͺس​Ѻ​


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: ARDTHAPON ѡǧ Զع¹ 18, 2019, 04:15:57 PM
SQ 5
1. Atthapon Chimpoolsuk Rev A
2. Tavesak Singsomboon Rev A ss
3. Kanchit Ostasat Rev GM s
4. Kongkham Bouasengphachanh Rev B


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 18, 2019, 06:52:12 PM
JUNIOR 纤ѤѺ

junior ԧդѺ ҧ Ҫµ͹Ѻѡ˭¡ѹѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 19, 2019, 09:23:18 PM
SQ 5
1. Atthapon Chimpoolsuk Rev A
2. Tavesak Singsomboon Rev A ss
3. Kanchit Ostasat Rev GM s
4. Kongkham Bouasengphachanh Rev B
::014:: ::014:: ::014::


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: ARDTHAPON ѡǧ Զع¹ 23, 2019, 01:45:38 PM
SQ 5
Sunate Jeenaim Rev B (S)


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 24, 2019, 12:29:00 PM
SQ 5
Sunate Jeenaim Rev B (S)
ѴǤѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: 3.0 V6 Զع¹ 24, 2019, 10:22:31 PM

Natthawet Sangkhawut  _ Std.


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: Orange Զع¹ 25, 2019, 09:42:12 AM
ѡҵҧҵ ͧѺѺͧҡ RD ͧȹ͹觢
Ťṹ ٨ҡṹҹ

¹ͷҺ觢ѹ 6.5.1.1


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 25, 2019, 09:55:45 AM
ѡҵҧҵ ͧѺѺͧҡ RD ͧȹ͹觢
Ťṹ ٨ҡṹҹ

¹ͷҺ觢ѹ 6.5.1.1

ѺҺѺ Ǵ㹢͹Ѻ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 25, 2019, 01:04:17 PM
.


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: ARDTHAPON ѡǧ Զع¹ 26, 2019, 04:28:15 PM
SQ 5
Aphichart Arunanothai - Rev C (S)


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: - ѡǧ - Զع¹ 26, 2019, 08:06:26 PM
ѡ SQ5 Ѻ
1.Thanaphon pungchootrakul  Rev S

ͺسѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: mr.siri1 Զع¹ 27, 2019, 10:16:11 AM
Chaloemchai.   Phongphrai.     Open.   Senior


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: - ѡǧ - Զع¹ 27, 2019, 06:17:54 PM
ѡ SQ5  Ѻ

1.Pharinthorn Buajan.  STD

ͺسѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: timo Զع¹ 29, 2019, 11:12:24 AM
SQ8 Ѻ
Somchai Nevilai Open
Ketchai Parponsilp Open S
Nachanok Bunphaveerachon Rev A (S)
Soontorn Sriviseskusol  Open s
Dhapanon Laohapisitpanich Open
Bodin Chaisantana Open
Sarkon Wanakham PDO
ͺسѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: timo Զع¹ 29, 2019, 11:29:38 PM
SQ 8 Ѻ
Asek  Nopaket      Pdo S
ͺسѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: agree Զع¹ 30, 2019, 12:09:28 PM
SQ 8 Ѻ
Asek  Nopaket      Pdo S
ͺسѺ
º¤Ѻ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: Pro Shoot Team Զع¹ 30, 2019, 03:42:17 PM
úǹŧ SQ4 Ѻ Ի͹觷ҧŹº¤Ѻ

Bodin Tiranatvitayakul Open A


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: timo Զع¹ 30, 2019, 09:36:31 PM
Thanayod Changthong PDO S
SQ 8 Ѻ
ͺسѺ


Ǣ: Re: SLOTH KID CHAIRITY IPSC (Level II) 7 . Թ ź (á)
Ǣ: timo áҤ 05, 2019, 09:14:16 PM
Somchai kamolwong PDO S
SQ 8 Ѻ ͺسѺ