๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 05:42:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5638013 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #660 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 11:48:13 AM »

ผมยืนยันครับ  พี่เอกสรพงษ์ ชาตรี  กับคุณลุงแป๋ง หน้าเหมือนกัน เพราะผมเคยใกล้คิดกับท่านทั้งสอง  Wink ...จะต่างกันก็ตรงท่านหนึ่งดำท่านหนึ่งขาวครับ   Grin หลงรัก ไหว้

น่าจะหมายถึงเส้นผมแน่ๆเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        รู้ตัว... คิก คิก คิก คิก
แต่ผมยืนยันอีกเสียง  ว่าเหมือน ครับ เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #661 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 12:58:14 PM »

โห่ดูภาพ แล้วสุดยอดไปเลยครับ

logo maker" border="0
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #662 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:11:14 PM »

ท่านผู้อาวุโสได้ภาพมาเมื่อปี 28 ทำไมไม่รู้จักแป๋งตั้งแต่ก่อนหน้าโน้นครับ(สงสัยแป๋งจะบุญน้อย)ก่อนหน้าเคยเจอกับพี่ชนะ  ศรีอุบลที่ห้างน้อมจิตต์(เก่า)แกเคยชวนแต่แป๋งไม่ได้ไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แป๋งมาอยู่กทม.ก็น้ำท่วมซะแล้วครับปี 26 เศร้า เศร้า เศร้า
อยู่เป็นพราน นกกระจิบแถวนี้ก็พอแล้ว ขำก๊าก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #663 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:44:03 PM »

ท่านผู้อาวุโสได้ภาพมาเมื่อปี 28 ทำไมไม่รู้จักแป๋งตั้งแต่ก่อนหน้าโน้นครับ(สงสัยแป๋งจะบุญน้อย)ก่อนหน้าเคยเจอกับพี่ชนะ  ศรีอุบลที่ห้างน้อมจิตต์(เก่า)แกเคยชวนแต่แป๋งไม่ได้ไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แป๋งมาอยู่กทม.ก็น้ำท่วมซะแล้วครับปี 26 เศร้า เศร้า เศร้า
อยู่เป็นพราน นกกระจิบแถวนี้ก็พอแล้ว ขำก๊าก

ก็คนมันแม่นนี่จ๊ะทำไงได้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #664 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:23:43 PM »

ก็คนมันแม่นนี่จ๊ะทำไงได้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แม่นหรือเร็วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อะฟิ่ววววววววววว.... ไหว้

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #665 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:28:04 PM »

แม่นหรือเร็วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่ก้อแซวไม่ดูทางลม  สอยระยะไกลซะดีมั่ง คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #666 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:38:51 PM »

นี่ก้อแซวไม่ดูทางลม  สอยระยะไกลซะดีมั่ง คิก คิก

ถ้าปู่แป๋งจะยิงผมลงคอ... ผมเดนไปให้ยิงดีๆ เลยครับ... แต่มีข้อแม้ว่า... ห้ามบรรจุกระสุน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #667 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:40:03 PM »

อย่าให้ สรพงษ์ โกรธ นะ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #668 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:41:25 PM »

ผมปล่าวพูดว่าจะยิง  ผมแค่บอกว่าผมจะสอยครูต้นต้องขึ้นต้มไม้ครับ  แก้ผ้าด้วยแล้วผมจะใช้ไม้ที่เขาสอยมะม่วงสอยหมุนๆๆๆๆๆแล้วกระตุกท่อทางเดินปัสสาวะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #669 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:48:52 PM »

ผมปล่าวพูดว่าจะยิง  ผมแค่บอกว่าผมจะสอยครูต้นต้องขึ้นต้มไม้ครับ  แก้ผ้าด้วยแล้วผมจะใช้ไม้ที่เขาสอยมะม่วงสอยหมุนๆๆๆๆๆแล้วกระตุกท่อทางเดินปัสสาวะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โหดร้ายกว่ายิงอีกครับ...  อ๋อย อ๋อย อ๋อย ฆ่าฉัน... ฆ่าฉัน... ให้ตายดีว่า...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #670 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 02:50:43 PM »

พอๆๆครับ  รอท่านผู้อาวุโสเขามาเล่าเรื่องราวสนุกๆระทึกใจให้ฟังดีกว่าครับ

pok3344
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #671 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 08:36:56 PM »

แรงจนกระทิงหงายท้องเลยครับลุง ปู่ก๊กทำยังไงกระทิงถึงหงายเงิบท่านี้ได้ครับลุง
เสียดายผมไม่มีวาสนาได้เจอปู่ก๊กซะแล้ว............ขอแสดงความเคารพอย่างสูงครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #672 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 08:49:03 PM »

แรงจนกระทิงหงายท้องเลยครับลุง ปู่ก๊กทำยังไงกระทิงถึงหงายเงิบท่านี้ได้ครับลุง
เสียดายผมไม่มีวาสนาได้เจอปู่ก๊กซะแล้ว............ขอแสดงความเคารพอย่างสูงครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
[/quot

กระทิงตัวนี้มีตำนาน
[/quote

กระทิงตัวนี้มีตำนานที่ยาวไกลสร้างความลำบากสะพึงกลัวแก่ชาว   คณะพรานชาวกรุงหลายต่อหลายคณะ   
เผ้าติดตามอยู่ถึงสองปี จึงจะยุติความโหดร้ายมันได้  ชาวบ้านชาวป่าเห็นรอยตีนมันต่างก็จำได้ทั่วทั้งราวป่า
จนขนามนามว่า "ไอ้ตีนถ่าง"  (ขาหน้าซ้ายกลีบนิ้วขาจะอ้าผิดธรรมชาติ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 08:51:18 PM โดย พรานบุญ ชุมไพร. » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #673 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 08:58:42 PM »

ภาพจากเนื้อเรื่อง
สาวน้อยคนสวยของเจ้าเบี้ยวตัวแสบ  ทำความสนิดสนมกันด้วยภาษามือเพราะต่างก็ไม่เข้าใจสื่อภาษาพูด
อาก๊ก ..... เลยตั้งชื่อให้สาวน้อยชาวป่าว่า
  "มะขิ่น"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 09:06:49 PM โดย พรานบุญ ชุมไพร. » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #674 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 09:05:29 PM »

เหล่าบรรดานักศึกษาป่ารุ่นใหม่ สามคนที่สร้างวีรเวรหาปลาด้วยวิธีแหวกแนว
เจ้าเบี้ยว  (บนสวมหมวก)   เจ้าตึ๋ง (ล่างซ้าย)  และเจ้าอาร์ท (ล่างขวา)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 10:37:02 PM โดย พรานบุญ ชุมไพร. » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 7460
  พิมพ์