๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:16:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อบรมลูกซองรณยุทธเบื้องต้น รุ่น 5 โดยชมรมลูกซองรณยุทธ (SPSC)  (อ่าน 29011 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #150 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 12:57:03 AM »

โพสคลิป  YOUTUBE ยังไง      ทำไม่ได้อะ Cry Cry Cry Cry Cry
  ไหว้  สวัสดีครับพี่เล็ก  ผมก็ทำไม่เป็นครับ  เล่นคอมก็ไม่เก่ง สอนหน่อยดิ นะๆๆๆ   ไหว้
โพสคลิป  YOUTUBE ยังไง      ทำไม่ได้อะ Cry Cry Cry Cry Cry

อะไรกันพี่เล็กทำม่ายเป็นหรอ.. Shocked Shocked
น้องเบก้อทำม่ายเป็นเหมือนกัน 555 คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

อ้าว  2 คนนี้ทำไม่เป็นจริงๆเหรอ...... ขำก๊าก........ว่าจะไม่ขำแล้ว... แลบลิ้น

ออยล์ก็ไม่เป็นค่ะ.... ยิ้มีเลศนัย...... ไหว้
                หลกแล้ว.......หลกแล้ว งอน งอน งอน

พี่เล็กคนหล่อทำงัยค่ะ...PM. มาบอกด้วยนะค่ะ...จะได้ทำเป็นไม่อายเค้า... ไหว้
งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน

* index2.gif (29.01 KB, 100x120 - ดู 241 ครั้ง.)

Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #151 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 01:31:14 PM »

ได้แล้ว.............ได้แล้ว Grin

ทำงัยอ่ะสอนมั่งจิ..พลีส..พลีส.. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ลง youtube ก้อม่ายเป็น..ลงในเวปก้อม่ายเป็น Cry Cry

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์