๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:51:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบระหว่าง Rami 2075 กับ Karh Mk9 ทั้งขนาดและราคา  (อ่าน 3361 ครั้ง)
araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2004, 01:06:02 PM »

เรียนท่านซับ Winkครับช่วยให้ความเห็นหน่อยครับ(ท่านอื่นก็ได้ครับทุกท่านเลยครับ)

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2004, 04:09:15 PM »

โถ...มาเรียนผมเป็นคนแรกเลยนะเนี่ย....
คิดไงเนี่ย Grin Grin
อันดับแรก คาร์นี่ บอกได้ว่าเป็นปืนพกซ่อน ความจุกระสุนเป็นรองแรมี่
แรมี่นี่เป็นซับคอมแพค ขนาดใกล้เคียงกะกล็อก26 แต่โครงปืนทำมาเผื่อสำหรับกระสุน.40ด้วย
เรื่องราคาตอนนี้ ผมไม่ทราบ แต่ถ้าให้เลือก ผมเลือกแรมี่
เพราะขนาด บอดี้ของผม ไม่จำเป็นต้องเล็กบางอย่างคาร์
หนาๆแบบเเรมี่หรือซีแซด คอมแพค ยังพกพาซุกซ่อนได้เลยครับ
อยากให้เจ้าของดูด้วยว่า ตัวคุณมีขนาดของร่างกายเท่าไหร่
จำเป็นแค่ไหน ต้องเล็ก บางอย่างคาร์
ถ้าเป็นคนร่างเล็ก เอาคาร์
ตัวหนาๆอย่างผม เอาแรมี่

เอ้า....คราวนี้ ขอเรียนเชิญท่านอื่นๆต่อครับ
(แนะนำเจ้าของกระทู้ครับ การเอ่ยชื่อถามแบบนี้ อาจทำให้ท่านอื่นเกรงใจไม่กล้าตอบ
คราวหลังอย่าเอ่ยชื่อใครเลยครับ คุณจะได้ความคิดที่หลากหลายกว่า)
ขอบคุณครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 11:59:06 AM »

Grinขอบคุณครับท่านซับที่ตอบ ผมล่อเป้านะครับแต่ปรากฏว่าไม่มีใครโจมตีท่านซับเลยแต่จริงๆแล้วก็อยากได้ความเห็นจากทุกท่านครับ
 Grin

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 12:02:57 PM »

แล้วตอนนี้ กระบอกไหนราคาถูกกว่าล่ะครับ ? ผมไม่ทราบราคาตลาดเลย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 12:16:00 PM »

เรื่องราคาผมก็ไม่กล้าตอบครับพี่อ๋อง
เปลี่ยนกันวันต่อวันเลย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 12:20:37 PM »

วันต่อวันเลยเหรอครับ  ผมว่าขึ้นอยู่กับแต่ละร้านมากกว่ามั๊ง

คาห์ MK9 ผมเคยยิงหลายครั้งแล้ว  แต่ RAMI ยังไม่เคยยิงจริง  คู่นี้น่าสนใจ

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 12:32:19 PM »

เรื่องราคาผมก็ไม่กล้าตอบครับพี่อ๋อง
เปลี่ยนกันวันต่อวันเลย

ผมว่าคนถามราคา ถามวันละร้านมากกว่า  Grin Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2004, 01:49:53 PM »

ผมว่าคนถามราคา ถามวันละร้านมากกว่า  Grin Grin

เป็นไปได้เจ้าคะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า Grin

I am dying... -*-

หน้า: [1]
  พิมพ์