๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 04:27:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ส่วนใหญ่ชอบยิง .22LR แบบไหนกันบ้างครับ (สำรวจ 21-8-52)
1 รณยุทธ์, Speed Event - 16 (19.3%)
2 แม่นยำ ระยะไกล - 45 (54.2%)
3 เลือกไม่ถูก ชอบยิงทุกแบบ - 22 (26.5%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 82

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบรูเกอร์ 10/22 ตัวเล็กพริกขี้หนูจริงๆ by : atom_99_atom  (อ่าน 54138 ครั้ง)
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #165 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 04:19:48 PM »

พานท้่ายสวยมากครับ  เยี่ยม

ขอบคุณครับ นี่แค่ทดลองนะขอรับ ตัวจริงปิ๊งสุดๆ  Grin

หลงรัก...โชว์ด้านข้างหน่อยครับ....ขอดูเต็มๆ สั้นกระชับแนวลุย  ตัดแต่งลำกล้องให้สั้น รับรองแจ๋ว หลงรัก
 หลงรัก...หรือทรงนี้ปรับให้หวานอีกหน่อย โชว์ลายไม้แจมสีอ่อนๆ ก็หวานดีครับ  เป็นอีกแนวสำหรับสาวๆน่ะครับ หลงรัก
...อย่าโมโหผมนะครับ...มีอย่างนี้จะเอาอย่างนั้น  มีอย่างนั้นจะเอาอย่างนี้...เพราะนี่คือจุดเปลี่ยนที่จะทำให้เกิดสิ่งใหม่ๆ ไหว้

คิก คิก เริ่มสนใจแล้วสิ  หลงรัก เดี๋ยวค่ำๆ คงได้เห็นเต็มๆ อีกรอบครับ
เอามาให้วิจารณ์กันก่อนครับ  หลงรัก หลงรัก
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #166 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 05:46:50 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก สวยครับ แต่นางแบบก้านยาวไปหน่อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย(ลำกล้อง) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
mgypsy รักในหลวง
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #167 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:26:27 PM »

ขอโทษนะครับ รุ่นนี้เหมือน ไม่มีหัว ไม่มีหาง ดูน่ากลัวครับ Angry
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #168 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:39:26 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก สวยครับ แต่นางแบบก้านยาวไปหน่อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย(ลำกล้อง) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ดูจะใส่ส้นสูงเกินไปหน่อยครับ  คิก คิก คิก คิก
ถ้าลำกล้องยาวกว่านี้อีกซัก 50 ซม. ใช้พรัสลูกก๊อลฟ์ลงหลุมได้เลยครับ  Grin

ขอโทษนะครับ รุ่นนี้เหมือน ไม่มีหัว ไม่มีหาง ดูน่ากลัวครับ Angry

อืมม..อาจดูดุดันไปหน่อยครับ ยิ่งลงสีดำทมิฬทำให้ดูน่าเกรงกลัวขึ้นจริงๆ ครับ  Cool Cool
ขอบพระคุณที่ชี้แนะแนวทางครับ เดี๋ยวคงทำสีให้อ่อนลงกว่านี้หน่อย  Wink
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #169 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:40:10 PM »

ขอบคุณครับ นี่แค่ทดลองนะขอรับ ตัวจริงปิ๊งสุดๆ  Grin

หลงรัก...โชว์ด้านข้างหน่อยครับ....ขอดูเต็มๆ สั้นกระชับแนวลุย  ตัดแต่งลำกล้องให้สั้น รับรองแจ๋ว หลงรัก
 หลงรัก...หรือทรงนี้ปรับให้หวานอีกหน่อย โชว์ลายไม้แจมสีอ่อนๆ ก็หวานดีครับ  เป็นอีกแนวสำหรับสาวๆน่ะครับ หลงรัก
...อย่าโมโหผมนะครับ...มีอย่างนี้จะเอาอย่างนั้น  มีอย่างนั้นจะเอาอย่างนี้...เพราะนี่คือจุดเปลี่ยนที่จะทำให้เกิดสิ่งใหม่ๆ ไหว้

คิก คิก เริ่มสนใจแล้วสิ  หลงรัก เดี๋ยวค่ำๆ คงได้เห็นเต็มๆ อีกรอบครับ
เอามาให้วิจารณ์กันก่อนครับ  หลงรัก หลงรัก
 ผมว่าทรงนี้แจ่มมากๆๆครับ  เยี่ยม  เยี่ยม ถ้าโชว์ลายไม้หน่อย ติดเครื่องช่วยเล็งหน่อย  น่าจะรัวได้สะใจดี  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #170 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:44:14 PM »

ท่านพี่ดิโอลดิ์ฯ ครับ ขอจิตวิญญาณสไตส์เคาบอยเก่าๆ มาเล่าให้น้องๆ ฟังหน่อยได้มั๊ยครับ
ก่อนสิ้นปีนี้เดี๋ยวได้เห็น atom เปิดบาร์คาวบอยเล็กๆ สนุกสนานตามประสาคอปืนหน่อยครับ เผื่อได้ไอเดียเพิ่มเติมครับ Cheesy
Huh Huh Huh มีเด็กดริ๊งค์หรือปล่าวครับ  พวกคาวบอย...ปล้น...ดื่มฉลอง...เมาแล้วง่วงครับ...ฮิๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
สงสัยต้องรอหุ้นลมซะแล้ว...ขอเป็น ผจก.ฝ่ายบุคลากรก็แล้วกัน รายได้จากการขายขี้ม้า..อมเรียบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอเป็นหุ้นจริงๆ ดีกว่าครับ  หลงรัก member แบล๊ค 10 ขวด 1 แสน กินตลอด 3 ปี ไม่มีหมด  คิก คิก เหลือปันผลคืน  Wink

ท่านพี่ดิโอลดิ์ฯ และเพื่อนๆ สมาชิก ลองพิจารณาตัวนี้หน่อยครับ
ตั้งชื่อว่า "สิงห์ทะเลทราย" ครับ พอดีที่บ้านไม่มีกองทรายเลยอาจขาดบรรยากาศไปหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีอะไรแนะนำเพิ่มเติมนะขอรับ  ไหว้
เรียนถามท่านatom ครับผมมีอันชูตส์ 1710 ไม่ทราบว่าจะใส่กับสต็อกสิงห์ทะเลทรายได้มั้ยครับ

สวัสดีท่าน sakda m41 ครับ
ผมไม่เคยมีเจ้าอันซูตส์เลยครับ อย่างนี้คงต้องมีแบบมาให้เพื่อเซาะรางให้เข้ากับ 1710 ครับ รับปากได้เลยครับว่าได้แน่นอนครับ  Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #171 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:53:55 PM »

ผมว่าทรงนี้แจ่มมากๆๆครับ  เยี่ยม  เยี่ยม ถ้าโชว์ลายไม้หน่อย ติดเครื่องช่วยเล็งหน่อย  น่าจะรัวได้สะใจดี  เยี่ยม

Wink Cheesy Grin  แล้วแต่มุมมองจริงๆ เลยครับ ก่อนพ่นลายพรางแบบดำทมิฬ ก็ลังเลว่าจะโชว์ลายไม้หน่อย
แต่ไม่นานเกินรอเดี๋ยวคงได้เห็นหลายลวดลายแน่ๆ ครับ
ส่วนอีกแบบที่ดำเนินการอยู่ก็ลายพรางแบบ 3 สเต็ป ครับ (ผมก็ยังจินตนาการไม่ออกครับ  คิก คิก ) แต่คิดๆ ในใจว่าคงเวริค์ไม่น้อยทีเดียว  หลงรัก หลงรัก

ไว้คอยติดตามนะขอรับ
ขอบพระคุณที่เสนอแนะครับ +1 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2009, 09:56:38 PM โดย atom_99_atom » บันทึกการเข้า
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #172 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:28:56 PM »

ลองทาสีย้อมไม้ตามที่โฆษณาทางทีวี ของยี่ห้อ ทีโอเอ ชนิดด้านดูครับมีหลายสีให้เลือก ไม้สัก มะฮอกกานี ไม้แดงพม่า แล้วลงแลคเกอร์ด้านอีกรอบน่าจะสวยทีเดียวครับ (ขออนุญาติแนะนำ)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #173 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:41:45 PM »

ลองทาสีย้อมไม้ตามที่โฆษณาทางทีวี ของยี่ห้อ ทีโอเอ ชนิดด้านดูครับมีหลายสีให้เลือก ไม้สัก มะฮอกกานี ไม้แดงพม่า แล้วลงแลคเกอร์ด้านอีกรอบน่าจะสวยทีเดียวครับ (ขออนุญาติแนะนำ)

ขอบคุณท่าน sakda m41 ครับสำหรับ suggestion ผมก็สั่งซื้อสีมาหลากหลายครับ เบเยอร์ก็ดีครับ (เคยเขียนป้ายบนกระเบื้องตากแดดทุกวันนาน 5 ปีพบว่ายังไม่ซีด)
  เศร้า แต่ทว่ายังไม่มีเวลาจัดการให้แล้วเสร็จครับ  ไหว้
สีบางชนิด (สเปร์ยพ่นเหมือนพ่นมอเตอร์ไซค์) อย่างเก่งกระป๋องละ 75 ตอนนี้ใช้กระป๋องละ 400 กว่า แต่ยังไม่ได้ทำตู้อบ ต้องปล่อยทิ้งตามธรรมชาติ ลืมไปเลยครับ 4 วันแห้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอบคุณครับ  Cheesy
ตั้มเม้ง...ScopegunS.com
แท้มแท่มแท้ม
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 42

10/22 50m^__^

« ตอบ #174 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:12:22 PM »

กระทู้นี้มันส์มาก ยาวนานเลย
เข้ามาดูตลอดครับ รอเห็นพานท้ายที่โดนใจผมสักอัน

เผื่อท่าน จ ข ก ท จะใจตรงกับผมสักวัน ฮี่ๆ

==>www.SCOPEGUNS.comจำหน่ายกล้องเล็ง และ อุปกรณ์ครับ<==
Mongkol Onwarn ธ.กรุงไทย สาขา มีนบุรี ออมทรัพย์  เลขที่ 261-1-11509-5
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #175 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 08:56:39 PM »

กระทู้นี้มันส์มาก ยาวนานเลย
เข้ามาดูตลอดครับ รอเห็นพานท้ายที่โดนใจผมสักอัน

เผื่อท่าน จ ข ก ท จะใจตรงกับผมสักวัน ฮี่ๆ

หลงรัก หลงรัก สวัสดีครับท่านตั้มเม้ง... (กำลังพิจารณาดูว่า ... สามจุดหลังเนี่ยแปลว่าอะไรครับ)  Grin
เรื่องใจตรงกันก็คงลำบากเหมือนกันครับ ถ้าตรงกันแล้วล่ะก็ ... ยุ่งเลย  คิก คิก คิก คิก
เอาไว้แค่พอใกล้เคียงก็น่าจะ ok นะครับ อิอิ
 หลงรัก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #176 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:36:26 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ ป๋าอะตอม ...ผมตามลบชื่อ อะตอมไม่ให้มีค้างบอร์ด  บางวัน อายๆ..มีชื่อเดียวเกือบทั้งจอ
จะได้รู้ว่ายังคิดถึง และห่วงใย ...แสดงความคิดเห็นเพื่อร่วมสร้างสรรค์งานสร้างมาตลอด แต่คอมพ์ของผมไวรัสเพียบ 
บางทีพิมพ์ตั้งยาวด้วยความยากลำบาก แต่งส่งไม่ได้...เซ็งจริงๆ เศร้า เศร้า เศร้า

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #177 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:46:47 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับ ป๋าอะตอม ...ผมตามลบชื่อ อะตอมไม่ให้มีค้างบอร์ด  บางวัน อายๆ..มีชื่อเดียวเกือบทั้งจอ
จะได้รู้ว่ายังคิดถึง และห่วงใย ...แสดงความคิดเห็นเพื่อร่วมสร้างสรรค์งานสร้างมาตลอด แต่คอมพ์ของผมไวรัสเพียบ 
บางทีพิมพ์ตั้งยาวด้วยความยากลำบาก แต่งส่งไม่ได้...เซ็งจริงๆ เศร้า เศร้า เศร้า

นึกถึงภาพเลยครับ  คิก คิก
บางทีผมก็...เอ่อ...ไหง๋มีแต่เราว้าเหว่คนเดียวน๊ะ  Huh Huh
สงสัยคงว่างงานเยอะมั๊ง  Angry
แต่จริงแล้วตั้งแต่เช้าถึงนอนถึงเช้าในสมองก็มีแต่เรื่องงานๆ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ส่วนเรื่องปืนนั้นชอบมานาน เลยอาจปรากฎเป็นตัวอักษร atom_99_atom บ่อยหน่อยครับ  คิก คิก
อย่างไรก็ต้องฝากประทานอภัยสำหรับเพื่อนสมาชิก อวป. มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ที่อาจจะก้าวล่วงด้วย กาย วาจา ใจ ฯลฯ โดยไม่เจตนาครับ  ไหว้
 หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #178 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:19:31 PM »

วันนี้ที่สนาม มีน้องชวนไปคุยเรื่องปืนที่เว็บอื่น...ผมนึกในใจ   ก็บ้านเราผ่อนมานานแล้วน่ะ อยู่ที่เดิมดีกว่า
ชวนใครไม่ชวน เจอผม เดี๋ยวก็เว็บเพี้ยนหรอก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #179 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:28:02 PM »

วันนี้ที่สนาม มีน้องชวนไปคุยเรื่องปืนที่เว็บอื่น...ผมนึกในใจ   ก็บ้านเราผ่อนมานานแล้วน่ะ อยู่ที่เดิมดีกว่า
ชวนใครไม่ชวน เจอผม เดี๋ยวก็เว็บเพี้ยนหรอก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เว็ปเพี้ยนไม่เท่าไหร่ครับ แต่ขอให้คนเหมือนเดิม คิก คิก
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์