๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 04:57:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดคอร์สแนะนำการยิงแข่งขันปืนระบบ IPSC ฟรี วันที 7 ธันวาคม 2008 โดยสมาคมTHPSA  (อ่าน 34501 ครั้ง)
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #150 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 01:19:17 PM »

ไหว้ ขอบคุณสำหรับ หมูย่าง ข้าวเหนียว น้ำลายหก  ส้มตำหมดซะก่อน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เหนือสี่งอื่นใดคือความรู้ที่แบ่งปันให้มือใหม่อย่างผมครับ  ไหว้

ขอขอบคุณสมาคม ฯ และ ทุกๆ ท่าน ครับ

PP.888
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 03:48:57 PM »

ขอบคุณพี่ทุกๆคนน่ะคับ งานจัดได้ดีมากๆคับ แนะนำได้ประโยชน์มากคับ บางอย่างที่ไม่รู้มาก่อนก็ได้เข้าใจมากขึ้นคับ
 ขอขอบคุณ Regional Director (RD) พี่วรวิทย์ และ พี่ๆGM และคณะน่ะคับ ที่ได้ให้คำแนะนำและแนะวิธีปฏิบัติอย่างถูกต้องนะคับ เยี่ยมเลยคับ
 Grin Grin Grin
Desperado
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #152 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 01:29:32 AM »

รอดูรูปครับ  Grin
narong_jang
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #153 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:38:35 AM »

ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณ อาจารย์ผุ้สอนทุกๆท่านเป็นอย่างสูงที่มอบความรู้ให้ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หลังจากได้ไปเข้ารับการอบรมมาทำให้ผมได้ความรู้มากขึ้น จากที่ไม่ค่อยทราบกติกา
ในการแข่งและข้อมูลต่างๆที่เป็นประโยชน์ในการแข่ง IPSC
รวมทั้งได้ ความรู้เกี่ยวกับ ความปลอดภัยในการใช้ปืนที่ถูกต้อง
ได้ความรู้เกี่ยวกับ การแข่งขัน IPSC กฎกติกา มารยาทต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับปืน
ได้รู้จัก คนคอเดียวกัน(มือปืน)มากขึ้น โดยเฉพาะทีมฉลามชล                     มีอัตยาศัยดีมากครับ  เยี่ยม เยี่ยมนี่ถ้าหากผมอยู่ใกล้อยากจะไปร่วมก๊วนด้วยคนไม่ทราบว่าพี่หมึกจะอนุญาตหรือเปล่า 
สงสัยผมคงต้องเตรียมเิงินไว้แต่ง CZ 75 SP - 01 เพื่อเอาไว้ไปแข่ง IPSC บ้างแล้วละครับ หลังจาก
เห็นของหลายๆท่านในวันอบรม  หลงรัก

ยินดีเลยครับ ทีมฉลามชลจะซ้อมกันวันอาทิตย์ซะส่วนใหญ่ วันธรรมดาก็จะไปเฮฮาปาตี๋กันในสนามอ่ะครับ

ผมบอยครับ คนที่พกด้านฟ้าอ่ะครับ
ขอบคุณครับคุณบอย เดี๋ยวผมคงต้องไปขอความรู้และคำชี้แนะจากสมาชิกทีมฉลามชลบ้างแล้วล่ะครับ จะได้ยิงแม่นๆเหมือนเขาบ้างนะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #154 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:58:08 AM »

ไหว้ ขอบคุณสำหรับ หมูย่าง ข้าวเหนียว น้ำลายหก  ส้มตำหมดซะก่อน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เหนือสี่งอื่นใดคือความรู้ที่แบ่งปันให้มือใหม่อย่างผมครับ  ไหว้

ขอขอบคุณสมาคม ฯ และ ทุกๆ ท่าน ครับ

ชอบดอนผีบินหรือครับ
Desperado
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 10:32:52 AM »

คงยังไม่ตื่น ไว้มาอีกรอบ
znzzy
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #156 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 10:47:14 AM »

ไหว้  ขอบคุณพี่ๆทุกท่านสำหรับงานนี้ครับ
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #157 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 07:25:42 PM »

ชอบดอนผีบินหรือครับ

ใช่ครับ.........รอ แดนดินทิพย์ กับ สู่น้ำฟ้าฯ

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #158 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2008, 11:15:01 PM »

Grin     กิจกรรมดีๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2008, 11:20:06 PM โดย golf » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์