๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:30:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมการแข่งขัน SEAL Island Shooting Championship 2008 : 29-30 มีนาคม 2551  (อ่าน 36604 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 03:16:03 PM »

ชมรมนักทำลายใต้น้ำจู่โจม โดยหน่วยสงครามพิเศษทางเรือ จัดการแข่งขันยิงปืน ในวันที่ ๒๙ - ๓๐ มีนาคม ๒๕๕๑ ที่เกาะพระ อ.สัตหีบ รายละเอียด คลิ๊กที่นี่ http://www.rtn-seal.com/

ขอเชิญผู้ที่สนใจ รักการยิงปืนในสนามยิงปืนกลางทะเลสัตหีบ เข้าร่วมการแข่งขัน รับประกันความมันส์ โดย น.ท.สุริยัน และทีมงานจากสมาคมยิงปืน IPSC แห่งประเทศไทย.....Hoo....Yaaaaa............!!!!!!

ไม่ทราบว่าทีมงานนี้เป็นกรรมการสมาคมฯ?หรือได้การรับรองจากสมาคมฯหรือยัง

อย่างที่ผู้การเขียนไว้นะ...เห็นแล้วเลยขออนุญาตเติมหน่อยครับ..555

แมทช์นี้ไม่ได้เป็นแมทช์ Qualified ใดๆทั้งสิ้น...ดังนั้นจึงจัดเล่นได้สนุกสนานในหมู่เพื่อนสนิทแถมยังได้กุศลติดมือด้วยครับ
ตามที่เขียนข้างต้น ดังนั้นทีมงานที่จัดการแมทช์นี้ไม่ต้องได้รับการรับรองจากสมาคมครับ... Grin Grin
ถ้าอยากทราบรายละเอียดมากๆ...รบกวนทำหนังสือสอบถามเป็นทางการไปที่ ชมรมนักทำลายใต้น้ำจู่โจม ได้นะครับ..... เศร้า คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2008, 03:46:59 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 06:13:56 PM »

เรียนเชิญนักกีฬายิงปืนที่มีจิตใจอันเป็นกุศลทุกท่าน
เราไปร่วมกันทำบุญครับ เงินที่ได้ก็เป็นสวัสดิการเพื่อนทหาร และครอบครัว
เขาไปรบปกป้องอธิปไตยเพื่อพวกเรา...เราแนวหลังพอช่วยได้ ก็ร่วมมือร่วมใจกันครับ

ใครว่างเรียนเชิญครับ...
หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 07:13:38 PM »

น่าสนุกนะครับสนามนี้ยังไม่เคยไปแข่งเลย ขอปรึกษากับเพื่อนดูก่อนว่าวันเสาร์ไปแข่งที่สนามเกาะพระ วันอาทิตย์กลับมาแข่งที่สนามนวมินทร์จะทันรึเปล่า อยากไปมากครับ.
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 08:37:13 PM »

จากที่หลายๆท่านให้ความกรุณาตอบคำถามสั้นๆ ของกระผมทำให้เสียเวลากันไปมากมายนั้น
ที่ถามมาก็เพราะเห็นมีการแจ้งไว้ว่าจัดโดยทีมงานจากสมาคมยิงปืน IPSC แห่งประเทศไทย
ก็เป็นห่วงว่า ทีมไหนที่เข้าไปจัดให้เพราะเวลาที่ประกาศนั้นเพียงไม่กี่วันก่อนการแข่งขัน
และไม่มีการประชุมรับรองแมท (อาจทำให้นักกีฬาของสมาคมฯเข้าใจผิดได้)
และที่ถามก็เพื่อที่อาจจะได้ช่วยเหลือในจัดการแข่งขันในส่วนที่จะช่วยได้

.......ขอขอบคุณในทุกคำตอบ......
................................................ที่ผมถามเพียงสั้นๆและคำตอบก็มีเพียงสั้นๆเท่านั้น(แต่ตอบมายาวๆ,ให้ทำจดหมายก๊มี)

ปล.จากนักกีฬาอาชีพ
...............................แพ้ชนะไม่สำคัญ รางวัลไม่ใช่จุดมุ่งหมาย ขอเพียงให้ได้เข้าร่วมแข่งขันเป็นพอ..................

อ้ออีกเรื่องครับสมาคมยิงปืน IPSC แห่งประเทศไทยไม่มีนะครับ
มีแต่ สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2008, 08:38:53 PM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 09:04:25 PM »

น่าสนุกนะครับสนามนี้ยังไม่เคยไปแข่งเลย ขอปรึกษากับเพื่อนดูก่อนว่าวันเสาร์ไปแข่งที่สนามเกาะพระ วันอาทิตย์กลับมาแข่งที่สนามนวมินทร์จะทันรึเปล่า อยากไปมากครับ.

ทันครับ... เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 09:13:20 PM »

จากที่หลายๆท่านให้ความกรุณาตอบคำถามสั้นๆ ของกระผมทำให้เสียเวลากันไปมากมายนั้น
ที่ถามมาก็เพราะเห็นมีการแจ้งไว้ว่าจัดโดยทีมงานจากสมาคมยิงปืน IPSC แห่งประเทศไทย
ก็เป็นห่วงว่า ทีมไหนที่เข้าไปจัดให้เพราะเวลาที่ประกาศนั้นเพียงไม่กี่วันก่อนการแข่งขัน
และไม่มีการประชุมรับรองแมท (อาจทำให้นักกีฬาของสมาคมฯเข้าใจผิดได้)
และที่ถามก็เพื่อที่อาจจะได้ช่วยเหลือในจัดการแข่งขันในส่วนที่จะช่วยได้

.......ขอขอบคุณในทุกคำตอบ......
................................................ที่ผมถามเพียงสั้นๆและคำตอบก็มีเพียงสั้นๆเท่านั้น(แต่ตอบมายาวๆ,ให้ทำจดหมายก๊มี)

ปล.จากนักกีฬาอาชีพ
...............................แพ้ชนะไม่สำคัญ รางวัลไม่ใช่จุดมุ่งหมาย ขอเพียงให้ได้เข้าร่วมแข่งขันเป็นพอ..................

อ้ออีกเรื่องครับสมาคมยิงปืน IPSC แห่งประเทศไทยไม่มีนะครับ
มีแต่ สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย

ที่ให้ถามให้ละเอียดเพราะ....เห็นเป็นคนมีน้ำใจไง จะได้ช่วย.....ได้เต็มที่หน่อย... คิก คิก คิก คิก
ส่วนที่แนะนำให้ทำจดหมาย เพราะรู้สึกชอบอะไรที่เป็นทางการไง...เคยเห็นว่าคนอื่นอยากถามอะไรก็ให้เขาทำเป็นลายลักษณ์อักษรนะ... คิก คิก คิก คิก
ที่ต้องตอบยาวทั้งที่คำตอบมันสั้น...เพราะเดี๋ยวคนว่าตอบแบบไม่มีมารยาทนะตอบ...ห้วนสั้น...ไม่มีคำนำหน้าต่อท้าย คิก คิก คิก คิก

อึ่ม...เด็กมันยิงปืนมาได้ไม่นานแถมไม่ละเอียดเลยเขียนชื่อแบบมักง่ายนะ ดีครับได้...กรรมการ...สมาคมมาบอกให้รู้ว่าชื่อที่ถูกต้องคืออะไร ละเอียดดีครับ เยี่ยม เยี่ยม

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 09:58:50 PM »

หากมีโอกาสคงได้คารวะพี่ๆทีมนกไฟครับ  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 10:27:59 PM »

หากมีโอกาสคงได้คารวะพี่ๆทีมนกไฟครับ  ไหว้

ยินดีมากเลยครับ...
พี่สิงห์อุดร ก็คงไปช่วยการกุศลเหมือนกัน Cheesy

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 10:43:07 PM »

ไหว้  ผมไปไม่ได้........ผมติดเชงเม้ง ไหว้

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 11:05:32 PM »

ไหว้  ผมไปไม่ได้........ผมติดเชงเม้ง ไหว้

งั้นชมภาพไปพลางๆ ก่อนล่ะกัน...ภาพเอื้อเฟื้อจากคุณ2011..ขอบคุณครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=10055.12675

สนามแข่งขัน.. เยี่ยม

สนามแข่งขัน.. เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2008, 11:25:32 PM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 11:43:29 PM »

ผมวางแผนว่าจะไปถึงท่าเรือประมาณตอนเที่ยงของวันอาทิตย์ ถามว่าที่สโมสรฯ เปิดจำหน่ายอาหารอร่อยให้แม่เด็กกับเด็กทานมั๊ยครับ?
ถ้ามีกะว่าจะทานที่นั่นครับ (จริงๆ โทรถามพี่เปิ้ลหลายคำถามแล้ว จนพี่เขาคงเบื่อตอบแล้ว  Grin)

ยิงเสร็จเอาแบบลวกๆ ขอพาสมาชิกดูปะการังหน่อย  Cheesy

วางแผนดี... เยี่ยม
มีกิจกรรมหลายอย่าง...พาครอบครัวไปด้วยถูกทางเลยครับ  Cheesy

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 12:28:24 AM »

รบกวนสอบถามรายละเอียดซักนิดนะครับ ผม ธนาพล กุลชัยรัตนา จากสนามยิงปืนบางบัวทองครับ

มีความสนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครับ วันอาทิตย์ คงร่วมแข่งขัน มินิรณยุทธ์ พอดีมีเพื่อนๆอยากจะไปดำน้ำ

สคูบ้า ไม่ทราบว่าวันเสาร์มีรายการดำน้ำ สคูบ้า ได้หรือเปล่าครับ หากว่าได้ต้องมีค่าใช้จ่ายไหมครับ

หรือมี เจ้าหน้าที่นำทางด้วยไหมครับ อยากลงดำเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ครับ หากมีจะได้เตรียมอุปกรณ์

ดำน้ำไปด้วย มีอุปกรณ์ส่วนตัวกันครบครับ ขาดแต่ แทงค์ กับ ตะกั่ว ประมาณ 5 ท่านครับ

ขอขอบคุณในคำตอบครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 12:39:38 AM »

ถ้าจะพาครอบครัวไปผมแนะนำว่าให้ไปตั้งแต่วันเสาร์ครับแล้วจะได้อรรถรสครบถ้วนครับ
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 12:44:47 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ว....เสียดายจริงๆ  อยากไปมากๆ ....เตรียมตัวไม่ทันจริงๆ...ขอให้สนุกกันทุกคนนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:00:30 AM »

อยากไปจังน่าเสียดายที่ไม่อยู่ หว้งว่าคราวนี้จะเป็นการเริ่มต้นให้มีจัดแข่งเป็นประเพณีต่อไปทุกปีนะคะ คราวหน้าถ้าทางกรรมการสมาคมฯฯฯ(อดีต ปัจจุบัน และอนาคต)...อยากช่วยเหลือในการแข่งขันในส่วนที่จะช่วยได้จะได้มีเวลาพอเตรียมประสานงานทัน เพิ่มความสามัคคี เฮอา
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 14
  พิมพ์