๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 12:07:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 36
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (เริ่มโอนเงินได้แล้วครับ) เสื้อที่ระลึกการแข่งขัน I.P.S.C. LEVEL III 2005  (อ่าน 55650 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #465 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 09:55:55 PM »

อ้างถึง
Grin รอรับเสื้ออย่างใจจดใจจ่อ Grin

ส่งให้ไปตั้งนานแล้วครับ เช็คไปรษณีย์ด้วยครับ

ไปรษณีย์เอาไปใส่แล้วมั๊งท่าน นายใหม่ Grin Grin Grin Grin

Huh แล้วทำไมยังไม่ได้รับหว่า Huh
 Grin ไม่เป็นไร เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปตามที่ไปรษณีย์ ขอบคุณพี่ชัยครับ Grin

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #466 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 09:57:12 PM »

...ออกแบบสวยมากครับ ขอชมอย่างเปิดเผย Grin

...การจัดส่งเสื้อยุ่งยากมากครับ ผมเองแค่จัดการเรื่องแผ่นซีดีให้เพื่อนแค่สิบกว่าคนก็ปวดหมองแล้ว Shocked Cool

จะสวยกว่านี้อีกครับถ้ามีเวลามากกว่านี้แต่ทำไม่ได้ครับเวลามันบีบหัวใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำเสื้อชุดนี้ท่าน Phoenix  ทำเวลาเหมือนยิง IPSC เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #467 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 10:09:27 PM »

รอรับเสื้ออย่างใจจด ใจจ่อ ด้วยอีกคนครับ อิอิ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #468 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 10:11:14 PM »

เป็นเสื้อทางกีฬาของผมที่สวยที่สุดเท่าที่เคยใส่มาตั้งแต่เกิดก็ว่าได้ ครับ  เยี่ยมมาก ๆ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #469 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 10:19:03 PM »

ประกาศ.... Grin

เวลาที่เปิดให้ท่านชำระเงินค่าเสื้อใกล้หมดลงแล้วครับพรุ่งนี้ท่านยังไม่ติดต่อเข้ามาถือว่าท่านสละสิทธิ์เสื้อที่จองนะครับ

รายชื่อดังนี้ครับผิดถูกอย่างไรแจ้งด้วยครับ

6. E_mail XL1 S1

20. zumo XXL 1

22. golf XL 1

23. PPM L1

54. saeed M1

57. Mod5906 XL1

70. Ruger L1

63. Auang L1

91 สามชัย L2

92. โกสิน M1

93. ไพศาล M2

94. ภูชนินท์ L2

97. อัญวุฒิ L1

99. slindongbayu M1

100. physics teacher ไซร์ M 1 ไซร์ XL 1

35. skajy ไซร์ XXXL 1 โอนเงินแล้วที่อยู่ไม่ชัดเจนครับรีบส่งที่อยู่ด่วนครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #470 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 01:07:25 AM »

หลงรัก..แหม..เห็นนายแบบใส่เสื้อโชว์แล้วเท่ห์มากครับ Grin
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #471 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 01:25:34 AM »

Wink เพิ่งบินกลับมา 28 พย ครับเห็นแล้วอยากได้จริงๆ รออยู่ครับ
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #472 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 03:20:44 AM »

เอาแน่นอน ครับ วันก่อน ที่บางบัวทองพี่PUG ไปรับแทนแต่ไม่ได้นำมาครับ เพื่อนถามว่าทำไม่บนเสื้อมีตราร้านปืนสิงห์ทองกับนมิตรภาพด้วยครับ สันบสนุนการทำอะไรของงานนี้หรือเป่า ครับ สงสัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2005, 03:58:14 AM โดย golf » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 03:27:08 AM »

เอาแน่นอน ครับ วันก่อน ที่บางบัวทองพี่PUG ไปรับแทนแต่ไม่ได้นำมาครับ เพื่อนถามว่าทำไม่บนเสื้อมีตราร้านปืนสิงห์ทองกับนิมิตรด้วยครับ สันบสนุนการทำอะไรของงานนี้หรือเป่า ครับ สงสัย

ต้องรอ ท่าน Phoenix ครับ ผมไม่ค่อยรู้พูดไปเดี๋ยวข้อมูลผิดพลาด หัวเราะร่าน้ำตาริน  ร้านปืนมิตรภาพครับ ไม่ใช่นิมิตรครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #474 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 09:06:25 AM »

Cheesy ท่านใดที่ใส่เบอร์ M แล้วเล็กไปอึดอัดแลกกับเบอร์ L ได้นะครับ ผมลองแล้วใหญ่เกินไปสำหรับคนตัวเล็กๆอย่างผมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
มีเบอร์ M ครับ  ขอแลกครับ จะเอาให้น้องชายตัวเขาใหญ่ล่ำMเล็กไปนิด ขอแลกกับ เบอร์ L  ยังอยู่มั้ยครับ สะดวกสนามบบท. ที่ทำงานอยู่แถวนี้
 :Smiley :Smiley Tongueท่านอื่นๆ ถ้ามีเบอร์ S เหลือ/สั่งไว้เกิน ถ้าไม่ใช้ขอซื้อต่อครับอยากได้มากๆ 1ตัวครับใส่เอง หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2005, 09:10:13 AM โดย korn » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #475 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 09:12:18 AM »

เอาแน่นอน ครับ วันก่อน ที่บางบัวทองพี่PUG ไปรับแทนแต่ไม่ได้นำมาครับ เพื่อนถามว่าทำไม่บนเสื้อมีตราร้านปืนสิงห์ทองกับนมิตรภาพด้วยครับ สันบสนุนการทำอะไรของงานนี้หรือเป่า ครับ สงสัย

ไม่ต้องสงสัยครับ ร้านสิงห์ทองและปืนมิตรภาพนั้น ทั้ง 2 ร้านให้ค่าสนับสนุนกับทางสมาคมรณยุทธครับ แต่ออกค่าใชจ่ายการปักเฉพาะโลโก้ร้าน ส่วนที่เหลือเราทำเองครับ ความจริงผมอยากได้สปอนร์เซอร์จากพวกปืนและอุปกรณ์มาลงมากกว่านี้ครับแต่พอเวลาเร่งก็เลยไม่สามารถทำได้ครับ

...ออกแบบสวยมากครับ ขอชมอย่างเปิดเผย Grin

...การจัดส่งเสื้อยุ่งยากมากครับ ผมเองแค่จัดการเรื่องแผ่นซีดีให้เพื่อนแค่สิบกว่าคนก็ปวดหมองแล้ว Shocked Cool

จะสวยกว่านี้อีกครับถ้ามีเวลามากกว่านี้แต่ทำไม่ได้ครับเวลามันบีบหัวใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำเสื้อชุดนี้ท่าน Phoenix ทำเวลาเหมือนยิง IPSC เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ ผมต้องบอกว่าผมเร่งโรงงาน เช้า กลางวัน เย็น ก่อนเวลาอาหาร3มื้อเลยครับ แถมยังทำตามขนาดพิเศษอีกต่างหาก ก็ได้เท่านี้ละครับทำเต็มที่แล้ว
แห๋มถ้าได้เวลาแบบทำเสื้อตอนแข่ง สงสัยไปมาสเตอร์แห๋ง... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 09:14:17 AM »

อ้อ..ลืมตอบครับ คือคุณไม่ได้นัดผมไว้ครับ ส่วนที่ได้ไปของบางท่านเพราะเดี๋ยวนี้ผมเปิดท้ายขายของครับ ต้องมีเสื้อที่คนไม่สั่งไว้บนรถ...เผื่อมีคนต้องการครับ

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #477 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:08:15 AM »

ได้รับเสื้อเมื่อวานเย็น ขอบคุณครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #478 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:09:20 AM »

อ้อ..ลืมตอบครับ คือคุณไม่ได้นัดผมไว้ครับ ส่วนที่ได้ไปของบางท่านเพราะเดี๋ยวนี้ผมเปิดท้ายขายของครับ ต้องมีเสื้อที่คนไม่สั่งไว้บนรถ...เผื่อมีคนต้องการครับ
พี่ครับจะมาบางบัวทองอีกวันไหน-เวลาเท่าไร หรือเปล่าครับ จะขอรบกวนเปิดท้ายสักตัว SIZE   S  ครับเผื่อมีขอความกรุณาครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #479 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:17:29 AM »

พี่ครับจะมาบางบัวทองอีกวันไหน-เวลาเท่าไร หรือเปล่าครับ จะขอรบกวนเปิดท้ายสักตัว SIZE S ครับเผื่อมีขอความกรุณาครับ

หมดแล้วครับ ถ้าต้องการไปซื้อในวันแข่งครับ

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 36
  พิมพ์