๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 07:24:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Match 2011/1 วันอาทิตย์ที่ 27 มี.ค.54 ณ สนามยิงปืนนวมินทร์ จ.ชลบุรี  (อ่าน 51157 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 04:49:46 PM »

ไปด้วยคราบบบบบบบบบ  น้ำลายหก
  ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  มาให้แร็วๆหน่อยนะครับพี่  จะได้ดื่มๆๆๆๆๆกันครับบบ  ไหว้

รับทราบครับพี่ แต่มาเร็วนี้ มากี่โมงดีครับพี่ ซักตี 5 ดีมะ Grin Grin Grin
   ไหว้   สวัสดีครับพี่เหลา   ถ้าพี่มาตี 5 ผมไปกางเต๊นท์นอนรอพี่เลยก็แล้วกันนะครับพี่     ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 05:18:33 PM »

ไปด้วยคราบบบบบบบบบ  น้ำลายหก
  ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  มาให้แร็วๆหน่อยนะครับพี่  จะได้ดื่มๆๆๆๆๆกันครับบบ  ไหว้

รับทราบครับพี่ แต่มาเร็วนี้ มากี่โมงดีครับพี่ ซักตี 5 ดีมะ Grin Grin Grin
   ไหว้   สวัสดีครับพี่เหลา   ถ้าพี่มาตี 5 ผมไปกางเต๊นท์นอนรอพี่เลยก็แล้วกันนะครับพี่     ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

หรือว่าเราเจอกันตั้งแต่วันเสาร์ดีครับพี่เอกซ์ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 05:21:45 PM »

หรือว่าเราเจอกันตั้งแต่วันเสาร์ดีครับพี่เอกซ์ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยผมว่าดีนะ..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 08:11:17 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยผมว่าดีนะ..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไปด้วยคราบบบบบบบบบ  น้ำลายหก
 ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  มาให้แร็วๆหน่อยนะครับพี่  จะได้ดื่มๆๆๆๆๆกันครับบบ  ไหว้

ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา   ถ้าพี่มาตี 5 ผมไปกางเต๊นท์นอนรอพี่เลยก็แล้วกันนะครับพี่    ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

วันศุกร์ไปเลย Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:42:43 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่เหลา พี่เล็ก พี่สุชาติ  วันเสาร์ก็ดี..แล้วจะไปนอนกันตรงไหนกันดีล่ะครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:19:22 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่เหลา พี่เล็ก พี่สุชาติ  วันเสาร์ก็ดี..แล้วจะไปนอนกันตรงไหนกันดีล่ะครับ   ไหว้

เห็นมีโรงแรมแถวๆนั้นนิครับ ผมว่าพี่เล็กน่าจะรู้ดีครับ คิก คิก

Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 02:44:35 PM »

ขอสมัครด้วยคน

Somsak Aungsakulchai

Standard Manual Krab

เอาจริงนะเฮียส้ม  เยี่ยม ... อ้าวพวกเรา เตรียมรับน้อง ยิ้มีเลศนัย

เฮ้ยคุณส้ม เอาอีกเหรอ แสดงว่ายังไม่เข็ด  คิก คิก งั้นเอาเป็นเพื่อนด้วยคน ลง Modified ครับน้องวรรณ  ยิ้มีเลศนัย เปิดซิงเลย เห็นปลอกแขนแล้วสวยดี อยากได้ 555

นักกีฬาModifiedแท้ๆมาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 02:48:37 PM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 03:38:10 PM »

ฝั่งตรงข้าม...................... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:10:47 PM »

อยากได้ปลอกแขนจังแต่.......... เศร้า

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:17:57 AM »

หลงรักไปด้วยครับ จิรพันธ์  ทองถนอม............................................................................................แต่ไปฝั่งตรงข้ามนะ  น้ำลายหก  น้ำลายหก   

ไหว้อะล้อเล่น   ไปจริงครับแต่ว่าอาจารย์วิศิษฏ์เอ๊กซ์  ให้ผมลงประเภทอะไรครับจัดไปเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:28:08 AM โดย GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ » บันทึกการเข้า

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
ภูทับเบิก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:46:56 AM »

อยากได้ปลอกแขนจังแต่.......... เศร้า
รีบโอนตังด่วนครับพี่โต้ง...ผมอยากได้เหมือนกัน Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:47:17 AM »

หลงรักไปด้วยครับ จิรพันธ์  ทองถนอม......standard auto class  U.................แต่ไปฝั่งตรงข้ามนะ  น้ำลายหก  น้ำลายหก    
ไหว้อะล้อเล่น   ไปจริงครับแต่ว่าอาจารย์วิศิษฏ์เอ๊กซ์  ให้ผมลงประเภทอะไรครับจัดไปเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้  
     ไหว้   ไหว้  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 09:41:29 AM »

หลงรักไปด้วยครับ จิรพันธ์  ทองถนอม......standard auto class  U.................แต่ไปฝั่งตรงข้ามนะ  น้ำลายหก  น้ำลายหก    
ไหว้อะล้อเล่น   ไปจริงครับแต่ว่าอาจารย์วิศิษฏ์เอ๊กซ์  ให้ผมลงประเภทอะไรครับจัดไปเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้  
     ไหว้   ไหว้  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
      โปรดักชั่น Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:03:34 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 12:26:57 PM »

viroj charasapong modified krub  เยี่ยม

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 12:29:46 PM »

มา..ซะดีๆ....

อย่าต้องให้...ร่าย..คาถา....ฮ่าๆๆ......มา  เหอะ...คิดถึง..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 20
  พิมพ์