๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 08:40:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน IPSC Navamin Championship 2007/5 (Level II) 30 ก.ย. 50  (อ่าน 15110 ครั้ง)
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2007, 06:29:20 PM »

ท่าน carrera  คุณ แหม่ม พิ้งค์กี้สาวแม่นของพวกเรา เป็นเพราะอะไรไฟช็อตอีกคน ผมคิดว่ามือปลายแถวแบบผมน่าจะช็อตคนเดียว นี่เหรียญทองแดงทีมชาตินะ ครั้งก่อนก็คนข้างกายเธอ  พอจะทราบสาเหตุมั้ยครับ
pug
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2007, 10:48:35 AM »

เท่จริงๆด้วยคุณหนุ่ม!!!!  แต่ท่านั่งนี่..! เน้นเร็วไม่เน้นหล่อแล้วกัน..อิ..อิ. Grin    ขอบคุณ. คุณ Numสำหรับภาพสวยๆ หล่อๆ ของนักกีฬาทุกๆท่านครับ. เยี่ยม เยี่ยม
เท่ห์ป่าว.....พี่

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2007, 10:52:08 AM »

ท่าน carrera  คุณ แหม่ม พิ้งค์กี้สาวแม่นของพวกเรา เป็นเพราะอะไรไฟช็อตอีกคน ผมคิดว่ามือปลายแถวแบบผมน่าจะช็อตคนเดียว นี่เหรียญทองแดงทีมชาตินะ ครั้งก่อนก็คนข้างกายเธอ  พอจะทราบสาเหตุมั้ยครับ

เรื่องปรกติครับ Grin Grin Grin คนไม่ช๊อตคือคนไม่แข่ง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2007, 10:45:39 PM »

เรื่องปรกติครับ Grin Grin Grin คนไม่ช๊อตคือคนไม่แข่ง
            ฮึน้อยใจจัง มายั่วกันให้คันมือเล่น เด๋วรอให้เครื่องอุ่นก่อนนะครับ สูบติดมาสองเดือนแล้วกะลังฟิตอยู่ครับ เพิ่งมาจาก โตโยอิชิบัง  น่ารักจังสองเสือน้อยหล่อก่าป่ะป้าอีก อิจฉาจังครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 05:03:28 AM »

ฮึน้อยใจจัง มายั่วกันให้คันมือเล่น เด๋วรอให้เครื่องอุ่นก่อนนะครับ สูบติดมาสองเดือนแล้วกะลังฟิตอยู่ครับ เพิ่งมาจาก โตโยอิชิบัง  น่ารักจังสองเสือน้อยหล่อก่าป่ะป้าอีก อิจฉาจังครับ

พึ่งรู้บ้านเราอยู่ใกล้กัน Grin Grin Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 04:25:23 PM »

แค่นี้เอง ไม่ค่อยกล้าละล้าบละล้วง จังหวะดีครับ เมื่อก่อนมันเป็นสวนครับมีสะพานวงแหวน เลยกลายเป็นคนกรุงไปครับ ท่าน carera
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 12:03:19 PM »

แค่นี้เอง ไม่ค่อยกล้าละล้าบละล้วง จังหวะดีครับ เมื่อก่อนมันเป็นสวนครับมีสะพานวงแหวน เลยกลายเป็นคนกรุงไปครับ ท่าน carera

เดี๋ยวนี้เจริญเหลือเกิน มีที่ตรงนั้นเยอะๆนี่สบายเลย  Grin Grin Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:00:37 AM »

เดี๋ยวนี้เจริญเหลือเกิน มีที่ตรงนั้นเยอะๆนี่สบายเลย  Grin Grin Grin
         ก็มีเหลือไม่เท่าไรครับ ครึ่งไร่นิดๆครับ ถ้าขายก็ดีซิครับ ไม่มีใครกล้าซื้อ ราคามันไปเกินเหตุ เคยอยู่แต่เป็นสวนลำบากหน่อย เดี๋ยวนี้กลายเป็นคนกรุงเทพเต็มตัวครับ
เรือน้อย..น้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 04:13:55 PM »

บ้านเสร็จรึยัง ครับท่าน rockguns

Safety  First
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 04:39:41 PM »

บ้านเสร็จรึยัง ครับท่าน rockguns
            ยังครับ ต้องหาช่างใหม่แล้ว มันบานปลายคราวนี้ต้องรื้อไม้เดิมไปใส่ที่ใหม่แล้วค่อยตบแต่งทำสวยหลายอยู่นา  ที่หยุดก็เพราะถ้ารื้อตอนฝนก็นอนตากฝนซิครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์