๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:59:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน "วันปืนชาวฟ้าครั้งที่ ๕ " สยป.ทอ. 17-18 ก.ย. 54  (อ่าน 2193 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 01:45:08 PM »

ผลการแข่งขันยิงปืน " วันปืนชาวฟ้า ครั้งที่ ๕ "
ชิงถ้วยรางวัล ผู้บัญชาการทหารอากาศ
ณ สนามยิงปืนทหารอากาศ
๑๗ - ๑๘ กันยายน  ๒๕๕๔

10 เมตร ลูกโม่  มือ ใหม่

1   ว่าที่ ร.อ.พิสิษฐ์  นุสิทธิ์   498            
2   ว่าที่ ร.ท.ดำเกิง  ธารณามัย   496            
3   คุณ มาโนช  จันทร์เหม   493            
4   คุณ สมฤทธิ์  กฤษณะพันธ์   493            

10 เมตร ลูกโม่  มือ ทั่วไป                           

1   คุณ เฉลิมชัย  พงษ์ไพร   500 (100x22)   
2   คุณ บุญเลิศ   ชมดง           500 (100x10)           
3   คุณ วิวัฒน์     กุลทอง           500 (100x2)            
4   คุณ ชลอ      ซิ้มฉาย           493         

10 เมตร ออโต มือ ใหม่                           

1   คุณ นววรรณ     เสริฐทวี   500(100x9)                  
2   ว่าที่ ร.อ.พิสิษฐ์  นุสิทธิ์   500(100x4)         
3   คุณ ปณต         วิปลาคม   500            
4   คุณ ประจักษ์     อ่างบุญตา   497         

10 เมตร ออโต มือ ทั่วไป         

1   คุณ วิวัฒน์      กุลทอง   500(100x37)         
2   คุณ พงษ์       อัครเทวา   500(100x26)            
3   คุณ รุ่งโรจน์    พงษ์สวินัย   500(100x13)         
4   คุณ อนุชา      แก้วเนตร   498      

15 เมตร ออโต มือ ใหม่      

1   คุณ โตมร     ธารพิชญ์ประเสริญ   490      
2   คุณ ปิติพงษ์  รักเสรี                   489      
3   คุณ จิตตวัต   แจ้งศรี                   486      
4   คุณ ปิยชาติ   โชติช่วง            481      

15 เมตร ออโต มือ ทั่วไป      

1   คุณ พงศ์เทพ   กล่อมศรี    500(100x5)      
2   คุณ ชุมพร     เนียมวิวัฒน์    500(100x2)      
3   คุณ สุวัฒน์     แซ่ลี่            498      
4   คุณ สุธี         ปิ่นประเสริฐ    493      

25 เมตร ออโต มือ โปร      

1   คุณ วีระกาจ   ดอกจันทร์   492      
2   คุณ ณัฐเวทย์  สังขวุฒิ    482      
3   คุณ มนตรี     ปานศิริ    465      

10 เมตร รวมปืน 95 คะแนน      

1   คุณ พงษ์      อัครเทวา   475(95x14)      
2   คุณ ถิรวัฒน์   แต่งตั้ง           475(95x7)      
3   คุณ องอาจ    แป้นทองเจริญ   475(95x4)      
4   คุณ อนุชิต     อรรถาเพชร   475(95x1)      

ขอบพระคุณพื้นที่ดี ๆ ค่ะ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 05:22:20 PM »

ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หนุ่มน้อย ในร่างชรา
ไม่มีใคร ที่ดีไปทุกอย่าง รักกันไว้ ไม่ถึง 100 ปี ก็ตายหมด
Full Member

คะแนน 9

นกไร้ขน คนไร้เพื่อน บินได้ก็ไม่สูง ไปได้ก็ไม่ไกล

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 08:03:03 PM »

ขอบคุณครับ คุณแซนดี้ที่ช่วยประชาสัมพันธ์ และทำให้ผมได้ทราบข่าว ไปลองหาประสพการณ์ และก็ได้ที่ 4 มือใหม่ 10 มา...ก็ดีใจเป็นธรรมดาเป็นถ้วยเล็กๆใบแรกในชีวิต แต่ยังไม่เห็นคุณดี้ตัวจริงเลย ผมกับเพื่อนที่ไปด้วยกันอีกคนมองๆหาอยู่ อยากทักทายตัวเป็นๆ ไว้มีโอกาสจะเจอจะขอคำแนะนำเทคนิคยิงปืนให้ดีกับคุณนะครับ...เกือบลืมขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ เสียดายที่ไม่ได้รู้จักกับคุณวายุ เห็นชื่อในเว็ปนี้และเว็ปเพื่อนบ้านมานานแล้ว
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:42:03 PM »

ขอบคุณครับ คุณแซนดี้ที่ช่วยประชาสัมพันธ์ และทำให้ผมได้ทราบข่าว ไปลองหาประสพการณ์ และก็ได้ที่ 4 มือใหม่ 10 มา...ก็ดีใจเป็นธรรมดาเป็นถ้วยเล็กๆใบแรกในชีวิต แต่ยังไม่เห็นคุณดี้ตัวจริงเลย ผมกับเพื่อนที่ไปด้วยกันอีกคนมองๆหาอยู่ อยากทักทายตัวเป็นๆ ไว้มีโอกาสจะเจอจะขอคำแนะนำเทคนิคยิงปืนให้ดีกับคุณนะครับ...เกือบลืมขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ เสียดายที่ไม่ได้รู้จักกับคุณวายุ เห็นชื่อในเว็ปนี้และเว็ปเพื่อนบ้านมานานแล้ว

ยินดีครับ ถ้าได้เห็นกันในวันงาน Cheesy
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ คุณหนุ่มน้อยฯ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:08:55 AM »

ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ Cheesy

เห็นคะแนนผลการแข่งขันในแต่ละประเภทแล้ว มีแต่สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ   Shocked  เยี่ยม  หลงรัก
ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ  เยี่ยม  ไหว้
โดยเฉพาะท่านเจ้าของฝูงบิน F16 ในประเภท 15 เมตร  ออโต้ มือใหม่ ( 489 ) ไม่ธรรมดาเลยครับ  เยี่ยม  ไหว้
แอบซุ่มซ้อมจนเก่งขนาดนี่เลยนะครับพี่ สงสัยผมคงจะ  Cry   ยี๊  อ๋อย  เศร้า เปลี่ยนมายิง 7 เมตรมือใหม่แล้วล่ะครับ  คิก คิก  ขำก๊าก   ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
yo686
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:45:14 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านประสบความสำเร็จในการแข่งขันในครั้งนี้ 
และขอให้กำลังใจผู้ที่ยังไม่ได้รับรางวัลในงานนี้   ซ้อมมาก ๆ ชัยชนะนั้นอยู่ไม่ไกล   
เสียดายที่ติดภาระกิจเลยไม่ได้ไปร่วมการแข่งขันด้วย  โอกาสหน้าคงได้พบกันครับพี่น้องชาวปืน   
หน้า: [1]
  พิมพ์