๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 10:45:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการแข่งขัน EAFTC Championship 2012 หน้า 33  (อ่าน 92018 ครั้ง)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #555 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:23:42 PM »

ปืนไม่มีทะเบียน คงไม่มีใครกล้าเอาออกงานมั้งครับ แค่จะเอาออกจากบ้านยังเสียวว๊าบๆ

เอาออกจากบ้านไปนะดีแล้ว ถ้าอยู่ในบ้านสิครับ เสียวว๊าบๆของจริง
ส่วนมากจะเก็บไว้บ้านเมียหลวง พอเมียหลวงติดคุก คราวนี้จะมีเมียน้อยกี่คนก็ได้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(หัวเราะแบบดาวร้ายหนังไทยสมัยก่อน)
แผนเหนือเมฆจริงๆพี่สิทธา..555

พี่อู๋จะเอาแผนนี้ไปใช้ก็ได้นะครับ..555

คุณอู๋ วันก่อนน้องที่ทำงานมาปรึกษา จะติดดิฟล๊อก หรือ ลิมิตเตทสลิป ดี
ก็คุยกันไปมา จบลงที่ดิฟล๊อก เพราะชอบใจที่ล๊อกล้อซ้ายขวาเท่ากัน
เข้าไปดูยูทูป ก็เห็นการขึ้นทางชันล้อฝั่งหนึ่งต้องวิ่งบนรางลูกปืน
ดิฟล๊อกขึ้นได้ แต่ลิมิตเตทสลิปขึ้นไม่ได้

แต่ทำไปออฟโรดกลับชอบลิมิตเตทมากกว่า ผมเดาว่าคงกลัวไม่ได้ใช้วินซ์มั๊งครับ

ที่ผมใช้อยู่เป็น ออโต้ดิฟล๊อก ใช้น้ำมันเกียร์ตัวเดิม ระยะเวลาเปลี่ยนถ่ายเหมือนเดิม  บรรทุกเต็มที่ ตอนนี้ยังอยู่ดีไม่มีปัญหาอะไรครับ  คิก คิก คิก คิก
ส่วนลิมิเตท สามารถปรับตั้งได้ครับว่าจะเอาสัดส่วนเท่าไหร่

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #556 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 08:46:42 AM »

ปืนไม่มีทะเบียน คงไม่มีใครกล้าเอาออกงานมั้งครับ แค่จะเอาออกจากบ้านยังเสียวว๊าบๆ

เอาออกจากบ้านไปนะดีแล้ว ถ้าอยู่ในบ้านสิครับ เสียวว๊าบๆของจริง
ส่วนมากจะเก็บไว้บ้านเมียหลวง พอเมียหลวงติดคุก คราวนี้จะมีเมียน้อยกี่คนก็ได้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(หัวเราะแบบดาวร้ายหนังไทยสมัยก่อน)
แผนเหนือเมฆจริงๆพี่สิทธา..555

พี่อู๋จะเอาแผนนี้ไปใช้ก็ได้นะครับ..555

คุณอู๋ วันก่อนน้องที่ทำงานมาปรึกษา จะติดดิฟล๊อก หรือ ลิมิตเตทสลิป ดี
ก็คุยกันไปมา จบลงที่ดิฟล๊อก เพราะชอบใจที่ล๊อกล้อซ้ายขวาเท่ากัน
เข้าไปดูยูทูป ก็เห็นการขึ้นทางชันล้อฝั่งหนึ่งต้องวิ่งบนรางลูกปืน
ดิฟล๊อกขึ้นได้ แต่ลิมิตเตทสลิปขึ้นไม่ได้

แต่ทำไปออฟโรดกลับชอบลิมิตเตทมากกว่า ผมเดาว่าคงกลัวไม่ได้ใช้วินซ์มั๊งครับ

ที่ผมใช้อยู่เป็น ออโต้ดิฟล๊อก ใช้น้ำมันเกียร์ตัวเดิม ระยะเวลาเปลี่ยนถ่ายเหมือนเดิม  บรรทุกเต็มที่ ตอนนี้ยังอยู่ดีไม่มีปัญหาอะไรครับ  คิก คิก คิก คิก
ส่วนลิมิเตท สามารถปรับตั้งได้ครับว่าจะเอาสัดส่วนเท่าไหร่

ผมไม่ปรับสลิปเพราะสึกหรอสูงมาก และวิ่งเร็วจะเป็นอันตรายได้ง่าย
ส่วนของคุณอู๋ ตอนดิฟล๊อกทำงาน รู้สึกกระชากไหมครับ
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #557 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:52:02 AM »

เจ้าของกระทู้ไม่มารายงานความคืบหน่าเลยครับ ผมติดตามอยู่ครับ
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #558 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 01:04:12 PM »

ผมไม่อยากให้ต่อกระทู้นี้ หรึอ ยกขึ้นมาอีกนะครับอยากให้มันจบไป
เพราะชมรมฯไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องการแข่งขันครั้งนี้ ตามที่เรียนให้ทราบทั่วกัน

อันหนึ่ง ในกระทู้นี้ถ้าจะคุยเรื่องอื่นๆขอให้ตรงกระทู้ด้วย ระวังออกนอกประเด็นด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #559 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 03:53:50 PM »

ออ เป็นอย่างนี้เอง ขอบคุณครับ ท่านประธาน ก็ว่าหายเงียบ
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38]
  พิมพ์