๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 03:31:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 771
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ทักทาย+คุยเล่นหนุกหนาน(เขตปลอดความเครียด)  (อ่าน 1009088 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:26:18 PM »

พร้อมเมื่อไหร่โทรนัดเลยครับ

ส่วนผมตอนนี้ขอตัวไปเคลียร์นักเลงก่อน.......ไม่รู้เป็นอะไรกันหิ้วเหล้าหิ้วกับมายืนท้าอยู่หน้าบ้านเหยงๆ

เดี๋ยวสวย............เดี๋ยวสวย  ฮึ่มมมมมมมมมม  กรอดดดดดดด น้ำลายหก คิก คิก
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:30:57 PM »

ส่วนผมตอนนี้ขอตัวไปเคลียร์นักเลงก่อน.......ไม่รู้เป็นอะไรกันหิ้วเหล้าหิ้วกับมายืนท้าอยู่หน้าบ้านเหยงๆ

เดี๋ยวสวย............เดี๋ยวสวย  ฮึ่มมมมมมมมมม  กรอดดดดดดด น้ำลายหก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คิก คิก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:45:55 PM »

คิก คิกลุยเลยครับปู่...ต้องการพี่เลี้ยงไหมครับ

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:57:14 PM »

พี่เลี้ยงคนนี้ นอกจากถือผ้าเย็นแล้ว ยังหิ้วกระติกน้ำแข็งกับโซดาด้วย  คิก คิก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:02:43 PM »

คิก คิกหลายยกเข้า...นักมวยก็หามพี่เลี้ยงไปเก็บครับ

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:16:42 PM »

คิก คิกล้อหมุน...เป้าหมาย...โรงโป๊ะ

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:28:21 PM »

เข้ามาทักทายพี่ๆ ที่ปลอดความเครียดครับ  ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:47:52 PM »

สวัสดีครับ  Grin

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:00:46 PM »

สวัสดีครับพี่โหน่ง พี่จอย  นังอู๋หายไปเลยไม่ยอมเข้าเวป... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:01:17 PM »

คิก คิกล้อหมุน...เป้าหมาย...โรงโป๊ะ

เผื่อด้วยครับพี่เป้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:20:00 PM »

รู้จักพี่ต้อยผมน้อยไป  หึหึ  มาท้าถึงที่  หาที่ตายรู้ไม่ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:30:07 PM »

สรุปเรื่องชื่อกลุ่ม ก๊วน  ชมรมฯลฯ

๑  พี่ต้อย     ชมรมหนุกหนาน

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "

๖   ว่าง...........

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ  สรุปชื่อวันที่  ๒๑ พ.ค. แล้ววกัน  อยากให้ร่วมตั้งชื่อทุกคน

วันที่ ๒๒ โหวต ให้สมาชิกทุกท่านลงคะแนนโหวตจะใช้ชื่ออะไร  คะแนนเสียงไหนมากก็ชนะใช้ชื่อนั้นไป ง่ายๆครับ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:56:29 PM »

สรุปเรื่องชื่อกลุ่ม ก๊วน  ชมรมฯลฯ

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "

๖   ว่าง...........

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ  สรุปชื่อวันที่  ๒๑ พ.ค. แล้ววกัน  อยากให้ร่วมตั้งชื่อทุกคน

วันที่ ๒๒ โหวต ให้สมาชิกทุกท่านลงคะแนนโหวตจะใช้ชื่ออะไร  คะแนนเสียงไหนมากก็ชนะใช้ชื่อนั้นไป ง่ายๆครับ Grin

"เม้าท์ .... เมา .... มันส์ " ด้วยพี่  ....   อิอิอิ   

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:07:54 PM »

๖  ......... 

"เม้าท์ .... เมา .... มันส์ " ด้วยพี่  ....   อิอิอิ   

OK  จัดไป  เม้าท์  เมา  มันส์

๖   Ruge "เม้าท์ .... เมา .... มันส์ "

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:44:34 PM »

ผมด้วย

ห้อง รวมฮาก๊วนเฮ....^^

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 771
  พิมพ์