๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:36:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อกล็อค26ครับ  (อ่าน 914 ครั้ง)
ddt_47
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 12:20:41 PM »

ต้องการซื้อกล็อค26ครับ เสนอรูปกับราคาได้เลย
หรือท่านใดจองกับร้านแล้วไม่เอา(ปืนใหม่) ให้ผมต่อก็ได้ครับ  หรือพี่ๆท่านใดสนิทกับร้าน สามารถหาปืนได้เร็วก็ดีครับ
ผมต้องการแบบธรรมดาก็พอครับ ไม่ต่อแม็ค  ไม่ต้องแต่งใดๆทั้งสิ้น   
เพราะรีบใช้ปืน (ปฎิบัติหน้าที่หน่วยงานรัฐ 3จว.ชายแดนใต้)
หวังว่าคงได้รับความอนุเคราะห์จากพี่ๆ
(เห็นเพื่อนซื้อ G26 ใหม่ 54K จอง ธค. รับปืนเดือนหน้า  ราคาเป็นไงครับ)

"It is never too late to be what you might have been." - - George Eliot - -
ไม่เคยมีคำว่าสายเกินไปที่จะเป็นในสิ่งที่คุณอยากจะเป็น ...
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 12:30:26 PM »

ไปที่หน้าซื้อขายสิครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 12:30:45 PM »

เรามีหน้าซื้อขายเชิญใช้จะตรงจุด รวดเร็วกว่านะครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NATO 85S
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 01:08:21 PM »

ลงสามจังหวัดชายแดน ใต้ ผมว่า กล็อก 19 น่าจะเหมาะสมกว่าครับ

รักกันไว้เถิด  เราเกิดร่วมแดนไทย  จะเกิดภาคไหน ก็ไทยด้วยกัน.
หน้า: [1]
  พิมพ์