๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 05:57:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 77
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนไกลบ้าน  (อ่าน 195638 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:14:42 AM »

อุบลฯคับ .... แต่ตอนนี้อยู่ กทม. ....  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:01:16 AM »

ป้าดโดนๆ สิได้หนีผู้สาวไป กทม. ได้น้อเล็ก

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:23:12 AM »

มาเป็นไทกุงเตบจักสี่ส้าห้ามื้อก่อนคับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:29:29 AM »

คุยกะได่แต่คุยฮอดเวลาซกจิงบ่คบยกดอก  ถือน็อกก่อนอ่อนแอ้แหล้ คิก คิก
มื้อคืนได้ยกหนึ่งจบเจือ  เสมอกัน  อิอิ
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:19:39 AM »

คุยกะได่แต่คุยฮอดเวลาซกจิงบ่คบยกดอก  ถือน็อกก่อนอ่อนแอ้แหล้ คิก คิก
มื้อคืนได้ยกหนึ่งจบเจือ  เสมอกัน  อิอิ
ฮิๆๆๆ

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 01:27:25 PM »

พี่เล็กไปเมืองหลวงจักมื้อน๊อครับ  กลับมาห่อเอาไอติมวอลล์มาฝากจักอันแนเด้อครับ สิมาจั้มกินกับเข่า ดอกครับ คะเจ้าคือว่ามันแซบแท้ แถวๆ บ้านบ่มีกินแหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2009, 01:57:12 PM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 01:52:37 PM »

มาเป็นไทกุงเตบจักสี่ส้าห้ามื้อก่อนคับ ...  Grin Grin Grin

บ่ไปกินเบียร์นำผู้บ่าวแป๋งติ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:10:12 PM »

พี่เล็กไปเมืองหลวงจักมื้อน๊อครับ  กลับมาห่อเอาไอติมวอลล์มาฝากจักอันแนเด้อครับ สิมาจั้มกินกับเข่า ดอกครับ คะเจ้าคือว่ามันแซบแท้ แถวๆ บ้านบ่มีกินแหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

เอาจังซี้ ... เดี๋ยวอ้ายสิห่อส่งไปสะนีไปไห่กินเด้อ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บ่ไปกินเบียร์นำผู้บ่าวแป๋งติ

เมื่อยอยู่อ้าย ... อย่าสุทันฟ้าว ... เถาะมื้อนี้ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:13:23 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก ไหว้

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:16:51 PM »

มีพี่น้องมายามอีกแล้ว...................ตับแป๋งจงเจริญ......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:26:11 PM »

มีพี่น้องมายามอีกแล้ว...................ตับแป๋งจงเจริญ......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กะวาไปเนาะป๋ากะดาย กะอย่าสิกินหลายติละครับ ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:28:47 PM »

กะกินบ่หลายดอกครับกินที่ละแก้วท่อนั่นล่ะ  มื้อคืนนั่งกับนักแต่งเพลงค่ายแกรมมี่ฮอดตีสี่กั๊ก  ได่นอนคาวหนึ่งตอนนี้กำลังถอนหยู่ที่เฮ็ดงาน  เบิ๊ดไปสามกะป๋องแล้ว คิก คิก........ลักของหมู่เขามาถอน

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #132 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 02:34:46 PM »

กะกินบ่หลายดอกครับกินที่ละแก้วท่อนั่นล่ะ  มื้อคืนนั่งกับนักแต่งเพลงค่ายแกรมมี่ฮอดตีสี่กั๊ก  ได่นอนคาวหนึ่งตอนนี้กำลังถอนหยู่ที่เฮ็ดงาน  เบิ๊ดไปสามกะป๋องแล้ว คิก คิก........ลักของหมู่เขามาถอน

ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัยนั่นล่ะครับแนวเมาเร็ว ลักของหมู่เขามาถอนพะนะ บัดเขามาถามหา " เบียร์เฮาไปใสหน่อ....." //// เฮากะฟ้าวโยนป๋องถิ่มแล้วบอกไปวา"จักละเนาะแต่นี้เฮากะเมาแต่มื้อคืนบ่ทันได้ซ่วงอยู่ " ซั่นแหล่ว ... ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #133 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 04:31:25 PM »

มันบ่ก้าถามหาดอก  มันฮู้หยู่ว่าฝากปลาย่างไว่กับแมว  ตู้เย็นห้องเฮ็ดงานผมบ่มีไผก้าหยุ่ง

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #134 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 07:08:10 PM »

มันบ่ก้าถามหาดอก  มันฮู้หยู่ว่าฝากปลาย่างไว่กับแมว  ตู้เย็นห้องเฮ็ดงานผมบ่มีไผก้าหยุ่ง

เขาสิยกให้เป็นเสือบ่เป้นเบาะใหญ่แป๋ง....  อย่าเป็นเถาะแมวนั้น...มันเป็นตาฮู้หนี่... Grin

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 77
  พิมพ์