๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 08:09:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพกิจกรรม HPSC Family Meeting ครั้งที่1  (อ่าน 2947 ครั้ง)
ป อ น ด ☠|͇̿H͇̿|͇̿P͇̿|͇̿S͇̿|͇̿C͇̿|☠
Full Member

คะแนน 7

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:47:54 PM »

***** ชมรมยิงปืนที่ไม่ได้แสวงหาผลกำไรแหล่งรวมพลของคนรักปืนครับ *****
กิจกรรมในวันนี้เกิดจากจิตอาสาและน้ำใจของทุกๆท่านที่มาช่วยกันจัดงานครั้งนี้อย่างเต็มที่

เข้าร่วมชมรมของเรากดตาม link นี้เลยครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set=oa.249501911851141&type=1#!/groups/223414947793171/

ขอขอบคุณนายห้างอุเทนร้านปืนเอราวัน ร้านกรุงไทยDefence ที่นำปืนรุ่นใหม่มากมาย ปืนคัสตอม Les Baer และอุปกรณ์การป้องกันตัวมาแนะนำและให้ข้อมูลแก่สมาชิกของชมรมเรา นายห้างพอลร้านปืนนายพลที่ได้นำปืน Volkman และปืนคัสตอมชั้นยอดมาร่วมสร้างสีสรรค์ให้กับการจัดกิจกรรม พี่นายห้างโจร้านปืนโยธินที่มาบรรยายการเลือกซื้ออาวุธปืนต่างๆและขั้นตอนการขออนุญาต รวมไปถึงร้าน TankStore และร้าน Blade Tech ที่นำสินค้ามาจำหน่ายในราคาสุดพิเศษให้แก่สมาชิกของเรา

ขอขอบคุณทีมงาน THAI IDPA ที่มาช่วยอบรมฝึกสอนทักษะต่างๆให้แก่สมาชิกของชมรมHPSCในการยิงปืนIDPAครับ

ขอขอบคุณเฮียลิงค์เจ้าของร้าน Blade Tech ครับที่ช่วยมาบรรยายการยิง IDPA อย่างถูกต้อง

ขอขอบคุณอาจารย์สุนีย์จากคณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญที่ให้เกรียติมาบรรยายในหัวข้อ "การใช้อาวุธปืนในการป้องกันตัวโดยชอบด้วยกฎหมาย" เพื่อที่สมาชิกของชมรมเราจะได้เข้าใจถึงเจตนารมณ์ของกฎหมายและสิทธิในการใช้อาวุธปืนในการป้องกันตัวโดยชอบด้วยกฎหมายเป็นอย่างไร

ขอขอบคุณ คุณปิ๊ก ผองพัฒน์ นิตยาสารอาวุธปืน ที่มาร่วมกิจกรรมและเก็บภาพลงนิตยสารอาวุธปืนครับ

ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจจาก สน ทุ่งสองห้องที่มาร่วมอบรม และดูแลความสงบเรียบร้อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:24:50 PM โดย ป อ น ด ☠|͇̿H͇̿|͇̿P͇̿|͇̿S͇̿|͇̿C͇̿|☠ » บันทึกการเข้า

คลิกที่ภาพ เพื่อเข้าร่วมชมรมกับเรา
ป อ น ด ☠|͇̿H͇̿|͇̿P͇̿|͇̿S͇̿|͇̿C͇̿|☠
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:48:08 PM »

โต๊ะลงทะเบียนของเราครับ  :ds :ds :ds

แอดมินปอย แอดมินพีระ HPSC และพิธีกรรับเชิญ GM อ๊อฟ และคุณไว นักกีฬา IPSC  :e

แอดมินปอยกับท่านปลัดเปิ้ลและพี่สมาชิกที่มาช่วยเป็น Staff จำเป็นหน้างานครับ  :>

ร้าน Tank Store ครับ นำสินค้ามาขายราคาพิเศษให้สมาชิกของเรา  ตกใจ

ร้านปืนเอราวัณนำปืนรุ่นใหม่ๆมาแนะนำครับ

เริ่มงานแล้วมาเร็วๆครับพี่น้อง

ครูฝึกเข้าประจำที่

Staff ประกบตัวต่อตัวเลย แบบพี่สอนน้องน้องสอนพี่

คลิกที่ภาพ เพื่อเข้าร่วมชมรมกับเรา
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:48:40 PM »

การบรรยายกฎหมายในหัวข้อ "การใช้อาวุธปืนในการป้องกันตัวโดยชอบด้วยกฎหมาย"

พี่กอลฟ์ร้านปืนเอราวัณครับ

มีปืนมาโชว์และแนะนำมากมายครับ (เก็บรูปไม่หมด ยังไม่รวม Volkmann WilsonCombat และChiapa .357 6 นิ้วที่ยิงแล้วแทบไม่มีรีคอยส์เลยครับ)  :' :' :' :% :% :%

มีดและอุปกรณ์ป้องกันตัวจากร้าน กรุงไทย Defence  :H :H :H

ร้าน TankStore ขนไฟฉายดีๆมาเพียบครับ ราคาพิเศษด้วย  :ds  :> :> :>

Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:49:14 PM »

นายห้างร้านกรุงไทย Defence ลงมาช่วยเองเลยครับ  :>

แอดมินพีระ HPSC

แอดมินปอย HPSC

พี่โน๊ต HPSC พี่คนนี้เล่นกีตาร์เพราะมาก  :SSC

นายห้างพอลร้านปืนนายพลมาเป็น Staff ช่วยชมรม HPSC ครับ

นายห้างอุเทนร้านเอราวัณก็มาช่วยทำเกียรติบัตรครับ

พี่โจนายห้างร้านปืนโยธินมาบรรยายในหัวข้อ "การเลือกซื้ออาวุธปืนต่างๆและขั้นตอนการขออนุญาต " เพื่อเป็นแนวทางให้แก่สมาชิกของเราครับ

Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:49:37 PM »

เฮียลิงค์ร้าน Blade Tech มาบรรยายกฎกติกาของการยิง IDPA  :>

งานนี้ได้ยิง IDPA กันสนุกหลายเสตจเลยครับ  :> :> :> :> :>

Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 08:49:59 PM »

juicymanz
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 09:43:42 PM »

+7 ครับ กิจกรรมดีดีแบบนี้เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วยครับ
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:02:17 PM »

+7 ครับ กิจกรรมดีดีแบบนี้เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วยครับ
ไว้โอกาสหน้ายังมีครับท่าน ถ้าสนใจเข้ามาร่วมกับชมรมของเราได้ทาง Facebook ครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set=oa.249501911851141&type=1#!/groups/223414947793171/

หน้า: [1]
  พิมพ์