๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 03:53:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Sig P290 กับ P238  (อ่าน 6801 ครั้ง)
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 12:00:03 PM »

ขอภาพตอนจับปืน ทั้งแม็กฯสั้นและแม็กฯยาวหน่อยได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ ไหว้
ขอเวลานิด กลับจากต่างจังหวัดจะดำเนินการให้ครับ  ไหว้
เอากสทช. เยาะเย้ย มาคุยหน้าการเมืองด้วยเลยนะครับ  ไหว้
พี่ chew จะชวนผมตกงาน เดี๋ยวไม่มีตังซื้อปืนเลย  หลงรัก
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 12:45:51 PM »

ไหว้ ขอบคุณมากครับ  ที่นำมาให้ชม  กลุ่มดีมากครับสำหรับปืนตัวเล็ก  ผมยิงกล็อกตัวเต็มกลุ่มออกมาไม่ได้วัดเป็นนิ้ว แต่วัดเป็นคืบเอา

""
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 12:56:47 PM »

ขอภาพตอนจับปืน ทั้งแม็กฯสั้นและแม็กฯยาวหน่อยได้ไหมครับ
ขอเวลานิด กลับจากต่างจังหวัดจะดำเนินการให้ครับ  ไหว้
เอากสทช. เยาะเย้ย มาคุยหน้าการเมืองด้วยเลยนะครับ  ไหว้
พี่ chew จะชวนผมตกงาน เดี๋ยวไม่มีตังซื้อปืนเลย  หลงรัก

คุณชิ้ว  เอาแค่ให้เล่าเรื่อง Combating SPAM ที่อาจารย์ไปบรรยายในการประชุมระหว่างประเทศ ตอนที่ กสทช.ขอให้อาจารย์ไปในฐานะผู้แทนประเทศไทย  ก็พอมั้ง
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 01:13:03 PM »

ขอเวลานิด กลับจากต่างจังหวัดจะดำเนินการให้ครับ  ไหว้
เอากสทช. เยาะเย้ย มาคุยหน้าการเมืองด้วยเลยนะครับ  ไหว้
พี่ chew จะชวนผมตกงาน เดี๋ยวไม่มีตังซื้อปืนเลย  หลงรัก

คุณชิ้ว  เอาแค่ให้เล่าเรื่อง Combating SPAM ที่อาจารย์ไปบรรยายในการประชุมระหว่างประเทศ ตอนที่ กสทช.ขอให้อาจารย์ไปในฐานะผู้แทนประเทศไทย  ก็พอมั้ง
เริ่มตรงนั้นก็ดีครับพี่  ไหว้  ว่าแต่ อ.salin ว่าไงคร๊าบบบ
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 03:42:52 PM »

ขอเวลานิด กลับจากต่างจังหวัดจะดำเนินการให้ครับ  ไหว้
เอากสทช. เยาะเย้ย มาคุยหน้าการเมืองด้วยเลยนะครับ  ไหว้
พี่ chew จะชวนผมตกงาน เดี๋ยวไม่มีตังซื้อปืนเลย  หลงรัก

คุณชิ้ว  เอาแค่ให้เล่าเรื่อง Combating SPAM ที่อาจารย์ไปบรรยายในการประชุมระหว่างประเทศ ตอนที่ กสทช.ขอให้อาจารย์ไปในฐานะผู้แทนประเทศไทย  ก็พอมั้ง
เริ่มตรงนั้นก็ดีครับพี่  ไหว้  ว่าแต่ อ.salin ว่าไงคร๊าบบบ

ไหว้พี่Chew เลี้ยงกาแฟไปแน่ครับเอาสองเรื่องเลย หลงรัก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 03:57:13 PM »

ยินดีกับอ.salin ด้วยครับ...

290 ผมก็ชอบมากเหมือนกันครับ... Cheesy
ขอบคุณครับ ทำให้มีลังเลเลยว่าจะพอแล้วนะ...
คุณหมอรุต ชอบทุกตัวเลยนะครับ

ธรรมดาคนชอบปืนครับ...

แต่ซิก 290 นี่ชอบจริงๆครับ เกือบซื้อด้วยครับ...  Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 04:24:39 PM »

ยินดีด้วยครับ อาจารย์  Cheesy 
กลุ่มกระสุุน เยี่ยมมากครับ สมเป็น Sig ทั้งรุ่นเล็ก กลาง ใหญ่  Cheesy

ผมได้จับตัวจริงอีกครั้งเมื่อ ๓ วันก่อน (๒๐-๑๐-๕๕) ที่ร้านปืนมานี 
เทียบกับ Sig ๒๕๐  แล้ว เบา บาง ไก ราบเรียบกว่า ไก ดีกว่า ๒๒๖ ,๒๒๙  ซะอีก

ทุกคนที่จับ ต่างเชียร์ ๒๙๐  ตัวปืนตอนนี้เหลือ อยู่นิดเดียว ..

Sig ทำปืนขนาดเล็ก  อาจไม่เน้นหุ่น.. แต่เน้นที่การจับยิงถนัด  เข้าอุ้งมือได้ดี  และเหนี่ยวไก ได้อย่างเป็นธรรมชาติ
เพียงดูด้วยตา อาจเฉย ๆ  จักต้องได้่จับตัวจริง นั่นละ อาจปิดความอยาก ได้เลย. ครับ Cheesy

VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:13:26 PM »

กลุ่มกระสุุน เยี่ยมมากครับ สมเป็น Sig ทั้งรุ่นเล็ก กลาง ใหญ่  Cheesy

ผมได้จับตัวจริงอีกครั้งเมื่อ ๓ วันก่อน (๒๐-๑๐-๕๕) ที่ร้านปืนมานี 
เทียบกับ Sig ๒๕๐  แล้ว เบา บาง ไก ราบเรียบกว่า ไก ดีกว่า ๒๒๖ ,๒๒๙  ซะอีก

ทุกคนที่จับ ต่างเชียร์ ๒๙๐  ตัวปืนตอนนี้เหลือ อยู่นิดเดียว ..

Sig ทำปืนขนาดเล็ก  อาจไม่เน้นหุ่น.. แต่เน้นที่การจับยิงถนัด  เข้าอุ้งมือได้ดี  และเหนี่ยวไก ได้อย่างเป็นธรรมชาติ
เพียงดูด้วยตา อาจเฉย ๆ  จักต้องได้่จับตัวจริง นั่นละ อาจปิดความอยาก ได้เลย. ครับ Cheesy

แล้วพี่ได้ตัวไหนมาครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:14:40 PM »

ไหว้พี่Chew เลี้ยงกาแฟไปแน่ครับเอาสองเรื่องเลย หลงรัก
กำหนดวัน +เวลามาเลยครับอาจารย์  ไหว้ อ้อ  เอา 290 มาด้วยนะครับ ขอชมหน่อย  หลงรัก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:29:29 PM »

แล้วพี่ได้ตัวไหนมาครับ

ตอนนี้ นอกจาก .๔๐ แล้ว.. ผมยังนิ่งอยู่ครับ chew  Grin

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:38:09 PM »

ปืนใช้งานจริง  ดับเบิ้ลล้วน ไม่ต้องกังวลทำลั่นง่ายๆ  น้ำลายหก   

ฝึกยิงมือเดียวเลยครับ  เยี่ยม

....ตามล่า...อีตอแหล
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:40:27 PM »

ยินดีด้วยครับ

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:58:15 PM »

กำหนดวัน +เวลามาเลยครับอาจารย์  ไหว้ อ้อ  เอา 290 มาด้วยนะครับ ขอชมหน่อย  หลงรัก

อยากลอง 290 เหมือนกันครับ
คุณชิ้วอยากลอง.357 ซิก ลำกล้อง 6 นิ้วมั้ย
SOL1911
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 08:10:12 PM »

ฝีมือเยี่ยมมากครับ เยี่ยม
ผมยิงของเพื่อนรุ่นนี้ไกทั้งยาวทั้งหนัก
กระจายเต็มเป้าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 12:01:35 AM »

กำหนดวัน +เวลามาเลยครับอาจารย์  ไหว้ อ้อ  เอา 290 มาด้วยนะครับ ขอชมหน่อย  หลงรัก

อยากลอง 290 เหมือนกันครับ
คุณชิ้วอยากลอง.357 ซิก ลำกล้อง 6 นิ้วมั้ย

ช่างคุณชิ้ว.....

ผมอยากครับ....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์