ปืนสวัสดิการ ระยะ 3 ของ สน.อส.ไปถึงไหนแล้ว

<< < (4/6) > >>

M 60 - 7 รักในหลวง:
เอาใจช่วย ขอให้ทุกท่านได้ตามที่ปรารถนาไวๆ นะครับ

Wm:
แล้วตอนนี้ยังสั่งจองเพิ่มได้มั้ยครับ สำหรับปืนโครงการนี้
ถ้าไม่ได้แล้ว ไม่ทราบว่าโครงการซื้อปืนลักษณะนี้ในช่วงนี้ หรือกำลังจะมีอีกในระยะเวลาใกล้ ๆ นี้อีกมั้ยครับ
ผมกำลังจะต้องไปทำงานที่สามจังหวัดชายแดนภาคใต้ด้วย...เลยอยากได้ไว้ใช้สักกระบอกน่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับคำตอบ

visith:
อ้างจาก: Wm ที่ กันยายน 09, 2006, 11:17:58 PM

แล้วตอนนี้ยังสั่งจองเพิ่มได้มั้ยครับ สำหรับปืนโครงการนี้
ถ้าไม่ได้แล้ว ไม่ทราบว่าโครงการซื้อปืนลักษณะนี้ในช่วงนี้ หรือกำลังจะมีอีกในระยะเวลาใกล้ ๆ นี้อีกมั้ยครับ
ผมกำลังจะต้องไปทำงานที่สามจังหวัดชายแดนภาคใต้ด้วย...เลยอยากได้ไว้ใช้สักกระบอกน่ะครับ

..เท่าที่ทราบ ปืนโครงการสวัสดิการช่วงนี้มี 2 เจ้า
..ปืน สน.อส.โครงการจัดหาอาวุธปืน ปค. ระยะที่ 2 ร่วมกับห้างปืนไทยเนชั่นแนล
..ปืน สน.อส. โครงการจัดหาอาวุธปืน ปค. ระยะที่ 3 ร่วมกับ ห้างปืนเอกภัทร

..ทั้ง 2 โครงการหมดเขตสิ้นเดือน กันยา นี้ครับ..

แงซาย:
ผมเองก็ได้แต่รอร้อรอ ซีแซด ระยะที่3ของห้างปืนเอกภัทรอยู่ครับ หวังว่าพวกเราคงไปเจอกันวันรับปืนนะครับ

หยดน้ำ-รักในหลวง:
อ้างจาก: Wm ที่ กันยายน 09, 2006, 11:17:58 PM

ซื้อไปใช้ที่ใต้..ผมว่าซื้อที่ร้านไปก่อนดีกว่า...รอกว่าจะได้ปืนก็...น้านนาน...๐๐..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว