๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 07:08:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 281940 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1530 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 11:04:39 PM »

ฝากเนื้อฝากตั๋วตวยครับผม น้อง พี่ ป้า อาว อา ตา ทุกท่าน
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
น้องนี้ของผม Grin  ส่วนตา นี้ ของลุงดี คิก คิก

อิ๊บ "ป้า"  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1531 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 11:15:50 PM »

ขออนุญาตครับ

น้องใหม่รายงานตั๋ว เชียงฮายครับ

เซาะหาบอร์ดเมิ่นแล้ว  มาบ๊ะกำเนี้ย...
ฝากเนื้อ ฝากตั๋ว ตวยเน้อครับ ปี๋ๆ ลุงๆ ทกุต๋าน จู่ผู้จู่คน

คารวะครับ หนึ่งจอก ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  ไหว้ เจียงฮายบ้านอยู่ตังใดครับ
อ.เมืองครับ

อั้นปี๋ใหม่เมือง   ท่าจะได้ปะกั๋นแถวสันโก้งเฟสติวัลอยู่ก้า

ยิ้มีเลศนัย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #1532 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 09:53:14 AM »

ขออนุญาตครับ

น้องใหม่รายงานตั๋ว เชียงฮายครับ

เซาะหาบอร์ดเมิ่นแล้ว  มาบ๊ะกำเนี้ย...
ฝากเนื้อ ฝากตั๋ว ตวยเน้อครับ ปี๋ๆ ลุงๆ ทกุต๋าน จู่ผู้จู่คน

คารวะครับ หนึ่งจอก ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  ไหว้ เจียงฮายบ้านอยู่ตังใดครับ
อ.เมืองครับ

อั้นปี๋ใหม่เมือง   ท่าจะได้ปะกั๋นแถวสันโก้งเฟสติวัลอยู่ก้า

ยิ้มีเลศนัย

ไปโตยคนเน้อ..เสียดายปี๋แล้วปิ๊กบ้านได้บ่อถึงชั่วโมง เมียโทรบอกว่าบ้านโดนขโมยงัด ฟั่งปิ๊กมาเมืองน่านเหียตึงคืน บ่อได้แอ่วซักกำ เศร้า
naylex
แม้ยากไร้ แต่หาใช่จะตื่นทอง
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1533 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:01:09 AM »

Grin Grin Grin Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม ไหว้ ไหว้

เรือจ้างกลางไพร
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #1534 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 02:55:26 PM »

แฟนเก่าเจ้าอยู่สันต้นเหลืองต๋าเหลืองนี้ละ Huh  คนก่อนหน้าแต้อยู่บ้านหัวดอย   Grin คนก้อนปุ้นอยู่บ้านดู่  ยิ้มีเลศนัย  แล้วคนก้อนๆๆปุ้นอยู่แม่จันกับขุนกรณ์   Grin คนมะเดี่ยว อยูาบ้านกล้วย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก  นี้บะรวมกิ้กหนานิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
naylex
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1535 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 03:22:09 PM »

แฟนเก่าเจ้าอยู่สันต้นเหลืองต๋าเหลืองนี้ละ Huh  คนก่อนหน้าแต้อยู่บ้านหัวดอย   Grin คนก้อนปุ้นอยู่บ้านดู่  ยิ้มีเลศนัย  แล้วคนก้อนๆๆปุ้นอยู่แม่จันกับขุนกรณ์   Grin คนมะเดี่ยว อยูาบ้านกล้วย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก  นี้บะรวมกิ้กหนานิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1536 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 06:46:15 PM »

สวัสดีจาวหมู่ตั้งหลาย  มีไผเกยอยู่บ้านสันโก้ง อ. แม่สายผ่องครับ ... Grin

ลุงงา  เกยอยู่เมื่อเป๋นนะอ่อนเฮียนหนังสือตั้งแต่ ป. 1 จนถึง ป. 4  อยากหาเวลาไปแอ่วสักเตื่อ ... หลงรัก
naylex
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1537 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 09:45:38 PM »

สวัสดีจาวหมู่ตั้งหลาย  มีไผเกยอยู่บ้านสันโก้ง อ. แม่สายผ่องครับ ... Grin

ลุงงา  เกยอยู่เมื่อเป๋นนะอ่อนเฮียนหนังสือตั้งแต่ ป. 1 จนถึง ป. 4  อยากหาเวลาไปแอ่วสักเตื่อ ... หลงรัก

คืนนี้นอนเวรครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1538 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 09:59:20 PM »

ยิ้มีเลศนัย

ไปโตยคนเน้อ..เสียดายปี๋แล้วปิ๊กบ้านได้บ่อถึงชั่วโมง เมียโทรบอกว่าบ้านโดนขโมยงัด ฟั่งปิ๊กมาเมืองน่านเหียตึงคืน บ่อได้แอ่วซักกำ เศร้า

บ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........ไปไขไปมันเลย   ขืนหื้ออ้ายเหนกไปตวย   เดวอ้ายเหนกก่อจะมาหวั๋นข้าเจ้าก่ะ  แลบลิ้น

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1539 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:00:17 PM »

แฟนเก่าเจ้าอยู่สันต้นเหลืองต๋าเหลืองนี้ละ Huh  คนก่อนหน้าแต้อยู่บ้านหัวดอย   Grin คนก้อนปุ้นอยู่บ้านดู่  ยิ้มีเลศนัย  แล้วคนก้อนๆๆปุ้นอยู่แม่จันกับขุนกรณ์   Grin คนมะเดี่ยว อยูาบ้านกล้วย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก  นี้บะรวมกิ้กหนานิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้ายๆ     แลงนี้กิ๋นยาหรือยังเจ้า  Cheesy

naylex
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1540 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:16:13 PM »

แฟนเก่าเจ้าอยู่สันต้นเหลืองต๋าเหลืองนี้ละ Huh  คนก่อนหน้าแต้อยู่บ้านหัวดอย   Grin คนก้อนปุ้นอยู่บ้านดู่  ยิ้มีเลศนัย  แล้วคนก้อนๆๆปุ้นอยู่แม่จันกับขุนกรณ์   Grin คนมะเดี่ยว อยูาบ้านกล้วย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก  นี้บะรวมกิ้กหนานิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้ายๆ     แลงนี้กิ๋นยาหรือยังเจ้า  Cheesy
ต๋อนนี้เสพสุรา แล้วถึงขนาด
ขอนุญาต บ่ เสดงความคิดเห็น
แต่ขอ คา...รา....วะ.... แตน หนึ่ง จอง ฮา...ฮิ้ว..... โจ๊ะ พรึม พรึม
  อิ   อิ    น้องใหม่ ครับ....ผม

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 10:18:44 PM โดย naylex » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1541 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:18:16 PM »

ส้าเดิกดีก่อครับ   เดวจะติ้วเข้าไปหื้อเน่อ  Grin

naylex
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1542 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:19:35 PM »

ส้าเดิกดีก่อครับ   เดวจะติ้วเข้าไปหื้อเน่อ  Grin
แต้ บ่  ครับ

อิ.... อิ....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1543 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:24:58 PM »

ส้าเดิกดีก่อครับ   เดวจะติ้วเข้าไปหื้อเน่อ  Grin
แต้ บ่  ครับ

เดวๆๆๆๆ   รอกำเน่อ   กะลังจะออกบ้านไปซื้อจิ้นตี้กาดก่อน  คิก คิก คิก คิก

naylex
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #1544 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 10:26:14 PM »

ส้าเดิกดีก่อครับ   เดวจะติ้วเข้าไปหื้อเน่อ  Grin
แต้ บ่  ครับ

เดวๆๆๆๆ   รอกำเน่อ   กะลังจะออกบ้านไปซื้อจิ้นตี้กาดก่อน  คิก คิก คิก คิก
ฮี้ววววว......
อยู่ใกล้เน้อ อ้ายบ่าว คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 127
  พิมพ์