๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 05:03:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวยมาก *** ปี 2005 ***  (อ่าน 3146 ครั้ง)
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:08:33 PM »

ฝาก เป็นวอลเปเปอร์ ครับ Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:09:22 PM »

Grin Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:11:43 PM »

พี่ติงจ๋า เห็นพี่โพสท์รูปโน้นรูปนี้มาเป็นร้อยแล้วนา  แต่ผมไม่เห็นพี่โพสท์รูปคิมเบอร์ ทีมแมทช์ทูเลยล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมชอบอะไรที่มันบาดใจน่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากเห็นสุดที่รัก ทีมแมทช์ ในสภาพแปลงโฉมสวยๆน่ะครับ เยาะเย้ย  ขอบคุณล่วงหน้าถ้ามีนะครับ Grin อิอิอิ Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:12:11 PM »

สวยจริงครับ  Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:19:55 PM »

พี่ติงจ๋า เห็นพี่โพสท์รูปโน้นรูปนี้มาเป็นร้อยแล้วนา  แต่ผมไม่เห็นพี่โพสท์รูปคิมเบอร์ ทีมแมทช์ทูเลยล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมชอบอะไรที่มันบาดใจน่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากเห็นสุดที่รัก ทีมแมทช์ ในสภาพแปลงโฉมสวยๆน่ะครับ เยาะเย้ย  ขอบคุณล่วงหน้าถ้ามีนะครับ Grin อิอิอิ Grin

โพสท์แทนคุณติงลีครับ แบบนี้ถูกใจเปล่าครับ คุณบาร์ท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2005, 06:22:03 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:20:04 PM »

ตามใจอยู่แล้ว เป็นวอลเปเปอร์ไปเลย Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:23:06 PM »

ฮือๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณมากคร้าบบ Grin ผมก็เพิ่งรู้ ว่าปืนมันมีความคม หัวเราะร่าน้ำตาริน  มันบาดใจง่ะ น้ำลายหก ขอบคุณมากคับ เยาะเย้ย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 07:16:34 PM »

หลงรัก  สุดยอดแห่งภาพงามๆ

ต้องยกให้ท่าน Tingly ไม่เคยผิดหวังจริงๆ เก่งมาก  หลงรัก

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 07:40:42 PM »

........คิมเบอร์ ทีมแมทช์ ด้วยคน   Grin Grin

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 07:46:21 PM »

หลงรัก  สุดยอดแห่งภาพงามๆ

ต้องยกให้ท่าน Tingly ไม่เคยผิดหวังจริงๆ เก่งมาก  หลงรัก
เห็นด้วยคับ น้ำลายหก
........คิมเบอร์ ทีมแมทช์ ด้วยคน Grin Grin

ขอบคุณคร้าบบ ครูดำ หลงรัก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2005, 06:11:42 AM »

เอ้ออ ผมก็เพิ่งสังเกต  ว่าลำกล้องเป็นแบบบุช  นึกว่าบูล บาเรลมาซะตั้งนาน น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 18, 2005, 06:17:14 AM »

ฮือๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณมากคร้าบบ Grin ผมก็เพิ่งรู้ ว่าปืนมันมีความคม หัวเราะร่าน้ำตาริน มันบาดใจง่ะ น้ำลายหก ขอบคุณมากคับ เยาะเย้ย
  ปืนบาดใจน่ะ...ไม่เท่าไหร่นะ  แต่ถ้าลูกปืนบาดใจละก็.....ถึงตายนา..นายบาร์ท ตกใจ:OO

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 18, 2005, 05:26:01 PM »

ฮือๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณมากคร้าบบ Grin ผมก็เพิ่งรู้ ว่าปืนมันมีความคม หัวเราะร่าน้ำตาริน มันบาดใจง่ะ น้ำลายหก ขอบคุณมากคับ เยาะเย้ย
  ปืนบาดใจน่ะ...ไม่เท่าไหร่นะ  แต่ถ้าลูกปืนบาดใจละก็.....ถึงตายนา..นายบาร์ท ตกใจ:OO
Grin Grin Grin Grin โดนชก เยาะเย้ย

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 18, 2005, 11:04:19 PM »

....ทีมแมทซ์สวยมากๆ.....เมื่อไหร่เราจะมีบุญได้ครอบครองซะทีนะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 19, 2005, 06:08:38 AM »

....ทีมแมทซ์สวยมากๆ.....เมื่อไหร่เราจะมีบุญได้ครอบครองซะทีนะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ๊ะอ๊า มีคนเพ่งเล็งในสิ่งเดียวกะเราซะแล้ววว หัวเราะร่าน้ำตาริน อย่างงี้ต้องรีบๆเพิ่มอายุเข้าไปสู้ น้ำลายหก เอ แล้วตังค์ล่ะหว่า Huh Grin Grin Grin

หน้า: [1]
  พิมพ์