๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:25:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานแข่งSuper Speed Party (ตอน .22 Rifle) ชาวไรเฟิ่ล 22 เร่เข้ามา  (อ่าน 13973 ครั้ง)
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 10:42:52 AM »

ถามหน่อยครับ แบ่งมือนี่แบ่งอย่างไร เอาอะไรวัดครับ

Speed Pro             3 รางวัล
Speed ทั่วไป          3 รางวัล
Speed มือใหม่        5 รางวัล

ไหว้สวัสดีครับพี่คาร์ ไหว้

หน้าตาล้วนๆเรยครับพี่ ยิ้มีเลศนัย

คืออย่างนี้ครับ สำหรับลูกกรดนี่ ที่จัดกันเป็นระบบจริงๆก้อห่างหายไปนาน
ทางกรรมการผู้จัดจะดูจาก ผลของการแข่ง Speed .22 12 เดือนย้อยหลัง
เช่นที่ รด. หาดใหญ่ ตรัง สัต***บ เป็นการประกอบการพิจารณาครับ
หรือเอาง่ายๆก้อจูงมือนักกีฬาในclassนั้นๆมายินยอม 3 ท่านครับ
แต่ผมก็ยังเชื่อว่าทุกท่านทราบดีว่าแต่ละท่านอยู่class ใด เยี่ยม

พี่คาร์หรือท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร รบกวนร่วมลงความเห็นด้วยนะครับ ไหว้ ไหว้

งั้นผมคิดง่ายๆ แบบนี้ได้มั๊ยครับ
รางวัลทั้งหมด 11 ถ้วย
ทุกคนแข่งกับตัวเองให้เยี่ยมที่สุด เรียงลำดับเวลาลงมาเลยครับ 1-11 อันดับ
จากนั้นยอดคน 3 อันดับแรกก็เป็น pro
ถัดไปลำดับ 4-6 จัดเป็นอันดับ 1-3 มือทั่วไป
และลำดับ 7-11 จัดเป็นอันดับ 1-5 มือใหม่
พอไหวหรือเปล่าครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 07:47:07 PM โดย atom_99_atom » บันทึกการเข้า
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 11:45:54 AM »

มาสนุกกันนะคะ ...แมทซ์ของชาวไรเฟิล .22 แท้ ๆ อยากให้เพิ่มรุ่นไหน...ประเภทไหน แนะนำกันเข้ามาค่ะ เจ้าภาพใจดี...จัดให้

คุณ wanvai ครับ มีเพิ่มคานเหวี่ยงชัวร์เปล่าครับ เดี๋ยวเตรียมปืนไปครับ Cheesy

นั่นดิ เยี่ยม

งั้นก็เตรียมไปล่ะกันนะครับคุณโต้ง ไม่ได้ยิงเอาไปลูบคลำก็ยังดี Grin

ได้ครับพี่ให้พี่ยิงโชว์ซะเลย เยี่ยม

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 01:00:31 PM »

ปายล่วย..ปายล่วย.. เยี่ยม Grin Grin

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 01:03:46 PM »

ใครมีปืนให้ยืมบ้างอะ........อยากยิงบ้าง เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ยืมปืนน้องเบก้อด้าย.. Grin เด๋วคิดค่าเช่า ชม.ละ 200. โอเครมะ คิก คิก คิก คิก

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 09:47:35 AM »

ถามหน่อยครับ แบ่งมือนี่แบ่งอย่างไร เอาอะไรวัดครับ

Speed Pro             3 รางวัล
Speed ทั่วไป          3 รางวัล

ไหว้ สวัสดีครับพี่โจอี๋   ผมลงมือใหม่ใช่ไหมครับ  ไม่เคยลงที่ไหนเลยครับ  ไหว้  ไหว้
   ไหว้  ไหว้   ซ้อมอย่างเดียวแข่งจริงก็ได้แต่ บ๊วย+แห้วครับ เศร้า  เศร้า  เศร้า

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 12:23:28 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่โจอี๋   ผมลงมือใหม่ใช่ไหมครับ  ไม่เคยลงที่ไหนเลยครับ  ไหว้  ไหว้
   ไหว้  ไหว้   ซ้อมอย่างเดียวแข่งจริงก็ได้แต่ บ๊วย+แห้วครับ เศร้า  เศร้า  เศร้า
งอนลงมือใหม่ผมก็งานเข้า ละครับ เศร้า

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 07:16:12 PM »

มีใบคุมปืน ไม่ครับ เพื่อนผมต้องเดินทางมาไกลครับ

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 07:57:28 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่คาร์ ไหว้

หน้าตาล้วนๆเรยครับพี่ ยิ้มีเลศนัย

คืออย่างนี้ครับ สำหรับลูกกรดนี่ ที่จัดกันเป็นระบบจริงๆก้อห่างหายไปนาน
ทางกรรมการผู้จัดจะดูจาก ผลของการแข่ง Speed .22 12 เดือนย้อยหลัง
เช่นที่ รด. หาดใหญ่ ตรัง สัต***บ เป็นการประกอบการพิจารณาครับ
หรือเอาง่ายๆก้อจูงมือนักกีฬาในclassนั้นๆมายินยอม 3 ท่านครับ
แต่ผมก็ยังเชื่อว่าทุกท่านทราบดีว่าแต่ละท่านอยู่class ใด เยี่ยม

พี่คาร์หรือท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร รบกวนร่วมลงความเห็นด้วยนะครับ ไหว้ ไหว้

แล้วแต่ผู้จัดล่ะครับ พอดีผมไม่ทราบแค่สนใจ Grin Grin Grin เผื่อในอนาคตอาจจะเล่นบ้าง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 08:13:15 PM »

มาสนุกกันนะคะ ...แมทซ์ของชาวไรเฟิล .22 แท้ ๆ อยากให้เพิ่มรุ่นไหน...ประเภทไหน แนะนำกันเข้ามาค่ะ เจ้าภาพใจดี...จัดให้

คุณ wanvai ครับ มีเพิ่มคานเหวี่ยงชัวร์เปล่าครับ เดี๋ยวเตรียมปืนไปครับ Cheesy

นั่นดิ เยี่ยม

งั้นก็เตรียมไปล่ะกันนะครับคุณโต้ง ไม่ได้ยิงเอาไปลูบคลำก็ยังดี Grin

ได้ครับพี่ให้พี่ยิงโชว์ซะเลย เยี่ยม

ไม่กล้าโชว์ครับ เกรงจะอึ้งกันหมด  คิก คิก คิก คิก
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 01:35:26 PM »

อยากให้เพิ่มรางวัลเป็น พริตตี้ สวยๆคอยมาดูแลนักกีฬาแบบตัวต่อตัวครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่ทราบว่าผู้จัดทำให้ได้หรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 08:59:51 AM »

ไหว้  ไหว้   ซ้อมอย่างเดียวแข่งจริงก็ได้แต่ บ๊วย+แห้วครับ เศร้า  เศร้า  เศร้า
งอนลงมือใหม่ผมก็งานเข้า ละครับ เศร้า

[/quote]  ไหว้  สวัสดีครับกุ้ง   วันที่  20  นี้ เจอกันนะครับ ชวนเพื่อนๆมากันเยอะๆนะครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:09:05 AM »

อยากให้เพิ่มรางวัลเป็น พริตตี้ สวยๆคอยมาดูแลนักกีฬาแบบตัวต่อตัวครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่ทราบว่าผู้จัดทำให้ได้หรือเปล่าครับ  Grin Grin Grin

พริตตี้ม่ายมีเปลี่ยนเป็นน้องเบได้ป่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก

Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:25:15 AM »

มีใบคุมปืน ไม่ครับ เพื่อนผมต้องเดินทางมาไกลครับ

ไหว้สวัสดีครับ เรื่องใบคุมปืนเด๋วขอผมลองไปประสานกับทางสนามก่อนนะครับ แล้วจะมารายงานให้ทราบ ไหว้

"Don't hate the player, hate the game"
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:10:50 PM »

ไหว้สวัสดีครับ เรื่องใบคุมปืนเด๋วขอผมลองไปประสานกับทางสนามก่อนนะครับ แล้วจะมารายงานให้ทราบ ไหว้
ขอบคุณครับ

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:24:10 PM »

พริตตี้ม่ายมีเปลี่ยนเป็นน้องเบได้ป่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก

อะจากกกกกกกกกกกกกกกกก    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์