๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:35:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 98
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มุมปืนอัดลมสปริง (Spring Piston Airguns)  (อ่าน 588558 ครั้ง)
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #900 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:02:53 PM »

ระยะไกลยังบี้ขนาดนี้เลยหรือครับ  แสดงว่าแรงยังมีเหลืออีกมากเลยนะครับ   เห็นสนามที่ใช้ทดสอบไม่ทราบว่าอยู่ที่จังหวัดอะไรครับ  เผื่อทางกรรมการชมรม  อยากจะขอความร่วมมือ  ขอใช้พื้นที่ในการแข่งขัน  แบบสันจรนะครับ
นาผมอยู่ที่ บ้านหนองมน อ.พล จ.ขอนแก่นครับ เฉพาะที่บ้านผมก็ราว4ไร่ ที่ข้างๆเป็นของญาติพี่น้องกัน รวมประมาณ 10กว่าไร่ ถ้าจะทำสนามแข่ง มันก็มีแต่ทุ่งนานะครับ ไม่มีพุ่มไม้อะไรเลย
แต่ถ้าจะมาใช้เป็นสนามก็ยินดีต้อนรับครับ

ภรรยาผมคนปัจจุบัน ก็อยู่ อ.พล ครับ หน้าหอนาฬิกา

เพิ่ม...ปัจจุบันอีกซัก1มั้ยครับ Grin

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #901 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:18:38 PM »

เมืองพล นี้ผมเคยไปแข่งบีบีกัน ใด้แชมป์มาแล้วๆก็ใช้ชื่อ ทีม Speed เมืองผล เข้าแข่งชิงแชมป์บีบีกันชิงแชมป์ประเทศไทย

ใด้แชมป์ประเทศไทยบีบีกัน ปี 2009 ทีมแรกที่ใด้แชมป์ประเทศไทยของ ASTG  แต่ยังไม่เคยใด้เมียที่เมืองพลเลย 555

ต้องไปหาพี่ศักดาแล้ว 55555 ไหว้

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #902 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:47:22 PM »

เมืองพล นี้ผมเคยไปแข่งบีบีกัน ใด้แชมป์มาแล้วๆก็ใช้ชื่อ ทีม Speed เมืองผล เข้าแข่งชิงแชมป์บีบีกันชิงแชมป์ประเทศไทย

ใด้แชมป์ประเทศไทยบีบีกัน ปี 2009 ทีมแรกที่ใด้แชมป์ประเทศไทยของ ASTG  แต่ยังไม่เคยใด้เมียที่เมืองพลเลย 555

ต้องไปหาพี่ศักดาแล้ว 55555 ไหว้

จุกใช้คมแฝกเป็นเปล่าล่ะ  รุกฆาต  เค้าไปถ่ายทำที่เมืองพลเลยนะ
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #903 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:50:58 PM »

ระยะไกลยังบี้ขนาดนี้เลยหรือครับ  แสดงว่าแรงยังมีเหลืออีกมากเลยนะครับ   เห็นสนามที่ใช้ทดสอบไม่ทราบว่าอยู่ที่จังหวัดอะไรครับ  เผื่อทางกรรมการชมรม  อยากจะขอความร่วมมือ  ขอใช้พื้นที่ในการแข่งขัน  แบบสันจรนะครับ
นาผมอยู่ที่ บ้านหนองมน อ.พล จ.ขอนแก่นครับ เฉพาะที่บ้านผมก็ราว4ไร่ ที่ข้างๆเป็นของญาติพี่น้องกัน รวมประมาณ 10กว่าไร่ ถ้าจะทำสนามแข่ง มันก็มีแต่ทุ่งนานะครับ ไม่มีพุ่มไม้อะไรเลย
แต่ถ้าจะมาใช้เป็นสนามก็ยินดีต้อนรับครับ

ภรรยาผมคนปัจจุบัน ก็อยู่ อ.พล ครับ หน้าหอนาฬิกา

เพิ่ม...ปัจจุบันอีกซัก1มั้ยครับ Grin

ภรรยาผมคนเก่าก็อยู่หน้าหอนาฬิกา เหมือนคนปัจจุบันครับ

ใครจะกล้าเปลี่ยน  ขอปอสามสไตเออร์ให้ ไม่เชื่อถามคุณนพ ดูได้ โอนชื่อใคร

มีภรรยาอย่างเงี้ยรักตายเลย   เค้า มีตัวเองคนเดียว ที่ตัวเองไม่รู้  คือไม่ใช่ คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 10:53:19 PM โดย sakda m41 รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #904 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:52:44 PM »

สีข้างถลอกไปเลยพี่ตรู ... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #905 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:55:11 PM »

สีข้างถลอกไปเลยพี่ตรู ... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มัมไม่ใช่เรื่องน่ากลัวอะไรหรอก ตุ๊  ถ้าเค้าไม่รู้ หลงรัก หลงรัก

ปืนเค้าก็ยิงไม่แม่น  แต่ถ้าปืนลั่น เข้าหัว  ตาหลอด คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 10:57:01 PM โดย sakda m41 รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #906 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 09:52:28 AM »

มัมไม่ใช่เรื่องน่ากลัวอะไรหรอก ตุ๊  ถ้าเค้าไม่รู้ หลงรัก หลงรัก

ปืนเค้าก็ยิงไม่แม่น  แต่ถ้าปืนลั่น เข้าหัว  ตาหลอด คิก คิก คิก คิก
+1พี่ศักดา ไอดอล ผมเลย
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #907 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 01:31:59 PM »

มัมไม่ใช่เรื่องน่ากลัวอะไรหรอก ตุ๊  ถ้าเค้าไม่รู้ หลงรัก หลงรัก

มิบังอาจครับพี่วานิช มีไรผมโทรปรึกษานะครับ เยี่ยม ไม่แน่วันนึงเค้ารู้ อาจจะถูกไล่ออกจากบ้าน คงได้อาศัยพี่นี่แหละ ไหว้

+1 คืนครับ ไหว้
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #908 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 02:34:25 PM »

มิบังอาจครับพี่วานิช มีไรผมโทรปรึกษานะครับ เยี่ยม ไม่แน่วันนึงเค้ารู้ อาจจะถูกไล่ออกจากบ้าน คงได้อาศัยพี่นี่แหละ ไหว้

อ้าว..แล้วเอาไงกันดี
ผมก็เพิ่งหายจากแบบที่พี่ศักดาอยากเป็น แล้วไง๋ยังขอปรึกษาผมอีก
เปลียนกันเลยไม้ ผมก็อยากได้แบบหอนาฟิกา แล้วพี่ศักดาก็เอาของผมไป.. เยี่ยม เยี่ยม
จะได้รู้แล้ว รู้รอดไปเลยว่า
อันไหนนรกมีจริงกว่ากัน
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #909 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 03:35:52 PM »

อ้าว..แล้วเอาไงกันดี
ผมก็เพิ่งหายจากแบบที่พี่ศักดาอยากเป็น แล้วไง๋ยังขอปรึกษาผมอีก
เปลียนกันเลยไม้ ผมก็อยากได้แบบหอนาฟิกา แล้วพี่ศักดาก็เอาของผมไป.. เยี่ยม เยี่ยม
จะได้รู้แล้ว รู้รอดไปเลยว่า
อันไหนนรกมีจริงกว่ากัน
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สรุปให้เลยแล้วกันครับ   ผมเลิกเล่น เสี่ยง ๆ    ถ้าพี่ยังไม่เลิก ก็เสี่ยงต่อแล้วกัน55555
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #910 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 04:03:06 PM »

พอจะมองออกแล้ว  ว่าหนุ่มน้อยสองนายนี้เราไม่ควรจะไปวนเวียน  อยู่ใกล้ด้วยเลย  เพราะว่าอาจได้รับลูกหลงโดยไม่ทราบสาเหตุ  เพราะคนใช้โหดด้วยกันทั้งคู่เลย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #911 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 05:25:23 PM »

พอจะมองออกแล้ว  ว่าหนุ่มน้อยสองนายนี้เราไม่ควรจะไปวนเวียน  อยู่ใกล้ด้วยเลย  เพราะว่าอาจได้รับลูกหลงโดยไม่ทราบสาเหตุ  เพราะคนใช้โหดด้วยกันทั้งคู่เลย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
Cheesyผมจะบอกให้ครับ พี่ศักดา พี่วานิช คนที่น่าเอาเยี่ยงอย่างที่สุดในชมรมของเราก็คือน้าแม็กของเรานี่แหละครับศิล5ครบ  เหล้าไม่กิน(ขาย) คิก คิก บุหรีไม่สูบ(ขาย) ไม่ฆ่าสัตว์ ปืนลมซื้อไว้ให้หมาร่าทำรัง หญิงไม่สน(ชอบแต่cdโป๊) คิก คิก ไม่ลักทรัพย์(ยกเว้นจิ๊กแบ็งค์20ของเมียพอค่าลูกปืน) คิก คิก ถ้าอยู่ใกล้ๆแป็บเดียวน้าแม็กก็จะเทศน์ให้ฟัง  ไหว้ไม่เชื่อถามตาตุ๊ ตาหน่อง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หลงรัก ไหว้

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #912 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 05:52:32 PM »

พอจะมองออกแล้ว  ว่าหนุ่มน้อยสองนายนี้เราไม่ควรจะไปวนเวียน  อยู่ใกล้ด้วยเลย  เพราะว่าอาจได้รับลูกหลงโดยไม่ทราบสาเหตุ  เพราะคนใช้โหดด้วยกันทั้งคู่เลย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
Cheesyผมจะบอกให้ครับ พี่ศักดา พี่วานิช คนที่น่าเอาเยี่ยงอย่างที่สุดในชมรมของเราก็คือน้าแม็กของเรานี่แหละครับศิล5ครบ  เหล้าไม่กิน(ขาย) คิก คิก บุหรีไม่สูบ(ขาย) ไม่ฆ่าสัตว์ ปืนลมซื้อไว้ให้หมาร่าทำรัง หญิงไม่สน(ชอบแต่cdโป๊) คิก คิก ไม่ลักทรัพย์(ยกเว้นจิ๊กแบ็งค์20ของเมียพอค่าลูกปืน) คิก คิก ถ้าอยู่ใกล้ๆแป็บเดียวน้าแม็กก็จะเทศน์ให้ฟัง  ไหว้ไม่เชื่อถามตาตุ๊ ตาหน่อง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หลงรัก ไหว้
 ส     า     ธุ   .. ... ..
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #913 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 07:30:27 PM »

อิ...อิ...อิ....

ผมรักในหลวง...ครับ
fininfarina
ยิงปืน(ลม)วันละนิด จิตแจ่มใส
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #914 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 07:42:25 PM »

ระยะไกลยังบี้ขนาดนี้เลยหรือครับ  แสดงว่าแรงยังมีเหลืออีกมากเลยนะครับ   เห็นสนามที่ใช้ทดสอบไม่ทราบว่าอยู่ที่จังหวัดอะไรครับ  เผื่อทางกรรมการชมรม  อยากจะขอความร่วมมือ  ขอใช้พื้นที่ในการแข่งขัน  แบบสันจรนะครับ

ที่หอนาฬิกามีตั้งหลายแยก อยู่ตรงส่วนไหนน่อ............
วันไหนแวะมาเมืองพล บอกด้วยนะครับ จะแวะไปเลี้ยงเบียร์

ครอบครัวผมทุกคน..รักในหลวงครับ..
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 98
  พิมพ์