๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 09:08:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล้า ท้า ประลอง 22LR @ 200m หนองกระจง ชลบุรี ประเทศไทย  (อ่าน 23682 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 07:41:10 AM »

ไหว้ ไหว้ กิ้วว์ๆๆ..สวัสดีครับ...อย่าลืมแวะเอามะพร้าวแถวบ้านผมนะครับ(ทำเป้า) จะได้มีส่วนร่วมในคดี...ฮิๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 07:46:45 AM »

ไหว้ ไหว้ กิ้วว์ๆๆ..สวัสดีครับ...อย่าลืมแวะเอามะพร้าวแถวบ้านผมนะครับ(ทำเป้า) จะได้มีส่วนร่วมในคดี...ฮิๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับ ถ้ามีเวลาเหลือพออาจแวะทักทายนะครับ วันเวลาจะแจ้งต่อไปครับ Grin Grin
ปล. อยากได้มะพร้าวกะทิน๊ะครับ อร่อยๆๆ Grin
@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 11:12:47 AM »

เห็นกลุ่มกระสุนแล้วชื่นใจครับ ตัวผมเองยังห่างชั้นนัก ต้องทำการบ้านเยอะๆ ซะแล้ว สุดยอดครับ +1 แต้ม

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
NIT_NOY
Jr. Member
**

คะแนน 71

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 01:08:07 PM »

สวัสดีครับ ถ้ามีเวลาเหลือพออาจแวะทักทายนะครับ วันเวลาจะแจ้งต่อไปครับ Grin Grin
ปล. อยากได้มะพร้าวกะทิน๊ะครับ อร่อยๆๆ Grin
หากท่านatomได้มะพร้าวกะทิมา อย่าลืมมาฝากมั้งนะค่ะ คิก คิก   ชอบๆๆๆเหมือนกันค่ะ  ฝากขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ ไหว้
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 04:36:27 PM »

หากท่านatomได้มะพร้าวกะทิมา อย่าลืมมาฝากมั้งนะค่ะ คิก คิก   ชอบๆๆๆเหมือนกันค่ะ  ฝากขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ ไหว้
ไหว้ ไหว้ผมในฐานะเจ้าถิ่นต้องขอโทษแทนท่าน ATOM และตัวเองด้วยครับ เพราะพี่แกบอกปุ๊บก็ถึงปั๊บเหมือนพวกเก็บเงินกู้
แถมพอถึง คุยเรื่องปืนพี่แกลืมเรื่องเป้าเลย(มะพร้าวกระทิก็เลยปลอดภัย) เอาไว้ผ่านเที่ยวหน้าจะฝากไปให้นะครับ....
             หลงรัก อีกอย่างทั้งคู่ต่างเจอปืนที่ถูกใจ  ก็เลยเพลินไปหน่อย   เปรี้ยงๆๆๆ....มีเรื่องเสียเงินอีกและ..ต้องหายใจลึกๆ
แล้วท่องคาถา จงภูมิใจในสิ่งที่ตัวเรามีอยู่  ท้ายที่สุด คาถาก็ลืม มะพร้าวก็ลืม....(คำให้การเป็นประโยชน์ คงลดโทษนะครับ) ไหว้ ไหว้

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2009, 04:41:59 AM »

หากท่านatomได้มะพร้าวกะทิมา อย่าลืมมาฝากมั้งนะค่ะ คิก คิก   ชอบๆๆๆเหมือนกันค่ะ  ฝากขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ ไหว้
ไหว้ ไหว้ผมในฐานะเจ้าถิ่นต้องขอโทษแทนท่าน ATOM และตัวเองด้วยครับ เพราะพี่แกบอกปุ๊บก็ถึงปั๊บเหมือนพวกเก็บเงินกู้
แถมพอถึง คุยเรื่องปืนพี่แกลืมเรื่องเป้าเลย(มะพร้าวกระทิก็เลยปลอดภัย) เอาไว้ผ่านเที่ยวหน้าจะฝากไปให้นะครับ....
             หลงรัก อีกอย่างทั้งคู่ต่างเจอปืนที่ถูกใจ  ก็เลยเพลินไปหน่อย   เปรี้ยงๆๆๆ....มีเรื่องเสียเงินอีกและ..ต้องหายใจลึกๆ
แล้วท่องคาถา จงภูมิใจในสิ่งที่ตัวเรามีอยู่  ท้ายที่สุด คาถาก็ลืม มะพร้าวก็ลืม....(คำให้การเป็นประโยชน์ คงลดโทษนะครับ) ไหว้ ไหว้

หลงรัก หลงรัก
เป็นความกรุณาอย่างสูงแล้วครับท่านพี่ฯ  ไหว้
เรื่องคาถาไม่อยากได้ปืนอีก ท่องกี่ครั้งๆ ก็รู้สึกอยากได้เพิ่มเรื่อยๆ นะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 08:17:55 PM »

... และแล้วผมก็ได้เห็น .22 ในระยะ 200 เมตร  ...อยากไปด้วยครับ แต่ผมคงต้องฝึกหัดอีกเยอะครับ ...

BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 12:31:13 PM »

ร้านอาหาร ตรงข้ามที่พัก ที่คุณ atom_99_atom มาหลับอุตุ มีขาย
มายิงปืนเที่ยวต่อไป บอกจะได้วานให้ทางร้านเขาเตรียมหาเผื่อไว้ให้สักลูกสองลูก
หรือหนูนิดหน่อยจะแวะมาชิม คู่กับทับทิมกรอบ กะทิสด อร่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2009, 12:42:47 PM โดย BIGFISH » บันทึกการเข้า

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 12:38:21 PM »

แม่ค้าน่ารัก

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 10:56:25 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก เผื่อด้วยครับ  มะพร้าวกะทิแถวบ้านผมไม่อร่อย...เพราะแม่ค้าไม่น่ารัก...ฮิๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

narathip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 02:54:58 PM »

... และแล้วผมก็ได้เห็น .22 ในระยะ 200 เมตร  ...อยากไปด้วยครับ แต่ผมคงต้องฝึกหัดอีกเยอะครับ ...

ยิงยากเอาเรื่องเลยครับ คงต้องฝึกหัดต่อไป
ผมไปยิงแบบไม่ตั้งใจ (ยิงต้นมะพร้าวในสวน) สืบเนื่องจากอ่านเจอกระทู้ข้างว่าทดสอบยิงลูกกรด100ม. เลยลองทดสอบดูบ้าง   

วันหลังจะทดสอบอย่างเจ้าของกระทู้ครับ

ขอบคุณที่เป็นแนวความรู้ครับ
สองกระบอกนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2009, 02:57:32 PM โดย narathip » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 12:26:12 AM »

เรียนเชิญครับ สนามหนองกระจง ลมพัดเย็นสะบาย ซ้ายบ้างขวาบ้าง ท้าทายฝีมือมากครับ ว่างๆ ก็ไปนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 12:28:11 AM »

ร้านอาหาร ตรงข้ามที่พัก ที่คุณ atom_99_atom มาหลับอุตุ มีขาย
มายิงปืนเที่ยวต่อไป บอกจะได้วานให้ทางร้านเขาเตรียมหาเผื่อไว้ให้สักลูกสองลูก
หรือหนูนิดหน่อยจะแวะมาชิม คู่กับทับทิมกรอบ กะทิสด อร่อย

เยี่ยมไปเลยครับ ได้หารือกับหนูนิดหน่อยไว้แล้วล่ะ เดี๋ยวกริ๊งกร๊างไปหานะขอรับ
+สำหรับมะพร้าวกะทิครับ Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 12:31:21 AM »

ยิงยากเอาเรื่องเลยครับ คงต้องฝึกหัดต่อไป
ผมไปยิงแบบไม่ตั้งใจ (ยิงต้นมะพร้าวในสวน) สืบเนื่องจากอ่านเจอกระทู้ข้างว่าทดสอบยิงลูกกรด100ม. เลยลองทดสอบดูบ้าง   

วันหลังจะทดสอบอย่างเจ้าของกระทู้ครับ

ขอบคุณที่เป็นแนวความรู้ครับ
สองกระบอกนี้ครับ

ดูแนวปืนเชิงพรานดีนะขอรับ อย่างนี้ต้องลองโดยเร็วแล้วล่ะ
+ ที่แบ่งปันภาพครับ
NIT_NOY
Jr. Member
**

คะแนน 71

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 01:10:49 PM »

ขอไปทดสอบด้วยคนค่ะ  ไหว้ คราวนี้ขอลงมือทดสอบว่าผลการทดสอบจะเป็นอย่างไรบ้าง ต้องสนุกแน่ๆ เลยค่ะ เรียนเชิญมาร่วมทดสอบกันเยอะนะคะ  เยี่ยม
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์