๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 07:07:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับแฟน Ruger  (อ่าน 2482 ครั้ง)
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:50:10 PM »

ยี่ห้อรูเกอร์
ชอบทุกตัวครับ Smiley

สบายดี.........
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 01:11:23 PM »

รางติดกล้องอยู่ไกลตาจังครับ... Cheesy
SCOUT ตาดีครับคุณหมอ  ยิ้มีเลศนัย

เดี๋ยวจะขอให้คุณอ้วนเอา Marlin 1894 Scout ติดกล้อง 2X มาให้ชมซะหน่อย   ไม่รู้ลองดูหรือยัง  หลงรัก

ตาดี...

หรือสายตายาวครับพี่...ฮา... คิก คิก

ติดกล้องแบบ สไตเออร์ สเกาท์   จะเห็นวิสัยทัศน์ข้างๆดี  เพราะกลัวพวกจะแอบย่องจากด้านข้างมากระทืบเอา

ปัญหาคือมันหาพวก eye relief ยาวๆยากหน่อยสิครับ... Cheesy
ผมสายตายาวครับ  เศร้า  แต่คุณอ้วน ตาสอดส่าย  เยาะเย้ย...อิ  อิ

ใช้กล้องปืนสั้นครับคุณหมอ  เยี่ยม เลือกดีๆ  ก็ชัดไม่เลวเลย ของผมใช้ติดบน Ruger Blackhawk มาก่อน  มาใช้กับ scout กำลังดีครับ
RUGER SR9
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

สิบฟ้าบันดาล ไม่เท่าหนึ่งตนทำเอง

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:01:38 PM »

สวยโดนใจครับ

...เพียงเชื่อมั่น ไม่ละอายในสิ่งที่กระทำ ผู้นั้นย่อมไม่แพ้...
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:19:28 PM »

ขอให้เป็นไรเฟิลครับชอบครับ.. Cheesy Grin ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:57:25 PM »

รางติดกล้องอยู่ไกลตาจังครับ... Cheesy

คุณหมอซื้อคานเหวี่ยงสิครับ....ราง ครอบลํากล้อง กล้องเล็ง....คุณชิ้วให้....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 03:49:54 PM »

นึกถึง M-14 ขึ้นมาทันทีทันใด

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Omsin
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 05:14:20 PM »

สวยงามครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์