ราคาปืนอั๊พเดทจาก ผบ.ทบ.

<< < (2/5) > >>

Sig228-kolok:
ด้วยความเคารพครับกวาง....

ยินดีล่วงหน้าไว้เลยครับ...... ;D

อย่าไปบอกความจริงครับ ถึงรู้ก็อย่ารับครับ.... :<><>

ขอบคุณครับ.....................

quick-รักในหลวง:
จะคอยติดตามผลงานครับว่า 30,000 บาท  ท่านเจ้าของกระทู้จะได้ปืนอะไรไปโชว์ ผบ.ทบ. ครับ ;D

ภูกามยาว:
ดีใจด้วยครับ ;Dกระบอกแค่ ๓๐,๐๐๐ เอง :~) :~) :~) ;D

PU45™:
แล้วคุณsoveat  ตัดสินใจเลือกอะไรครับ รีวอลเวอร์หรือเซมิออโต ขนาดและยี่ห้อ/รุ่น

M629:
 :~) :~) :~)
ระวังเหมือนเคสแม่บ้านผมนะครับ..
ตอนผมซื้อรามีให้เธอ บอกว่าสี่หมื่นถ้วน..
ตอนหลังเธอไม่ชอบ เพราะขึ้นลำไม่ถนัด..
แม่เจ้าประคุณไปบอกขายเพื่อนเธอแค่สามหมื่นแปด !!!!
ขาดทุนแค่สองพันเอง !!!!
 :~) :~) :~)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว