๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 07:02:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ เรื่องอานุภาพของ ลูกซองยาว ปืนยาว ปืนสั้น ด้วยครับ  (อ่าน 85993 ครั้ง)
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #270 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:19:26 PM »

เห็นพี่แมวแกบ่น ๆ ว่าเบื่ออยากจะขายอยู่นี่ครับ

๕๕๕

พี่ สน นี่ ตะล่อม เก่ง นะครับ..........

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #271 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:21:07 PM »

ของ พี่ แมวบ้า

เป็น รีคอยล์ หรือ แก๊ส ครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #272 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:28:56 PM »

ยิงจาก Remington  M 870  20" ระยะยิง 25 เมตร

แผ่นเหล็กขนาด 1/4" (ประมาณ 6.35 มิลลิเมตร)

รูปคุ้น ๆ....... แฮะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หลังสุดทดสอบกระสุนลูกโดด เบเน้เก้ (ในรูปข้างบน) กับกระจกนิรภัยกันกระสุน LEVER 2

ผลกระสุนลูกโดดทะลุกระจกนิรภัยชั้นแรก หมอนรองกระสุน+น๊อตสกรูติดอยู่ที่กระจกนิรภัยชั้นที่ 2

ส่วนหัวกระสุนตะกั่วหนัก 1 ออนซ์ ไม่รู้ทะลุไปไหน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #273 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:42:43 PM »

ทีนี้ เอ็ม อา ไม่สนแล้ว..
เอาลูกซอง ยัดลูกโดดกันอย่างเดียว
ทะลุ ทะลวง
ล้วงไส้ ล้วงพุง
เสริมทัพด้วยลูกปรายอีก ระลอกสอง...

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #274 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:47:16 PM »

ที่นี่มีกระสุน 12ga. เจาะกราะขาย อิอิอิ  แต่แพง 9 นัด $56
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #275 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:49:35 PM »

ที่นี่มีกระสุน 12ga. เจาะกราะขาย อิอิอิ  แต่แพง 9 นัด $56
ลูกละ 220 บ ไม่แพงครับ  ถูกกว่า 10มม แถวๆนี้อีก Sad
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #276 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:50:05 PM »

พี่ เจษ  ทดสอบ ให้หน่อย สิครับ...............

ขอบคุณครับ...

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #277 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:50:54 PM »

ลูกละ 220 บ ไม่แพงครับ  ถูกกว่า 10มม แถวๆนี้อีก Sad
ครับ แพงสำหรับที่นี่ครับ

พี่ เจษ  ทดสอบ ให้หน่อย สิครับ...............

ถ้าซื้อมาจะลองให้ดูครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #278 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 03:51:45 PM »

OT บ่อยนะครับหมู่นี้  อยากดูทดสอบเหมือนกันครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #279 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 04:00:06 PM »

OT บ่อยนะครับหมู่นี้  อยากดูทดสอบเหมือนกันครับ
OT ตามปกติครับ อย่างน้อยอาทิตย์ละครั้งครับ
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #280 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 05:59:42 PM »

แค่คิดว่าโดนลูกโดด ถึงใส่เสื้อเกราะอยู่ก็ตาม  Grin Grin Grin

ยังไม่อยากคิดเลยครับ ว่าตำแหน่งกระสุนเข้าบริเวณรูปขวด ถึงไม่ทะลุเจาะเข้าไป

แต่ ตับ ไต ใส้ พุง กระดูกซี่โครง ปอด หัวใจ จะเป็นอย่างไรบ้าง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #281 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 06:08:50 PM »

แค่คิดว่าโดนลูกโดด ถึงใส่เสื้อเกราะอยู่ก็ตาม  Grin Grin Grin

ยังไม่อยากคิดเลยครับ ว่าตำแหน่งกระสุนเข้าบริเวณรูปขวด ถึงไม่ทะลุเจาะเข้าไป

แต่ ตับ ไต ใส้ พุง กระดูกซี่โครง ปอด หัวใจ จะเป็นอย่างไรบ้าง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าโดนเข้าหน้าอก  (ใส่เสื้อเกราะ)  คิดว่าซี่โครงหักแน่นอนครับ  และน่าจะลุกไม่ขึ้นครับ

ถึงไม่ตายก็ต้องกินน้ำใบบัวบกไปหลายวันครับ  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #282 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 10:24:59 PM »

ถ้าโดนเข้าหน้าอก  (ใส่เสื้อเกราะ)  คิดว่าซี่โครงหักแน่นอนครับ  และน่าจะลุกไม่ขึ้นครับ

ถึงไม่ตายก็ต้องกินน้ำใบบัวบกไปหลายวันครับ  Cheesy
คนใส่เสื้อเกราะ โดน 11 อัดเข้าไปยังเขาอ่อน บอกว่าเหมือนโดนชก ถ้าลูกโดดก็เลิกคุยกันดีกว่าครับ Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #283 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 01:30:35 AM »

ลองกะ มอสเบิอร์ก ด้วยนะพี่  คนบ้านเรามองข้ามปืนยี่ห้อนี้ไป จน ตอบไม่ได้ว่า มีข้อดีข้อเสียยังไง

....ตามล่า...อีตอแหล
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #284 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 01:33:24 AM »

ลองกะ มอสเบิอร์ก ด้วยนะพี่  คนบ้านเรามองข้ามปืนยี่ห้อนี้ไป จน ตอบไม่ได้ว่า มีข้อดีข้อเสียยังไง
ครับผม  เสียดายครับปืนดีราคาถูก  แต่ร้านปืนที่นำเข้าทำให้ตกกระป๋อง
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22
  พิมพ์