เลิกปืนสวัสดิการแล้วปืนหน้าร้านจะถูกลงมั๊ยครับ

<< < (3/4) > >>

ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง:
ถ้าไม่มีปืนโครงการ ทุกคนต้องซื้อปืนหน้าร้านเท่านั้น แม้แต่กลุ่มข้าราชการก็ต้องซื้อเหมือนกัน ความต้องการเพิ่มมากขึ้นแต่สินค้ามีเท่าเดิม แล้วยังจะถูกอีกหรือครับมีแต่จะยิ่งแพงขึ้นกว่าเดิมหลายๆเท่า

NUTAPHOL:
ผมยังมองไม่เห็นทางเลยว่าปืนมันจะมีราคาถูกลงได้อย่างไร  แม้นแต่ปืนเถื่อนนอกก็ตาม   คงจะหามาใช้แบบราคาถูกๆอย่างแต่ก่อนก็คงจะไม่มี...

HS2 MJT:
ถ้าราคาปืน ลดลง เอามีดมาปาดคอผมได้เลยครับ ;D

BIG BERETTA:
   นานๆทีจะเห็นกระทู้ที่บรรดาสมาชิกมีความเห็นไปในทิศทางเดียวกัน ;D

อดิศักดิ์--รักในหลวง--:
ไม่มีสวัสดิการเมื่อไหร่ ผมคิดว่า  ราคาปืนจะทะลุแสนทุกยี่ห้อ ไม่เว้นแม้ปืนจากตุรกี  ไม่นับที่ทะลุไปแล้ว  กลุ่มนั้นจะไปแตะที่  2  แสนด้วยซ้ำ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว