๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 10:43:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19193 19194 19195 [19196] 19197 19198 19199 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25830226 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #287925 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:13:46 AM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #287926 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:15:46 AM »

แต่ถ้าลุงเล็กตั้งใจแล้ว  ส่งแมวที่ตัดแล้วให้ผมได้ไหมครับ อยากได้   น้ำลายหก

ของเก่ายังมีอีก 2 อัน  เดี๋ยวดูให้น่ะครับ  อันนี้ของใหม่เก็บไว้ก่อน  
เผื่ออันที่ติดของรถ jazz ท่าน ผบ.เสีย เพราะยังไม่เอาไปตัดที

หุ ๆ เก็บใว้ครับพี่เล็ก เอาใว้ใส่ตอนตรวจสภาพรถ มาตรฐานการควบคุมใอเสีย เข้มงวดขึ้นทุกปี

"ลุงปูน่าจะแนะนำตามจริง ไม่ใช่อีเอา" เพราะแคทตัวหนึ่งหลายบาท ที่จริงน่าจะบอกว่าหลายหมื่นด้วยซ้ำ

แค่แกะขายก็เป็นหมื่นแล้ว

ขำก๊าก ขำก๊าก        เยี่ยม

ลุงเอ๊ยลุง..    คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #287927 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:16:39 AM »

แต่ถ้าลุงเล็กตั้งใจแล้ว  ส่งแมวที่ตัดแล้วให้ผมได้ไหมครับ อยากได้   น้ำลายหก

ของเก่ายังมีอีก 2 อัน  เดี๋ยวดูให้น่ะครับ  อันนี้ของใหม่เก็บไว้ก่อน 
เผื่ออันที่ติดของรถ jazz ท่าน ผบ.เสีย เพราะยังไม่เอาไปตัดที

หุ ๆ เก็บใว้ครับพี่เล็ก เอาใว้ใส่ตอนตรวจสภาพรถ มาตรฐานการควบคุมใอเสีย เข้มงวดขึ้นทุกปี

"ลุงปูน่าจะแนะนำตามจริง ไม่ใช่อีเอา" เพราะแคทตัวหนึ่งหลายบาท ที่จริงน่าจะบอกว่าหลายหมื่นด้วยซ้ำ

แค่แกะขายก็เป็นหมื่นแล้ว

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไม่เป็นไร  ให้แกไปต่ะ  ผมก็ไม่ได้ใช้  Grin Grin Grin

อันที่ทะลวงแล้วใช่ไม๊...   Grin Grin

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #287928 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:17:51 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ ทุกท่าน ครับ  Smiley

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #287929 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:20:34 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ ทุกท่าน ครับ  Smiley

หวัดดีครับ

วันนี้ จะนั่งจะยืน ระวังหน่อยครับ

พอดี แฟร๊งค์(ชื่อเดิมคือ ไข่แคว๊สส)เขาเพิ่งซื้อลูกกรดคานเหวี่ยงมา หาที่ลองปืนอยู่

เป็นห่วงเติ้นครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287930 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:21:38 AM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

โถกจับที่พัทลุงครับ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

เหรอ น่าเห็นดูจ้าน

อย่าให้แหลงครับ กับเด็กนักเรียนขับรถไปโรงเรียนแล้วจับกันจัง กับโจรแล้วหม้าย แล้วออกมาแหลง ทำพรือได้มันก้ายังปืนผมกลัว

กลัวแล้วไปเป็นทำไหรว๊ะ คนอื่นๆที่เขาอยากเป็นทั้งตัวทั้งหัวใจก้าลุย

ถ้าตรูเป็นตำหนวด ตรูจะบอกให้ฟ้องศาลปกครองเลย ทำผิดกฎหมายเองแล้วพอถูกจับโวยวาย แบร่

ไม่ใช่ว่าอี้ดันหรือว่าแถกนะครับ กับรถเด็กนักเรียนขับไปโรงเรียนจับกันจัง ทีพวกรถใหญ่ๆตามไบค์วีคต่างๆไม่เห็นไปจับ ผิดกฎหมายก็เยอะ ทำไมครับ ถ้าแบบนี้ฟ้องเลือกปฏิบัติได้หม้ายครัยท่านคุณครู

ฟ้องได้ครับ แต่เติ้นก่าต้องโดดขวางรถไบค์วีคให้จอดกันนะ อย่าให้ทันแล่นสูนไป อ้อ แล้วให้รถชนคนล่ะอย่าคนไปชนรถเดี๋ยวเรื่องจะกลับตาลปัตร  Grin

ก่าเบ่อเด็กนักเรียนโหม๋หั้นยังใบขับขี่ยังม้าย สวมหมวกกันน็อคม้าย พรบ.ขาดม้าย ส่วนใหญ่เจอข้อหานี้ส่วนใหญ่ ซึ่งผมเห็นด้วยกับตำหนวด ผมสนับสนุนให้จับหน้าโรงเรียนเลย โดยเฉพาะตรงข้อหาสีน้ำเงิน เื่พื่อดัดนิสัยผู้ปกครองให้รับผิดชอบต่อสังคม   Wink

โดดขวางรถทำไหร เพื่อนได้ชนเอาแหละครับ หลักจับปากทางเข้างานนั้นแหละ น่าว่าเจ้าภาพจัดงานได้รุมแน่นอนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #287931 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:22:29 AM »

ทำหน้าตาได้อารมณ์ดี

☺ Best Guitar Improvisation Ever

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287932 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:25:17 AM »

นอนแล้วครับ เดี๋ยวต้องตื่นมาทำงานครับ
ปีนี้ภาษีเงินได้ หลายบาทจัง ไม่รู้ไปขอคืนดีไหม

ของเราถูกหักไปเป็นหมื่นยังโดนเรียกเก็บเพิ่มอีกหกพันกว่านุ  ....  เข่าอ่อนเลย   ตกใจหน้าซีด    ทุกปีมีแต่ได้คืนปีนี้  เศร้า

ได้คืนทุกปีครับ มากน้อยแล้วแต่ว่าปีนั้นไปสร้างหนี้ไหรเพิ่มครับ เดี๋ยวมาลุ้นกันว่าผมอี้ได้กี่บาท ปีแล้ว ผบ.ให้ซื้อรีกลมเดียว ปีนี้น่าว่าน้ำอัดลมขวดเดียวแน่นอน

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #287933 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:25:33 AM »

ขำก๊าก       ขำก๊าก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #287934 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:26:23 AM »

หวัดดีครับ

วันนี้ จะนั่งจะยืน ระวังหน่อยครับ

พอดี แฟร๊งค์(ชื่อเดิมคือ ไข่แคว๊สส)เขาเพิ่งซื้อลูกกรดคานเหวี่ยงมา หาที่ลองปืนอยู่

คนอิขายของไหร โทรไปคุยสองสามคำ บอกผมไม่ว่างค่อยโทรมาใหม่... บู่

อีกสามชั่วโมงถัดไป ไม่รับสาย แถมตัดสายทิ้งเฉยเลย.. บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287935 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:28:31 AM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

โถกจับที่พัทลุงครับ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

เหรอ น่าเห็นดูจ้าน

อย่าให้แหลงครับ กับเด็กนักเรียนขับรถไปโรงเรียนแล้วจับกันจัง กับโจรแล้วหม้าย แล้วออกมาแหลง ทำพรือได้มันก้ายังปืนผมกลัว

กลัวแล้วไปเป็นทำไหรว๊ะ คนอื่นๆที่เขาอยากเป็นทั้งตัวทั้งหัวใจก้าลุย

ปีนั้นที่คอนเป็นแบบนี้แหละจับแขงไร้เหตุผลพันนี้แหละ  

ที่ชาวบ้านรวมตัวบุกเผาโรงพักงั้น ดังอยู่ข่าวนี้เคยแลม่าย

เคยได้ข่าวครับพี่

ลืมไปเลย สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน เพิ่งเลิกงานครับผม ทั้งคืนยังไม่นอนที แค่หมดแบตแล้วครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #287936 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:28:58 AM »

หวัดดีครับ

คนอิขายของไหร โทรไปคุยสองสามคำ บอกผมไม่ว่างค่อยโทรมาใหม่... บู่

อีกสามชั่วโมงถัดไป ไม่รับสาย แถมตัดสายทิ้งเฉยเลย.. บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ตกลง เหมอ ๆ กันนะ

ตรูได้ปืนมาแล้ว เจ้ามันตามมาเอาหลบ

น้าแฟร๊ง(ชื่อเดิมคือ ไข่แคว๊สส)จะเอา แต่เขาไม่ขายให้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #287937 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:30:52 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ ทุกท่าน ครับ  Smiley

หวัดดีครับ

ตรูได้ปืนมาแล้ว เจ้ามันตามมาเอาหลบ

น้าแฟร๊ง(ชื่อเดิมคือ ไข่แคว๊สส)จะเอา แต่เขาไม่ขายให้

คงโมโหนายหน้า เสนอราคาสองบอกไม่ถึงสองเหมิน... Grin     ใครขายก็บ้าแล้ว.... คิก คิก

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #287938 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:32:02 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ ทุกท่าน ครับ  Smiley

หวัดดีครับ

Grin น่าเอาจ้าวมันทำเป้าลองของที่จะซื้อเน๊าะ  คิก คิก

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287939 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:34:56 AM »

หวัดดีครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 19193 19194 19195 [19196] 19197 19198 19199 ... 35790
  พิมพ์