๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 04:48:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แดวู USAS 12 ลูกซองโต  (อ่าน 3145 ครั้ง)
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 01:06:03 AM »

เป็นบุญตามากๆครับที่เห้นคนไทยด้วยกันทดสอบ เพราะข้อมุลทางเวป หาภาพสวยๆได้น้อย

มีภาพอีกมั๊ยครับอยากเซฟเก็บไว้ครับผม Tongue

แล้วลองทดสอบยิงลูกโดดรึยังครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2005, 03:29:42 AM โดย นรกบนดิน » บันทึกการเข้า

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 07:05:20 AM »

ร้านอำพลมีมาขายกระบอกหนึ่ง เป็นมือสอง แต่สภาพแทบไม่ได้ยิงเลย.................

ไม่ทราบเป็นกระบอกเดียวกันหรือเปล่าครับ............ถ้าไม่ใช่แสดงว่ายังอยู่ Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 07:30:01 AM »

ร้านอำพลมีมาขายกระบอกหนึ่ง เป็นมือสอง แต่สภาพแทบไม่ได้ยิงเลย.................

ไม่ทราบเป็นกระบอกเดียวกันหรือเปล่าครับ............ถ้าไม่ใช่แสดงว่ายังอยู่ Grin
  ไม่ใช่จาก ร้านอำพลครับ  น่าจะยังอยู่

เป็นบุญตามากๆครับที่เห้นคนไทยด้วยกันทดสอบ เพราะข้อมุลทางเวป หาภาพสวยๆได้น้อย

มีภาพอีกมั๊ยครับอยากเซฟเก็บไว้ครับผม Tongue

แล้วลองทดสอบยิงลูกโดดรึยังครับผม
  ด้วยความยินดีครับ  ปืนเพิ่งมาถึง  ตอนทดสอบ ก็ใกล้มืดแล้ว  แสงน้อย ถ่ายภาพได้ ไม่ดีเท่าไหร่
ถ้ามี  ภาพเพิ่มเติม  จะโพส เพิ่มครับ
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 09:17:53 AM »

ดูบึกบึน น่าเกรงขามดีครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 09:26:33 AM »

เจ้าตัวนี้แหละที่ผมโพสถามเมื่อหลายวันก่อนเพราะเคยในหนังสือเล่มนึงซักประมาณ 10 ปี กว่าแล้วมั้งครับ  ไม่แน่ใจว่าจะเป็น จักวาลปืนหรือเปล่า
*******กระทู้เราถามไม่ยอมตอบ  น้อยนะตัวเอง  ขอแช่งให้ท้องเสีย 3 เดือน  แถมได้เมีย  กระเทย  *********
อิ...อิ...อิ....  อ่ะล้อเล่น Wink Wink Wink
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 09:39:06 AM »

เจ้าตัวนี้แหละที่ผมโพสถามเมื่อหลายวันก่อนเพราะเคยในหนังสือเล่มนึงซักประมาณ 10 ปี กว่าแล้วมั้งครับ  ไม่แน่ใจว่าจะเป็น จักวาลปืนหรือเปล่า
*******กระทู้เราถามไม่ยอมตอบ  น้อยนะตัวเอง  ขอแช่งให้ท้องเสีย 3 เดือน  แถมได้เมีย  กระเทย  *********
อิ...อิ...อิ....  อ่ะล้อเล่น Wink Wink Wink
ครับ ผมก็ตอบ แล้ว งัย เพ่...
เพ่  อ่าน ดีๆๆ ซิครับ  อย่า เพิ่ง ต่อว่า กัน ...  น้อย ใจเหมือนกันนะ ครับ...
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 11:55:07 AM »

:Smiley :Smiley :Smiley  อ่ะ...ล้อออออออออ...เล่นนนนน   น่ะครับ
ของใหม่ราคาประมาณเท่ารัยครับ
มือ 2 ราคาเท่ารัยเหมือนกันคับ
เทียบกับ  ไซก้าแล้วความแม่นยำ  ระบบการทำงานตัวใหนดีกว่ากันครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 12:24:11 PM »

Smiley..ดูดี ครับ ..แต่ ออกใหญ่.. หนัก  เหมาะมากกับ ฝรั่งตัวบึกส์.. คนเอเซีย  รูปร่างใหญ่..
   .. กระสุนมาก. ดีครับ. แต่ต้องไม่เป็นภาระจนเสีย ความเป็นอิสระในการต่อสู้.ด้วย..

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 12:36:47 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley อ่ะ...ล้อออออออออ...เล่นนนนน น่ะครับ
เทียบกับ ไซก้าแล้วความแม่นยำ ระบบการทำงานตัวใหนดีกว่ากันครับ

อันนี้บอกผ่านๆเท่าที่ทราบ
ไซก้าลอกแบบอาก้า
usas ลอกเเบบเอ็ม16/hk

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 12:49:10 PM »

Smiley..ลูกซอง ที่มีรูปแบบ คล้ายกันนี้ เสียดายครับกับ Hi Standrad  ที่ยุติสายการผลิตไปนานแล้ว .. ที่กระทัดรัด เบาเชื่อถือได้กับลูกฐานสูง.. Smiley

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์