¢ÍàÃÕ¹àªÔÊÁÒªÔ¡ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â
à¢éÒÃèÇÁ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ ÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸¹Ò¹ÒªÒµÔã¹ÃÒ¡Òà Asia-Pacific IPSC Handgun Championship 2016 (Level III)³. ʹÒÁÂÔ§»×¹ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â àÁ×ͧ¾Ñ·ÂÒ
ã¹Çѹ·Õè 10-11 ¸Ñ¹ÇÒ¤Á ¾.È. 2559
**** áÁ·ªì¹Õéà»ç¹áÁ·ªì¤Ñ´µÑÇ·ÕÁªÒµÔä·ÂªØ´ WorldShoot 2017, France ****ÃÒÂÅÐàÍÕ´á¢è§¢Ñ¹Áմѧ¹ÕéStaff + Officials:Match Director: Mr.Voravith Chavananand
Deputy Match Director: Mr. Wat Srijinta-Anggul
Range Master: Mr. Jatuphol Prachayaporn
Deputy Range Master Mr. Srisit Powtongsook
Stat Director: Mr. Jetsada Phae-Araya (Tony)
Quarter Master: Mr.Pinyo Mongkolprasert
Range Warden: Mr.Tanapat Niyomthamkit
Stage: 18 Stages + Chrono
Registration Fee: Thai - 5,000 THB, ¹Ñ¡¡ÕÌÒ Junior 4,000
http://www.ipsc.org/results/matchDetails.php?ref=D84881278The match schedule: To Be Announced
Download COF: ---> Click Here Download Shooting Schedule: --> --->Click HereDownload Squad List:--> --->Click HereAwards:Inter - Open: Overall 3, Senior 3, Super Senior 3, Junior 1, Lady 1
- Classic: Overall 3, Senior 1
- Standard: Overall 3, Senior 3, Super Senior 1, Junior 1, Lady 3
- Production: Overall 3, Senior 3, Super Senior 1, Junior 1, Lady 3
- Revolver: Overall 3, Senior 1, Super Senior 1, Junior 1, Lady 1
Thai (àËÃÕ¢¹Ò´ 7 cm)- Open : GM=3,M=3,A=3,B=3,C=1
- Production : GM=3,M=3,A=3,B=3,C=3
- Standard: GM=1,M=1,A=1,B=1,C=1
- Revolver: M=1, A=1, B=1, C=1
ËÁÒÂà˵Ø: ·Ò§¼Ùé¨Ñ´ÍÒ¨¨Ð¾Ô¨ÒóÒà»ÅÕ蹨ѴÃÒ§ÇÑÅà¾ÔèÁàµÔÁ¨Ò¡·Õè»ÃСÒÈä»áÅéÇ ËÒ¡Áչѡ¡ÕÌÒ ã¹ Category ÍÂèÒ§¹éÍ 3 ¤¹ ËÃ×Í Å´Å§¨Ò¡·Õè»ÃСÒÈäÇé ËÒ¡Áչѡ¡ÕÌÒã¹ Category ¹éÍ¡ÇèÒ 3 ¤¹ Application Dateline:
- Thai: November 19, 2016
- Inter (With Firearm): October 25, 2016
Match ¹Õéà¹×èͧ¨Ò¡¹Ñ¡¡ÕÌÒÃèÇÁ·Ó¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹¨Ó¹Ç¹ÁÒ¡ áÅÐ à¾×èͤÇÒÁÃÇ´àÃçÇ ¨Ö§»®ÔºÑµÔµÒÁÁҵðҹ Level IV áÅÐ V ¹Ð¤ÃѺ
- ËéÒÁà¡çº»ÅÍ¡¡ÃÐÊع»×¹
- ÅÔ¢ÊÔ·¸Ôì¡ÒÃà¼Âá¾ÃèÀÒ¾ áÅÐ/ËÃ×Í VDO ¨Ò¡¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ à»ç¹¢Í§ÊÁÒ¤Á¡ÕÌÒÂÔ§»×¹Ã³ÂØ·¸áË觻ÃÐà·Èä·Â ËéÒÁÁÔãËé¼Ùéã´¹ÓàÍÒÀÒ¾ ËÃ×Í VDO ·Õè¶èÒ¨ҡ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹ä»à¼Âá¾Ãèã¹ÃÒ¡ÒÃã´æ ËÃ×Í Ê×èÍã´æ ·ÕèÁÕÇѵ¶Ø»ÃÐʧ¤ì à¾×èÍ¡ÒäéÒ
»Ô´ÃѺÊÁѤà Çѹ·Õè 19 ¾ÄȨԡÒ¹ 2559 ¤ÃѺA/C Name: ¹ÒÂà¨É®Ò á¼èÍÒÃÂÐ
A/C No: 758-2-30482-8
Bank: ¸¹Ò¤ÒáÊÔ¡Ãä·Â
Branch: ÊÒ¢ÒÂèÍÂà«ç¹·ÃÑÅ»Ôè¹à¡ÅéÒ
ÇÔ¸Õ¡ÒÃâ͹¡ÃسÒãÊè¨Ø´·È¹ÔÂÁ µÒÁÅӴѺ¡ÒÃÊÁѤÃ˹éÒª×èÍ·èÒ¹¹Ð¤ÃѺ àªè¹
05.Jetsada Phae-Araya (Tony) - Production
ãËéâ͹ 5,000.05 à¾×èͤÇÒÁÃÇ´àÃçÇ㹡ÒõÃǨÊͺáÅÐÂ×¹Âѹ
¢Íº¤Ø³¤ÃѺ
ËÁÒÂà˵Ø: ¤èÒÊÁѤÃà¾ÔèÁà»ç¹ 5,500 ËÒ¡â͹ËÅѧ Çѹ·Õè 12 ¾ÄȨԡÒ¹ ¤ÃѺ ¼Ùé·Õèʹã¨ÊÁѤÃŧª×èÍä´é·Õè¹ÕèàŤÃѺ ËÃ×Í email ÁÒ·Õè
tonyman@ipsc.orgÃÒª×èͼÙéÊÁѤÃá¢è§¢Ñ¹¹Ñ¡¡ÕÌÒä·Â1.Wat Srijintaanggul - Open - SS
2.Nikorn Chantaratanachok - Open - S -
3.Ratchasub Nishida - Pro
4.Voravith Chavananand - Open - S
5.Paiboon Jatupoj - Pro - S
6.Tawee Ngamchaivassana - Open - S
7.Sorrathan Chutavanichkul - Open - S - ¨èÒÂáÅéÇ
8.Somphol Kaoeian - STD A - ¨èÒÂáÅéÇ9.Kittisak Watcharanaburanapong - Classic
10.Amphika Rattanaprasert - STD - Lady
11.Rayvadee Thupkham - Lady - Pro B - ¨èÒÂáÅéÇ
12. Hassanas Wijitpatima - Std C- ¨èÒÂáÅéÇ
13. Natakrit Eamskul - Std M - ¨èÒÂáÅéÇ
14. Pariphat Chusang - Open B - ¨èÒÂáÅéÇ
15. Nawat Setphrueksa - Pro A - ¨èÒÂáÅéÇ
16. Yutthana Thanwima - Pro B - ¨èÒÂáÅéÇ
17. Arif E La - Open Gm - ¨èÒÂáÅéÇ
18. Nattaphum Kamolwong - Pro GM - ¨èÒÂáÅéÇ
19. Nattawut Nissaisue - Std GM - ¨èÒÂáÅéÇ
20. Wisit Sriyabhaya - Pro GM - ¨èÒÂáÅéÇ
21. Kocharuk Bunkong - Open B - ¨èÒÂáÅéÇ
22. Chonlawit Pasuwan Rev - ¨èÒÂáÅéÇ
23. Pitipong Bhuraphakajonpong Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
24. Porchob Maleipan Std. : Lady - ¨èÒÂáÅéÇ25. Doan Suriyapronchai - Open - GM - SS
26. Aphichart Tongwattana - Open - A
27. Mangkorn Janmahasathain - Open - S - ¨èÒÂáÅéÇ
28. Somchai Kamolwong - Open - ¨èÒÂáÅéÇ
29. Pittawat Pothisaro - Pro - M - ¨èÒÂáÅéÇ
30. Worapata Patavanjch open b - ¨èÒÂáÅéÇ
31. Atip Anantawan - STD - GM - ¨èÒÂáÅéÇ
32. Anuphap Supagonchoowong Open M - ¨èÒÂáÅéÇ
33. Keravat Tanapornvisan STD B - ¨èÒÂáÅéÇ
34. Kanchit Ostasat - Rev - ¨èÒÂáÅéÇ
35. Narawut songsak Open -A - Junior - ¨èÒÂáÅéÇ
36. Somsak Aungsakulchai Production Senior - ¨èÒÂáÅéÇ
37. Sumran U-prapruit Open B - ¨èÒÂáÅéÇ
38. Kritsada Veeranon Pro GM - ¨èÒÂáÅéÇ
39. Yutthasak Akkaworawong Open A - ¨èÒÂáÅéÇ
40. Supreeya Thiprak Pro B Lady - ¨èÒÂáÅéÇ
41. Konthorn Suchakum Pro GM - ¨èÒÂáÅéÇ
42. Chanakit Kullanansiri Open GM - ¨èÒÂáÅéÇ
43. Saditkorn Chomrit STD ¨èÒÂáÅéÇ
44. Vorapol Kulchairattana Open GM - ¨èÒÂáÅéÇ45. Thanapol Kulchairattana Open A
46. Pornnatchar Suntiasvaraporn Open C Lady - ¨èÒÂáÅéÇ
47. Thithinun Taechashureeyamanie Pro M- ¨èÒÂáÅéÇ48. Alan Jongkasemsuk Rev A
49. Paphonphat Anantawittayanon Rev B - ¨èÒÂáÅéÇ50. Tanongsak Vanajak STD GM Senior
51. Teera Teravatin Open Senior - ¨èÒÂáÅéÇ
52. THONGCHAI JANTHAKARNKUN PRO A - ¨èÒÂáÅéÇ
53. jirawat Khumkrong - Revolver A - ¨èÒÂáÅéÇ
54. Pairote Jaroensuk - Revolver M - ¨èÒÂáÅéÇ
55. Siri Phoothong - Revolver M - ¨èÒÂáÅéÇ
56. Siriroj Polysuthi - Revolver M - ¨èÒÂáÅéÇ
57. Noraseth Chatratpong - Revolver A - ¨èÒÂáÅéÇ
58. khontong rungvitayanan Revolver c - ¨èÒÂáÅéÇ
59. Chaipitak thamphuttaraksa Pro c - ¨èÒÂáÅéÇ60. Thanayod Changthong Open
61. Kistinat Jamparngrngrnthaweesri Open - ¨èÒÂáÅéÇ
62. Ketchai Parponsilp Open - ¨èÒÂáÅéÇ
63. Somchai Nevilai Open - ¨èÒÂáÅéÇ64. Nabhak Ratteerabhap Pro L
65. Suttipong Sornwai Open
66. Pipat Chotiwatthanatrakoon Open
67. Wattana Ketkomol Std - ¨èÒÂáÅéÇ68. Nuttapol Bunsiri Std
69. Supphachan Rattanarangsiwat - Std B
70. Piyanuch Atchararuji - Lady - Std C
71. Satit Somdoungsri Pro-c - ¨èÒÂáÅéÇ
72. TIRANIT NA SONGKHLA Open S class A - ¨èÒÂáÅéÇ
73. Phumipat Subkatathornkul Pro A - ¨èÒÂáÅéÇ
74. Chalermpol Chomrit OPEN GM - ¨èÒÂáÅéÇ
75. Patpong Ampunsuwan pro C - ¨èÒÂáÅéÇ
76 Putthipong Ampunsuwan pro B - ¨èÒÂáÅéÇ77 Pattarpol Lauhawatana pro B
78 Sorrawat Rojniran Pro A - ¨èÒÂáÅéÇ
79. Sakanan Itsuwan - STD - ¨èÒÂáÅéÇ
80. Pongsak Chutichaokul - STD - S - ¨èÒÂáÅéÇ
81. Sutee tokvan pro M - ¨èÒÂáÅéÇ
82. Sabye Burinkul STD. - ¨èÒÂáÅéÇ
83. Chainarin Rattanasiriroj Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
84. Thanakorn Borisuth Std ¨èÒÂáÅéÇ
85. Pornpong Ulapatorn Std ¨èÒÂáÅéÇ
86. Tamrongsak Vongraksak Pro ¨èÒÂáÅéÇ
87. Vinit Suparp STd ¨èÒÂáÅéÇ
88. Pasit Burananut STD ¨èÒÂáÅéÇ
89. Puangthep rangsipraphatson pro ¨èÒÂáÅéÇ
90. Arnon Sontithuam open c ¨èÒÂáÅéÇ
91. Somphot Ampaiwong std ¨èÒÂáÅéÇ
92. kittiwat huabnuam STD B ¨èÒÂáÅéÇ
93. Thongchat Watanaphanich Pro C ¨èÒÂáÅéÇ
94. Monthon Pongsarojna STD C ¨èÒÂáÅéÇ
95. Aek Wangle pro ¨èÒÂáÅéÇ
96. Chatchai Chanchai STD B ¨èÒÂáÅéÇ
97. Anat Julintron Pro ¨èÒÂáÅéÇ
98. Chaiwut Naovawathong std c ¨èÒÂáÅéÇ
99. Pipat Thaibuntao pro C ¨èÒÂáÅéÇ
100.Prasert Duangatna Rev - ¨èÒÂáÅéÇ
101.Nathapol Komolpis Rev - ¨èÒÂáÅéÇ
102.Nachanok Bunphaveerachon Rev S - ¨èÒÂáÅéÇ
103.Mongkol Aiamsripheng - Revolver - ¨èÒÂáÅéÇ
104.Nutrada Atkinson - Standard - Lady - ¨èÒÂáÅéÇ
105.Chaloemchai Phongphrai Revolver - ¨èÒÂáÅéÇ106.Ekarin Aroonsakul - Pro - S
107.Sasavat Sirison - Open - S
108.Sitichai Thanosawan - Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
109.Panlop Wisit - Rev - ¨èÒÂáÅéÇ
110.Sirawit Uraisint Production - ¨èÒÂáÅéÇ
111..Kachen jeakkajorn classic - ¨èÒÂáÅéÇ112.Chalermpol chomrit open gm
113.Anusorn danprasertchai open m
114.Akkarapong sanguanpan open m - ¨èÒÂáÅéÇ
115.Woraporn asavahame open b - ¨èÒÂáÅéÇ
116.Rittidat thiprak open - ¨èÒÂáÅéÇ
117.Thawin promping open - ¨èÒÂáÅéÇ
118.Ranakorn parhanasap open - ¨èÒÂáÅéÇ119.Peerapong sonthiniwat std m
120.Theeratarn suchintorn std m - ¨èÒÂáÅéÇ
121.Khanin suchintorn std a - ¨èÒÂáÅéÇ
122.Panthong panichsuk std b - ¨èÒÂáÅéÇ
123.Apisake Yassayotha std c - ¨èÒÂáÅéÇ
124.Atthapon Chimpoolsuk Rev M - ¨èÒÂáÅéÇ
125.Phirun Leerasuntalert Open - ¨èÒÂáÅéÇ
126.Napapat Moosikarak Open L - ¨èÒÂáÅéÇ
127.Kabin Susiwa Pro A - ¨èÒÂáÅéÇ
128.Pornchai paduangjan STD C - ¨èÒÂáÅéÇ129.Sermsin Samalapa - Open
130.Pasakorn Stityutthakarn Pro S - ¨èÒÂáÅéÇ
131.Patcharin Innhom Pro Lady - ¨èÒÂáÅéÇ132.Aunchalee kullachat pro lady
133.Pachara Thongchanglek Open J - ¨èÒÂáÅéÇ134.Supachot. Tinsulanonda. Rev A
135.Harin Prapun - Pro - J - ¨èÒÂáÅéÇ
136.Pisit Makaew PRO B - ¨èÒÂáÅéÇ
137 Pattharanda Makaew STD B Lady - ¨èÒÂáÅéÇ
138. Sarayut Saeleaw std c - ¨èÒÂáÅéÇ
139. Chettamas Thippinit STD - C - ¨èÒÂáÅéÇ
140. Sittiporn Katikarn std C - ¨èÒÂáÅéÇ
141. Rachata Suthikorncompee - Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
142. Pisit Wattanasongsin - Pro - C - ¨èÒÂáÅéÇ
143. Thanakrit Jumpathong Revolver B - ¨èÒÂáÅéÇ
144. Seksun Intarat STD- ¨èÒÂáÅéÇ
145. BODIN TIRANATVITAYAKUL std - ¨èÒÂáÅéÇ
146. Sakdadet hom-udom pro - ¨èÒÂáÅéÇ
147. Wises Wachirasrisirikul Pro - ¨èÒÂáÅéÇ148. Soontorn Sriviseskusol OPEN
149. Dangdee Hongdalud Open M - junior - ¨èÒÂáÅéÇ
150. Veerayos Jarukiatpongsa Open A -Junior - ¨èÒÂáÅéÇ
151. Danai Buasuk - Open - ¨èÒÂáÅéÇ152.TANAPHON PHUNGCHOOTRAKUL REV. C
153. Eaksak Kajohnnatiyut - Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
154. SAKWILAI TEENAWAT REVOLVER Class - ¨èÒÂáÅéÇ 155.Anusorn danprasertchai open M
156.Somroek Preechawate open M - ¨èÒÂáÅéÇ157.Banphot Ueatrakul open C
158. Yossak vajasit STD C
159.Thanawat Ekcharoenwong Classic - ¨èÒÂáÅéÇ
160.Somkiat Dontondang Pro - ¨èÒÂáÅéÇ
161.Thichagon Rattana Open - ¨èÒÂáÅéÇ
162 Wijai Wanasonth - Production - ¨èÒÂáÅéÇ
163.Narongsak kaewmuangpet - Classic - ¨èÒÂáÅéÇ164.Nipon Chocharoenrat - Open
165 Noppadon Nimnun - Open - M - ¨èÒÂáÅéÇ
166. Theeramej Metheetanavijit. Std C - ¨èÒÂáÅéÇ
167. Nattawoot kantima std B - ¨èÒÂáÅéÇ
168. Theeradej Janevarakul - Pro M - ¨èÒÂáÅéÇ
169. Khomsan Khwannom Rev C - ¨èÒÂáÅéÇ
170 Kornchai phongudomkorn Rev B - ¨èÒÂáÅéÇ171.Sunan Wattanaboon - Pro - S
172.Chalitrat Chandrubeksa - Open - S - ¨èÒÂáÅéǹѡ¡ÕÌÒµèÒ§ªÒµÔ1. Angus Hobdell - USA - Pro - S
2. Chip Eberhart - USA - Open
3. Eduardo De Cobos -SPN - Pro
4. Igor Zakharov - Rus - Pro
5. Igor Altuskhin - Rus - Pro
6. Victor Boyarkin - Rus - Open
7. Vladimir Titov - Rus - STD
8. Igor Altushkin - Rus - Pro
9. Tang Kam Tim - Open
10.Cheung Pak Wan Chan - HK - Open
11.Kam Tong Tung - HK - STD
12.Tung Wai Kong - HK - Pro
13.Chun Kwok Bruce - HK - STD
14.Dylan Chan - HK - Open
15.Chan Ding Nai - HK - Classic
16.Tam Kwok Wai - HK - Pro
17.Trenton Sukovieff - Can - Pro
18.Vernon Seaton - Mal - Pro B
19.Kirstin Joy Gino - Phi - Pro Lady
20. Neena Vongxay - Lao - Pro Lady
21.
22.
23.
24.
25.
26.
27.
28.
29.
30.
»ÃСÒÈ COF ¤ÃѺ ---> Click Here »ÃСÒÈ¡Ó˹´¡Òà ¡ÒÃá¢è§¢Ñ¹¤ÃѺ¼Á The match schedule: --> Click Here