๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:02:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามขายเหล้า31ธ.ค.-1ม.ค.และวันสงกรานต์  (อ่าน 6794 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:10:35 PM »

ไงๆก็คงต้องตุนแสงโสมไว้ซักครึ่งโหล โนโซดา น้ำลายหก
จะพอเร๊อ  คิก คิก

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 01:35:09 PM »

เหม็นขี้ฟัน... การวิเคราะห์  จากการคาดคะเน  มันก็เหมือนกับการเดา

ส่งออกอะไร ส่งอะไรออกช่วยแยกด้วย ไม่ใช่เหมารวม บางอย่างออเดอร์มันเป็นปี

ถึงจะมีปฏิวัติหรือเลือกตั้งมันก็ไม่สน

และคิดว่าจะย้ายฐานการลงทุนคิดดีๆ ประเทศไทยเหมาะสมที่สุด บุคลากรเก่ง
เวียตนามถูกจริง  แต่มันเป็นคอมมิวนิส  อะไรที่ไม่อยู่ตำราหรือนอกกรอบ  มันไม่ทำมันถือว่าผิด

แถมภัยธรรมชาติจากมหาสมุทรแปซิฟิกมาถึงก็โดนก่อนเลย
อินโดก็เหมือนกัน  ภัยธรรมชาติ  แถมพวกบ้าพลังคลั่งชาติเยอะ

วันดีคืนดีเผาเลยพี่น้องผมรับผิดชอบเอง
มาเลย์ค่าแรงก็ทะลุมิติในสามโลกไปแล้ว
พม่าเอาไว้ทำปิโตรเคมีแบบมาบตาพุดพอ

เพราะ ngo เข้าไปก็เจออีโอ๊บลูบปากก่อน ฮาๆๆ
คิดวิเคราะห์แยกแยะตามด้วย

555555  เรื่อง  " โอ๊ป  "   ริว  ไม่อยากยุ่ง  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #92 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 02:16:55 PM »

เหม็นขี้ฟัน... การวิเคราะห์  จากการคาดคะเน  มันก็เหมือนกับการเดา

ส่งออกอะไร ส่งอะไรออกช่วยแยกด้วย ไม่ใช่เหมารวม บางอย่างออเดอร์มันเป็นปี

ถึงจะมีปฏิวัติหรือเลือกตั้งมันก็ไม่สน

และคิดว่าจะย้ายฐานการลงทุนคิดดีๆ ประเทศไทยเหมาะสมที่สุด บุคลากรเก่ง
เวียตนามถูกจริง  แต่มันเป็นคอมมิวนิส  อะไรที่ไม่อยู่ตำราหรือนอกกรอบ  มันไม่ทำมันถือว่าผิด

แถมภัยธรรมชาติจากมหาสมุทรแปซิฟิกมาถึงก็โดนก่อนเลย
อินโดก็เหมือนกัน  ภัยธรรมชาติ  แถมพวกบ้าพลังคลั่งชาติเยอะ

วันดีคืนดีเผาเลยพี่น้องผมรับผิดชอบเอง
มาเลย์ค่าแรงก็ทะลุมิติในสามโลกไปแล้ว
พม่าเอาไว้ทำปิโตรเคมีแบบมาบตาพุดพอ

เพราะ ngo เข้าไปก็เจออีโอ๊บลูบปากก่อน ฮาๆๆ

555555  เรื่อง  " โอ๊ป  "   ริว  ไม่อยากยุ่ง  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาไปสิบกระโหลก

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
BEST21
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #93 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 02:25:36 PM »

เล่นซะยายไปไม่เป็นเลยเพื่อน
Hero Member

« ตอบ #94 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 06:05:46 PM »

เอาไปสิบกระโหลก

เล่นซะยายไปไม่เป็นเลยเพื่อน

55555  ก็มีบ้าง  " แหล๊ะ เพื่อน " อ่ะ ฮา 555555   ตกใจ

แหม   " ชกกัน "  จะเป็นพระเอก  คนเดียว ได้งัย อ่ะ ฮา  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว แบร่

55555  แต่เรื่อง   " ข้างบน "  ยายเชื่อ  ดร. มากกว่าอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #95 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 06:36:43 PM »

555555  Version   " นุ่ม สุ 100 x 10 "  อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

<a href="https://www.youtube.com/v/EwgXqEGGmyw" target="_blank">https://www.youtube.com/v/EwgXqEGGmyw</a>

หัว...ฆรวย

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #96 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 08:23:17 PM »

กระทู้นี้เคลียร์นะครับ แบร่
ประยุทธ์ ไฟเขียวให้ขายเหล้าช่วงปีใหม่ได้ เตือนประชาชนขอให้รับผิดชอบตัวเอง
เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2557 พล.อ. ประยุทธ์ จันทร์โอชา นายกรัฐมนตรีและหัวหน้าคณะรักษาความสงบแห่งชาติ (คสช.) เปิดเผยว่าการจำหน่ายสุราในช่วงปีใหม่ 2558 นี้ สามารถจำหน่ายได้ตามปกติ แม้มีข้อเสนอจากกระทรวงสาธารณสุขขอให้งดจำหน่ายสุราก็ตาม ทั้งนี้ตนขอให้ประชาชนรับผิดชอบกันเอาว่าขับรถต้องไม่ดื่มสุรา ส่วนตนจะไปเที่ยวที่ใดนั้นยังไม่ทราบ เครดิตข่าว kapook.com Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #97 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 08:25:31 PM »

ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 08:35:24 PM »

ขำตรงข้อเสนอของท่านฟรินสโตน   บอกว่าร้านอาหารจะไม่ผิด ถ้าลูกค้าหิ้วเข้ามาดิื่มกินเอง ร้านไม่ผิด จนเมื่อวานข่าวทีวีออก ผมดูอยู่ ช่อง9นี่แหละ  ไปถามเจ้าของร้านอาหารแถวข้าวสาร  ยิ้มีเลศนัย

เฮ้ยย..!!!  คนเค้าค้าขาย เปิดร้าน ลุงทุนเท่าไหร่ จ้างคน จ้างลูกจ้างเท่าไหร่ วันๆรายจ่ายเท่าไหร่  ให้คนหิ้วของเข้ามานั่งกินในร้านนี่นะ  เฮ้ยย...สงสัยคนพูดไม่เคยทำมาหากินค้าขาย นึกว่าร้านเขาเป็นมูลนิธิเหรอ   ขำก๊าก แลบลิ้น

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 08:35:39 AM »

สรุปว่าให้ซื้อขายดื่มได้ แต่เหมือนเป็นสัญญาณให้ตำรวจเข้มงวดขึ้นตำรวจไม่ได้หยุดงานอยู่แล้วนี่ตั้งด่านกันเถอะโชคดีทุกท่าน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #100 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 08:43:03 AM »

สรุปว่าให้ซื้อขายดื่มได้ แต่เหมือนเป็นสัญญาณให้ตำรวจเข้มงวดขึ้นตำรวจไม่ได้หยุดงานอยู่แล้วนี่ตั้งด่านกันเถอะโชคดีทุกท่าน

ต้องแบบนั้นละครับพี่ ตรวจให้เข้ม จับจริง ส่งฟ้อง ขังจริง ปรับจริง ไม่ใช่ตรวจจริง แล้วเอามาเป็นเงื่อนไขไถเงินจากผู้ต้องหาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #101 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 09:00:13 AM »

ช่วงเทศกาลหยุดยาว ผู้คนเดินทางไม่กี่วัน มันเป็นช่วงเวลา prime time ของตำรวจคับ ไม่มีท่านใดบ่น เข้าเวรตั้งต่านตรวจ จับปรับ 24hr around the clock อยากจะให้ตรวจฉี่ จนท.ประจำด่านตรวจด้วยครัช คิก คิก อ๋อย ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2014, 09:06:24 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 04:24:56 PM »

ช่วงเทศกาลหยุดยาว ผู้คนเดินทางไม่กี่วัน มันเป็นช่วงเวลา prime time ของตำรวจคับ ไม่มีท่านใดบ่น เข้าเวรตั้งต่านตรวจ จับปรับ 24hr around the clock อยากจะให้ตรวจฉี่ จนท.ประจำด่านตรวจด้วยครัช คิก คิก อ๋อย ไหว้

เข้าท่าครับ ถ้าไม่มีสารกระตุ้น อาจทำงานไม่ไหว   ขำก๊าก ขำก๊าก
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #103 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 04:28:14 PM »

แหม เค้าก็เปลี่ยนเวรกันพักอยู่หรอกครับใครเค้าจะมายืนโบกรถกันทั้งวัน  คิก คิกจะให้ตรวจฉี่เหรอม่ายอาวม่ายพูด ตรวจไปก็ไม่เจอหรอก คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #104 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 05:39:05 PM »

ผมท้าพนันกับเพื่อน ตั้งแต่วันแรกที่มีข่าวนี้ออกมา ว่ามันไม่ผ่านหรอก มันเป็นไปไม่ได้

ไม่มีเพื่อนคนไหนกล้าเดิมพันกับผม
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์