๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 05:03:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักศึกษาใจเด็ด! ฮึดสู้โจรโดนมีดเสียบหลัง ดึงออกแทงโจรดับ  (อ่าน 6518 ครั้ง)
ans66
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 06:36:01 PM »

มันยังตามไปรังควานที่โรงพยาบาลอีก แล้วโปลิศหายไปไหนกันหมด...เซ็งแทน

......เรื่องเงียบๆก่อน.....ต้องเจอซุ่ม.....เอาให้หายซ่าเลย

..คณะเรา...มัจฉาร่วมข้อง
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 07:22:02 PM »

นับถือใจครับ เยี่ยมมาก Wink

M193-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 07:34:47 PM »

นับว่าโชคดีที่รอดมาได้แม้จะเจ็บ..........ในความเห็นของผมคิดว่าพ่อของคนเจ็บไม่มีปืน.....หากมีเพียงแค่เสียงตวาดสัก 2 นัด......จะทำให้กลุ่มกวนเมืองถอนตัวเร็วขึ้นครับ.............
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 10:17:46 PM »

ฮ้อ...บ้านเมืองเราเป็นอะไรไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2006, 10:19:32 PM โดย Cheetah » บันทึกการเข้า
w_bantit
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 10:36:35 PM »

แล้วจากเหตุต่อเนื่อง ที่กลุ่มวัยรุ่นที่ก่อเหตุมาทุบตีรถ ถ้าเจ้าของรถมีปืน ติดตัวไป แล้วยิงเข้าใส่กลุ่มวัยรุ่น อย่างนี้ถือว่าป้องกันทรัพย์สิน หรือเปล่าครับ อยากทราบครับ
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 01:25:28 AM »

หลังจากนี้ ครอบครัวนี้จะอยู่กันยังไง?Huh สน.ท้องที่จะมีเจ้าหน้าที่มาคุ้มครองไหม??? ถ้ามี จะคุ้มครองให้นานเท่าไร???

แก๊งพวกนี้ น่าจะมีใครหาถุงใส่น้ำมันเครื่องขว้างเข้าวงตอนซิ่ง ดูว่าจะได้ซักกี่คัน หลายปีมาแล้ว ผมแวะเข้าห้องน้ำปั๊มน้ำมันถ.พระราม 4 กลางดึก พอจะกลับ .... ออกจากปั๊มไม่ได้ครับ มันมากันน่าจะเป็นร้อยคัน เพราะรถผมคาอยู่ปากทางออกปั๊มนานมาก ออกไม่ได้ มันมากันเป็นฝูงผึ้ง ผมเลยถอยกลับเข้าปั๊มให้มันไปกันให้หมดก่อนค่อยกลับ พอพวกนี้ซาๆไปก็มีรถกระบะ(ไม่มีหลังคา เด็กวัยรุ่นนั่งมาเต็มกระบะ)คันนึงวิ่งมาเข้าห้องน้ำ พอเด็กหลังรถลงมาก็พากันมาดูรอยบุบตรงฝาปิดกระบะท้ายรถ มีรอยบุบเข้าไปแต่ไม่ทะลุ ผมเห็นแล้วสงสัยเลยว่าโดนกระสุน ไม่.38 ก้อ 9 mm. แล้วก็มีเด็กคนนึงว่า ตะกี้ก่อนมีเสียงกระทบฝากระบะ เห็นผู้ชายคนนึงที่อยู่ไกลๆออกไปทำท่ากระชากลูกเลื่อน(เค้าทำมือให้ดู) ผมเลยบอกพวกเค้าไปว่า โชคดีแล้วนะน้อง แสดงว่านี่รอย 9 mm.นะน้อง แต่ละคนทำหน้าเสียวสยองกันไปหมด รอยนั่น ถ้าสูงขึ้นไม่ถึงคืบก็จะพ้นฝากระบะและคงเข้าหัวเด็กที่นั่งมุมนั้นพอดี เข้าใจว่ามือปืนคงจะยิงกลุ่มมอเตอร์ไซค์ครับ แหม พี่ ยิงให้แม่นๆหน่อยสิครับ จะยิงน่ะไม่ว่า คนไม่เกี่ยวเค้าจะซวยเอา  Grin
spocid
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:39:53 AM »

ผมว่ากลุ่มนี้น่าจะใหญ่ จริง ๆ นะครับ   ขนาดเพื่อนของกลุมตาย  แล้วยังไปโวยวายที่โรงพยาบาล   แบบไม่กลัวกฏหมายเลย    น่ากลัว จริง ๆ
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 11:58:22 AM »

เนื้อหาข่าวอ่านแล้วแปลกๆ ครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์