๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 05:12:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเห็น...แปลว่า...............................................แก่แล้ว  (อ่าน 13699 ครั้ง)
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 12:48:41 AM »

ถูกต้องคร๊าบคูณครู..........ผมโดนแม่ตบหัวทิ่มประจำเลยครับ ซื้อแล้วไม่กิน Grin Grin

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 09:28:01 AM »

Grin Grinขวัญใจผมก็พี่ไมค์ทไทสันครับ ไทยก็ฉมวกเพชร คฤหาส ฮิบปี้ พฤหัสเล็ก Grin Grin Grinเกี่ยวกันมั๊ยเนี้ย?
ขอบคูณครับคูณครู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พฤหัสเล็ก ศิษย์ชุนทอง กระทิงดุแห่งท้องทุ่งรังสิต ตอนนี้เป็นครูมวย ภูมิฐานสมฐานะ
สามารถ  พยัคฆ์อรุณ ก้องธรณี พยัคฆ์อรุณ ตอนนั้น กำลังฮอต

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 12:02:14 PM »

โดนเต็มๆ   หน้ากากเสือนี่ได้รอดู  ทุกครั้งเลย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 12:08:53 PM »

อย่างกะดูหนังเรื่องแฟนฉันเลยครับ   Grin Grin Grin Grin

อย่างนี้น่าตั้งกระทู้ถามอายุคนในเวปอีกรอบนะครับเนี้ยพี่แอม   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 04:05:41 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินมันคืออะไร....ม่ายเคยเห็น.....จิง จิ้งงงงงง

กระทู้นี้...ว่าจะไม่เข้ามาแล้วนะ...เฮ้อ หลวมตัวเข้ามาจนด้ายยย Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2006, 04:08:55 PM โดย เป้าสะอาด » บันทึกการเข้า

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 05:56:25 PM »

ผมว่าจะไม่ตอบแล้วน่า.......เดี๋ยวก็จะว่าโกหกอีก.......เห็นเกือบหมดครับกาตูนขาดไอ้ตัวใส่หมวกริมซ้ายมือเรา......หนังสือทั้งหมดไม่เคยเห็นครับ....ของเล่นก็เล่นมาจนครบ...ขนมก็กินจนครบครับ...มาได้กินหมากฝรั่งตราแมวดำอีกรอบตอนต้นปีที่ผ่านมาพร้อม ๆ กับเล่นลูกโป่งจากหลอดเป่า.....ดารานักร้องทันเกือบหมดครับ แต่รอยัลเป๊บซี่นี่ไม่แน่ใจว่าทันใช้ รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมงแม่คิ้วโกงขวัญใจสิบล้อ หรือเปล่า ถ้าใช้ก็ทันละครับแต่ทั้งหมดทั้งมวลนี่แม้กายจะแก่ตามที่โดนกล่าวหาแต่ยืนยันว่าหัวใจไม่แก่ตามตัวแน่นอนครับ
ปล.เห็นภาพแล้วมีความสุขดีค
     ประท้วงครับ ครูแอมตั้งกระทู้ทำลายจิตใจผู้สูงอายุครับ ทั่นเลขาต้องลงโทษด้วยการบังคับให้ครูแอมเลี้ยงเบียร์ผู้สูงอายุในเวปครับ   (รวมถึงทั่นเลขาด้วยเพราะคาดว่าคงรู้จักและเคยเห็นมาหมดแล้ว Grin) ส่วนผมเคยเห็นเกือบหมดแสดงว่ายังไม่แก่แค่เกือบๆเท่านั้น
  Coolหึหึ.........เรื่อง CRKT จะให้คนอื่นรู้มั้ย Cool เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 09:52:52 PM »

Coolหึหึ.........เรื่อง CRKT จะให้คนอื่นรู้มั้ย Cool เยาะเย้ย
อ้างถึง

หึๆๆๆ....มั่ง   เรื่องนั้นเป็นเรื่องเล็กแล้วพี่  วันนี้โทรศัพท์เพิ่งโดนขโมยแหมบๆ     โดนเมียฆ่าแน่ผม     โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:47:59 PM »

อย่าลืม รถเหล็กคันเล็กๆ วิ่งชนกันในรางชอล์คหน้ากระดานดำด้วย ชนแล้วรถใครหล่นไปจากรางเป็น แพ้  Cheesy Cheesy

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 04:18:25 AM »

อ้างถึง

หึๆๆๆ....มั่ง เรื่องนั้นเป็นเรื่องเล็กแล้วพี่  วันนี้โทรศัพท์เพิ่งโดนขโมยแหมบๆ     โดนเมียฆ่าแน่ผม โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้าว...เสียใจด้วยค่ะเรื่องมือถือ 

อย่าลืม รถเหล็กคันเล็กๆ วิ่งชนกันในรางชอล์คหน้ากระดานดำด้วย ชนแล้วรถใครหล่นไปจากรางเป็น แพ้ Cheesy Cheesy

Grin Grin Grin Wink เพิ่มเติมความทรงจำวัยเด็กค่ะ ขอบคุณค่ะพี่สกาย

yuth24
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 08:21:58 AM »

พฤหัสเล็ก ศิษย์ชุนทอง กระทิงดุแห่งท้องทุ่งรังสิต ตอนนี้เป็นครูมวย ภูมิฐานสมฐานะ
สามารถ  พยัคฆ์อรุณ ก้องธรณี พยัคฆ์อรุณ ตอนนั้น กำลังฮอต

อีกคนครับเก่งสุดยอด Grin Grin เพลงดาบแม่น้ำร้อยสาย โองามิอิโต Grin Grin
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:10:23 AM »

ยังจำได้ครับ.........เป่าดินน้ำมัน

สมัยนี้ผมยังสอนเด็กๆแถวบ้านเล่นอยู่เลยครับ

เด็กๆชอบกันใหญ่..........

ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์