๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:45:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องการนอน "กรน" ครับ  (อ่าน 6644 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:06:16 PM »

และเมื่อเปรียบเทียบจากภาพแล้ว....

น่าจะใช่นะครับ....

ภาพจากทางแถบอีสานใต้ จ.สุรินทร์
กลุ่มปลูกผักปลอดสารพิษ
ต.บึง อ.เขวาสินรินทร์ จ.สุรินทร์

ขอบคุณครับพี่  อยู่ จังหวัดสุรินทร์หรอครับ  ให้ 1 แต้มครับ

บางแสนครับ คริ คริ  เรียกผมว่า น้องห้า-หนึ่ง เถิดฮับ....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:16:46 PM »

ลืมบอกไปครับ  ให้ 1 แต้ม ทุกคนเลยครับ  ขอบคุณมากๆ หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:24:06 PM »

ผมเห็นเพื่อนนั่งกินเหล้าด้วยกันอยู่ๆฟุบหน้าทิ่มจานข้าว    เลยบอกให้ไปหาหมอตกลงก็ผ่าตัดต่อมทอลซิล   ทุกวันนี้หมอนี้ยังกะคนหนุ่มและไม่ง่วงเวลาขับรถ     ใครนอนไม่อิ่มสันนิษฐานได้เลยว่าหยุดหายใจขณะหลับ    อย่าไปกลัวครับเรื่องเล็กๆ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:51:43 PM »

ผมเห็นเพื่อนนั่งกินเหล้าด้วยกันอยู่ๆฟุบหน้าทิ่มจานข้าว    เลยบอกให้ไปหาหมอตกลงก็ผ่าตัดต่อมทอลซิล   ทุกวันนี้หมอนี้ยังกะคนหนุ่มและไม่ง่วงเวลาขับรถ     ใครนอนไม่อิ่มสันนิษฐานได้เลยว่าหยุดหายใจขณะหลับ    อย่าไปกลัวครับเรื่องเล็กๆ
ขอบคุณครับพี่  ผมก็เหมือนกันครับ  ขับรถสัก 100 - 200 โล  กลางวันก็ง่วงๆ นิดๆ ครับ  แต่ไม่ถึงกับ  จะหลับให้ได้  อีกอย่างครับ  จะปวดๆ เมื่อยๆ  ทั้งวัน  ทำอะไรหนักๆ  ก็จะเมื่อยง่ายครับ  แต่เวลาเล่นกีฬา  ดันวิ่งสปีดได้เต็มที่  วิ่งสปีดเสร็จ  ก็อยุดหายใจสักพัก  ไม่รู้ป็นไง  จะว่าฝุ่น  หรืออากาศก็ไม่ใช่  สงสัยคงต้องเข้า รพ. ซะแล้ว  ปกติถ้าไม่ตรวจร่างการประจำปี  ไม่เข้าหรอก รพ.  นานๆ  จะป่วยสักครั้ง  ป่วยก็ป่วย แบบเป็นพิธี  คือปวดหัวนิดๆ กินยาก็หาย  ผมเลยมั่นใจว่าน่าจะเป็นอย่างที่ พี่บอกนั่นหล่ะ  ขอบคุณครับ

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์