๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 06:04:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เกี่ยวกับรหัสมือ  (อ่าน 1726 ครั้ง)
(โซ_เซ)
*บทเรียนของชีวิต คือประสบการณ์ในอดีตที่ผ่านมา*
Jr. Member
**

คะแนน 2

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 12:26:52 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสมาชิกทุกๆคน ผมหายไปซะนาน เรียนหนักอะครับ สบายดีกันหรือป่าวครับ
คืออยากจะขอความรู้หน่อยยครับ ว่ารหัสมือที่ทหาร ตำรวจเค้าใช้กัน แต่ละท่ามันมีความหมายว่าอย่างไรครับ
ถ้าบอกผ่านเวบไม่ได้ ฝากมาที่ so_sa_2@hotmail.com หน่อยนะครับ แล้วก็มีใครเล่น bb บ้างครับ
ผมเพิ่งถอย M4 S-System มา อยากจะขอคำแนะนำในการซื้ออุกกรณ์แต่งหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 12:30:19 PM »

บีบี ที่นี่ก็มีเล่นกันบ้างประปราย ถ้าอยากได้ข้อมูลแน่นๆ ควรเข้าเวปเกี่ยวกับ บีบี โดยตรงนะครับ

อันที่จริงผมก็สนใจเหมือนกัน แต่พอดูราคาและอุปกรณ์แล้ว ขอเป็นผู้ชมดีกว่า มันไม่เบาเลย.....

(โซ_เซ)
*บทเรียนของชีวิต คือประสบการณ์ในอดีตที่ผ่านมา*
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 12:38:59 PM »

ถ้าเป็นปืนของจีนก็ไม่แพงมากหรอกครับ กระบอกละประมาณ 3500-4500 ก็ลงสนามได้แล้วครับ สนุกมาก
หน้า: [1]
  พิมพ์