๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 11:46:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงเพื่อนพ้องชาวปืนเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 16  (อ่าน 79755 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #465 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:47:02 PM »

น้องเอก..น้องนินจา  จากทีมเชียงใหม่  ถึง บ้าน หรือ ยังครับ   

มาไกล  สุดๆ..จาก เหนือ  สุด  ประเทศไทย  ขัยรถมาเอง...แถม  เอา กลับไป  3 รางวัล ทั้งสั้นทั้งยาว

คนอา..ไร...เก่ง..จัง..             สงสัย เที่ยวนี้..   มีกำลังใจ จากที่บ้าน...มาด้วย..เต็มรถ...ฮิๆๆ    ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม               เยี่ยม                เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #466 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:50:06 PM »

ทีมน้องใหม่ลูกซองรณยุทธ  จาก นครศรีธรรมราช  ค่าย วชิราวุธ  โดย ท่าน พ.ท.  วัลลภ  และ น้องโป้ง

ทีมนี้มาแรง..แซงโค้ง  เดี่ยว..จะ  หาภาพ  พี่โชดี    กับ  พี่ วัลลภ  มาฝาก..  คอยแป๊ป  นะครับ     หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #467 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 01:03:54 PM »

น้องเอก..น้องนินจา  จากทีมเชียงใหม่  ถึง บ้าน หรือ ยังครับ   

มาไกล  สุดๆ..จาก เหนือ  สุด  ประเทศไทย  ขัยรถมาเอง...แถม  เอา กลับไป  3 รางวัล ทั้งสั้นทั้งยาว

คนอา..ไร...เก่ง..จัง..             สงสัย เที่ยวนี้..   มีกำลังใจ จากที่บ้าน...มาด้วย..เต็มรถ...ฮิๆๆ    ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม               เยี่ยม                เยี่ยม

เยี่ยม               เยี่ยม                เยี่ยม
              Grin  กลับถึงบ้านแล้วครับ.....โกเพ้ง.........ถึงตอนเที่ยงคืนเมื่อคืนนี้ครับ......สนุกมากๆครับ.....มันร้อนดีครับ...แฮ่ะๆ Grin
       ปีหน้าจะมาใหม่ครับ   หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ฺฅนเมืองชล*รักในหลวงมาก
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #468 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 01:38:15 PM »

อยากทราบผลการแข่งขัน ปืนสั้นชาวบ้านครับ ไหว้

ขออภัยครับพิมษ์ผิดไปหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2009, 08:29:31 AM โดย ฺBaer » บันทึกการเข้า
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #469 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 08:49:58 PM »

อยากผลการแข่งขัน ปืนสั้นชาวบ้านครับ ไหว้

ติดต่อนายสนามพัทลุง  แล้วครับ...        ไหว้

คาดว่า..อีกสัก..1-2 วัน  น่าจะแปลงไฟล์  ลงได้  ครับ..ถ้าส่งมาให้ผม  ที่ตรัง..  อย่า ช้า  น่าจะเป็น  วัน ศุกร์  นี้  ครับผม
            อ้อ..มีบรรยากาศ  ของทีมปั้นเป้า  มาฝาก..ครับ..รอแป๊ป   นะครับ..      หลงรัก

wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #470 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 09:33:39 PM »

ภาพพี่รีบหน่อยน๊ะน้องต้องรีบรายงานผลการแข่งขันให้นายทราบ
wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #471 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 09:40:41 PM »

การแข่งขันครั้งนี้ ไม่สนใจเรื่องรางวัลแต่มาคราวนี้ได้เพื่อนลูกซองเพียบ โดยเฉพาะ แบโซ๊ะ รือเสาะ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #472 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 08:29:44 AM »

ภาพพี่รีบหน่อยน๊ะน้องต้องรีบรายงานผลการแข่งขันให้นายทราบ

รับทราบครับผม...จะไปเอา  ภาพให้..วันนี้ ที่พัทลุง..คร๊าบ..

ได้..ข่าว..จะส่งข่าว..เล่าอีกที...นะครับ.. หลงรัก

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 08:39:24 AM »

การแข่งขันครั้งนี้ ไม่สนใจเรื่องรางวัลแต่มาคราวนี้ได้เพื่อนลูกซองเพียบ โดยเฉพาะ แบโซ๊ะ รือเสาะ

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว.........คนนี้น่ารักที่สุด....ค่ะ...ยิงเก่ง...ยิ้มอย่าเดียว...ทำเอา RO.. ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว..........วันศุกร์นี้จะไปหาแบยูโซ๊ะรอรับออยล์ด้วยนะค่ะ    ฮิฮิ......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
a.phuket
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #474 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 08:50:39 AM »

.........คนนี้น่ารักที่สุด....ค่ะ...ยิงเก่ง...ยิ้มอย่าเดียว...ทำเอา RO.. ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว..........วันศุกร์นี้จะไปหาแบยูโซ๊ะรอรับออยล์ด้วยนะค่ะ    ฮิฮิ.........  แหมชอบคนตัวใหญ่หรือคะน้องออย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #475 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 10:17:36 AM »

.........คนนี้น่ารักที่สุด....ค่ะ...ยิงเก่ง...ยิ้มอย่าเดียว...ทำเอา RO.. ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว..........วันศุกร์นี้จะไปหาแบยูโซ๊ะรอรับออยล์ด้วยนะค่ะ    ฮิฮิ.........  แหมชอบคนตัวใหญ่หรือคะน้องออย หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไหว้..สวัสดีค่ะ    พี่เอ..... เป็กเลย...ชอบคนตัวใหญ่ผิวคล้ำๆหน่อย.....ชอบๆ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:13:33 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว.........คนนี้น่ารักที่สุด....ค่ะ...ยิงเก่ง...ยิ้มอย่าเดียว...ทำเอา RO.. ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว..........วันศุกร์นี้จะไปหาแบยูโซ๊ะรอรับออยล์ด้วยนะค่ะ    ฮิฮิ......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
               เหรอ.............ขนาดนั้นเลย Grin Grin Grin Grin Grin 

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #477 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 06:43:41 PM »

เหรอ.............ขนาดนั้นเลย Grin Grin Grin Grin Grin 

นี่ๆๆ   ดำไม่พอ  อย่ามาแซวค่ะ.............. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...--*
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #478 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 08:36:48 PM »

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #479 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 08:37:44 PM »

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์