๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 03:25:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนเราเลือกเกิดไม่ได้ ถ้าเลือกได้คงไม่อยากทำแบบนี้ "จ๊ะ คันหู"  (อ่าน 41849 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:09:17 PM »

ข่าวล่า : วงเทอร์โบเซ็นสัญญากับแกรมมี่ เรียบร้อยโรงเรียนอากู๋แล้วค่ะ

แกรมมี่หลังนีๆ แพ้อาร์สยามของค่ายRSหลุดลุ่ยเลยนะครับเจ๊โอ RSแอบรวยเงียบๆ  เยี่ยม

จริงเลยจร้า RS ก้าวกระโดดไปไกลกว่าแกรมมี่หลายช่วงตัวแล้วอ่ะ Cheesy

ข่าวล่า : วงเทอร์โบเซ็นสัญญากับแกรมมี่ เรียบร้อยโรงเรียนอากู๋แล้วค่ะ
แล้วเมื่อไหร่เจ้จะเซ็นสัญญากับหมึกแดงละครับน้องๆๆจะได้อิ่มด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เค้ามีให้เซ็นด้วยเหรอ น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=wiAF-g8Gu8c&NR=1
เอามาฝาก เจ้ ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เจ้าพระคุ๊ณ................. เมือไหร่จะได้ฟังข่าวดี นะ

ไหว้

บร้าาาาาา บอกรักเค้าเหรอตัว จูบบบบ จูบบบบ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:11:18 PM »

ตกใจ อ๊ะ!  ทำไมรู้สึกร้อนๆหนาวๆแปลกๆ นะ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:00:27 PM »

มามะ มามะ ไม่ต้องกลัว เตรียมอุปกรณ์พร้อมแล้ววววววว หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:03:42 PM »

มามะ มามะ ไม่ต้องกลัว เตรียมอุปกรณ์พร้อมแล้ววววววว หลงรัก
คิก คิก เจ้โอคร้าบบบบบบบบ............ป้มคันหลังก้าบบบบบบบบบบบ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:07:47 PM »

อุปกรณ์  Huh  ตกใจ   อะ อะ อะ อะไร ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:34:03 PM »

อุปกรณ์  Huh  ตกใจ   อะ อะ อะ อะไร ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามาทายก่อนนนน......

ผมขอทายว่า......แมงมุม......จัดสำหรับบังโดยเฉพาะ

ไม่ใช่สไปเดอร์แมน.....แต่เป็นสไปเดอร์โค......

คิก คิก         คิก คิก

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 02:30:10 PM »

ผมขอทายว่า......แมงมุม......จัดสำหรับบังโดยเฉพาะ

ไม่ใช่สไปเดอร์แมน.....แต่เป็นสไปเดอร์โค......

คิก คิก         คิก คิก

โอ้ว    ยิงผมทิ้งเลยดีกว่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 02:30:52 PM »

คิก คิก เจ้โอคร้าบบบบบบบบ............ป้มคันหลังก้าบบบบบบบบบบบ

อุปกรณ์  Huh  ตกใจ   อะ อะ อะ อะไร ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิ...ได้เหยื่อ 2คนแระ คิก คิก คิก คิก

อุปกรณ์  Huh  ตกใจ   อะ อะ อะ อะไร ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก         คิก คิก

แมลงมุมเอย ม้าเอย หมีเอย ม.ม้า ท๊างงงงน๊านนนค่าาาาาา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 02:32:17 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 06:34:45 PM »

เจ้ครับตกลงที่นัดกันไว้ที่สนามราชนาวี  เราได้เป้าแล้วใช่ไหมครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยว่าจะขอลองลูกซองออโต้ซะหน่อย Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 06:41:33 PM »

งอนใจร้าย แลบลิ้น
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 10:37:36 PM »

ถ้า มีงานบวช หรือ งานแต่ง ผมก็อยากได้วงดนตรีลักษณะนี้มาแสดงในงานผมครับ  จากประสบการณ์ตอนเป็น อาสาฯ ไปคุมงานกว่า 100 งาน ก็เห็นวงดนตรีลักษณะนี้ทั่วไปมากมาย ไม่เห็นผิดปกติตรงไหน หรือบังไม่เคยเห็น
ง่ายๆ ถ้าบังรับไม่ได้ ก็ไม่ต้องดู ไม่ต้องจ้างมาแสดง หรือเขาเชิญไปร่วมงานถ้ามีแสดงแบบนี้ก็ไม่ต้องไป ดูรำโนรา ดูหนังตลุงไป จะได้สบายใจไม่ต้องเครียด

มโนราห์ หนังตะลุง เป็นศิลปะพื้นบ้านทางใต้ที่มีมาเป็นร้อยๆ ปี           ตูเสพ ศิลปะ การแสดง
เพลง เดียวนี้ ต่าย อรทัย  ตั๊กแตน  ไผ่  อาร์สยาม  ศิริพร                    ตูเสพ  คำร้อง เนื้อแพลง  ลูกเล่นลูกคอ  น้ำเสียง ความหมายของเพลง

แล้ว มิวสิก คันหู จะให้ตูเสพ อะไรว่ะ    ยี๊   

น้ำหน้าอย่างคุณมรึงแค่ อาสา อย่ามาคุย
  ขำก๊าก   เพื่อนตูเจ้าของ วงที่โคราช  เครื่องเสียง/เวที มัน เกือบ 10 ล้าน  มันยังเฉยๆ  ไม่เห็นมันโอ้อวดเหมือน คุณมรึงเลย
โถ่ๆๆๆๆๆ   เด็ก ประกอบเวที กิตติมศักดิ์  ซิไม่ว่า   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อะไรกัน อย่างน้อยๆ ผมก็ทำงานรับใช้สังคม
แล้วคุณละ ก็แค่ช่างโทรศัพย์ เคยทำอะไรให้กับสังคมบ้าง  แล้วเที่ยวมาวิพากษ์วิจารย์สังคม
หากินบนแผ่นดินไทย แล้วทำอะไรตอบแทนแผ่นดินที่มาอาศัยอยู่บ้าง ขอร้องอย่าดูถูกคนอื่น
เพื่อนคุณจะมีเงินสัก 100 ล้านผมก็ไม่สน  เขาจะโอ้อวดหรือไม่ผมก็ไม่สนใจ  งานที่ผมทำทุกวันนี้ก็ไม่ได้ผิดกฏหมายอะไร มีศักดิ์ศรีพอที่ไม่ยอมให้ใครมาดูถูกก็แล้วกัน

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 11:04:44 PM »

ถ้า มีงานบวช หรือ งานแต่ง ผมก็อยากได้วงดนตรีลักษณะนี้มาแสดงในงานผมครับ  จากประสบการณ์ตอนเป็น อาสาฯ ไปคุมงานกว่า 100 งาน ก็เห็นวงดนตรีลักษณะนี้ทั่วไปมากมาย ไม่เห็นผิดปกติตรงไหน หรือบังไม่เคยเห็น
ง่ายๆ ถ้าบังรับไม่ได้ ก็ไม่ต้องดู ไม่ต้องจ้างมาแสดง หรือเขาเชิญไปร่วมงานถ้ามีแสดงแบบนี้ก็ไม่ต้องไป ดูรำโนรา ดูหนังตลุงไป จะได้สบายใจไม่ต้องเครียด

มโนราห์ หนังตะลุง เป็นศิลปะพื้นบ้านทางใต้ที่มีมาเป็นร้อยๆ ปี           ตูเสพ ศิลปะ การแสดง
เพลง เดียวนี้ ต่าย อรทัย  ตั๊กแตน  ไผ่  อาร์สยาม  ศิริพร                    ตูเสพ  คำร้อง เนื้อแพลง  ลูกเล่นลูกคอ  น้ำเสียง ความหมายของเพลง

แล้ว มิวสิก คันหู จะให้ตูเสพ อะไรว่ะ    ยี๊   

น้ำหน้าอย่างคุณมรึงแค่ อาสา อย่ามาคุย
  ขำก๊าก   เพื่อนตูเจ้าของ วงที่โคราช  เครื่องเสียง/เวที มัน เกือบ 10 ล้าน  มันยังเฉยๆ  ไม่เห็นมันโอ้อวดเหมือน คุณมรึงเลย
โถ่ๆๆๆๆๆ   เด็ก ประกอบเวที กิตติมศักดิ์  ซิไม่ว่า   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อะไรกัน อย่างน้อยๆ ผมก็ทำงานรับใช้สังคม
แล้วคุณละ ก็แค่ช่างโทรศัพย์ เคยทำอะไรให้กับสังคมบ้าง  แล้วเที่ยวมาวิพากษ์วิจารย์สังคม
หากินบนแผ่นดินไทย แล้วทำอะไรตอบแทนแผ่นดินที่มาอาศัยอยู่บ้าง ขอร้องอย่าดูถูกคนอื่น
เพื่อนคุณจะมีเงินสัก 100 ล้านผมก็ไม่สน  เขาจะโอ้อวดหรือไม่ผมก็ไม่สนใจ  งานที่ผมทำทุกวันนี้ก็ไม่ได้ผิดกฏหมายอะไร มีศักดิ์ศรีพอที่ไม่ยอมให้ใครมาดูถูกก็แล้วกัน

รับใช้สังคม  ตกใจ  อาสาคุมงาน เต้นโชว์หอยเนี้ยนะ  สังคมแบบไหน   Huh 
ส่วนตัวตู ทำอะไร เพื่อ สังคมบ้าง อืม....... หลอกแดรกลูกค้าไปวันๆอ่ะ  ทำเพื่อแผ่นดิน เพื่อแผ่นดิน อืม..... ตกใจ เยาะเย้ย นึกออกละ  ถอนต้นหญ้า กำจัดวัชพืช ที่รกแผ่นดิน อ่ะ
นอกนั้น ก็ไม่มีนะ เอ่อ...อีกอย่าง  ช่วย สงเสริม ทุนการศึกษาให้น้องๆนักศึกษา   น้ำลายหก น้ำลายหก  อ่ะ ซื้ดดดดดดดดดด  โอ้วววววววววว   

ถึงเพื่อนตูจะมีซัก 100 ล้าน ที่แน่ๆ เค้าไม่สนคุณมรึง หรอก อย่า สำคัญ ตัวเองผิดไป   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 11:07:06 PM »

เล่นขึ้อยู่ได้ ออกมาได้แล้วบังอย่าถอยหลังลงคลอง  ออกมาจากจุดนั้นแล้วเข้าไปทำไมอีก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 11:14:27 PM »

สงสัย ว่ะ ไอ้เรื่องคุม งาน เนี้ย  คุม ตำแหน่งไหน
  คุมเครื่องเสียง   ก็ไม่น่าจะใช่  เพราะเครื่องเสียงพวกนี้ มันต้องให้นักดนตรีเซ๊ต เอง  
  คุมไฟเวที   ก็ไม่น่าจะใช่  เพราะ เดี๋ยวนี้คุมด้วยคอมพิวเตอร์  เว้นแต่ ติดตั้ง แบบ ช่วยเสียบปลั๊ก เอ๊ะ นั้นมันหน้าที่ช่างไฟนิ  Huh
  คุม เก้าอี้   อืม....              คุม คนดู เอ๊ะ ! นั้นมันหน้าที่ ร.ป.ภ นิ    หรือ เช๊คตั๋ว   หรือวิ่งซื้อ โอเลี้ยง     ตกใจ หรือว่า คุม กำเนิด   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เฮ้ย! ไม่เกี่ยวๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์