๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:48:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 41
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสาร......ชมรมลูกซองรณยุทธ  (อ่าน 179628 ครั้ง)
แอ๊ด('-')รักในหลวง
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #465 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:34:50 AM »

มีลูกซองออโต้28นิ้วอยากลงแข่งipscไม่ทราบว่าจะเสียเปลียบกับพวกลำกล้องสั้นมากไหมครับขอบคุณครับ
  ไหว้ ขออนุญาติ ตอบนะครับ ลํากล้อง 28" ไม่เสียเปรียบครับ อยู่ที่คนยิงครับ ขยันฝึกซ้อมหน่อย ลำยาวสอยเป้าระยะไกลได้ดีครับ ยิงเป้าบินก็ดี เยี่ยม ส่วนลำสั้น อาจคล่องตัวกว่า ยิงหวังผลระยะใกล้ได้เฉียบหวังผลเกือบ100%ในกรณีไม่มีตัวประกัน โดยรวมอยู่ที่ทักษะคนใช้ครับ  Grin 
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #466 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 02:00:55 PM »

...ซินเจียยู่อี่ Grin Grin Grin ซินนี้ฮวดใช้...

[/url][/url]
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #467 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 03:06:30 PM »

มีลูกซองออโต้28นิ้วอยากลงแข่งipscไม่ทราบว่าจะเสียเปลียบกับพวกลำกล้องสั้นมากไหมครับขอบคุณครับ
  ไหว้ ขออนุญาติ ตอบนะครับ ลํากล้อง 28" ไม่เสียเปรียบครับ อยู่ที่คนยิงครับ ขยันฝึกซ้อมหน่อย ลำยาวสอยเป้าระยะไกลได้ดีครับ ยิงเป้าบินก็ดี เยี่ยม ส่วนลำสั้น อาจคล่องตัวกว่า ยิงหวังผลระยะใกล้ได้เฉียบหวังผลเกือบ100%ในกรณีไม่มีตัวประกัน โดยรวมอยู่ที่ทักษะคนใช้ครับ  Grin 

Grin Grin Grin ลูกซองซ้อมกันไว้ครับ ต้องคัดตัวไป World Shoot กันด้วยนะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #468 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 08:56:55 PM »

ไหว้

Grin Grin Grin ลูกซองซ้อมกันไว้ครับ ต้องคัดตัวไป World Shoot กันด้วยนะครับ
ขอบพระคุณครับน้าคาร์  ซ้อมปั่น จักรยานดีกว่าครับ สุขภาพแข็งแรงไว้ก่อน แม่นตามมาทีหลังครับ เยี่ยม  ไหว้
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #469 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 07:18:43 AM »

ขอบพระคุณครับน้าคาร์  ซ้อมปั่น จักรยานดีกว่าครับ สุขภาพแข็งแรงไว้ก่อน แม่นตามมาทีหลังครับ เยี่ยม  ไหว้

ยิงวันเดียวก็สนุกไป  Grin Grin Grin จะไประดับโลกยิงหลายวัน ปืนหนัก จะให้แรงไม่ตกก็ต้องซ้อมให้ถึง

แอ๊ดนี่หรือเปล่าที่สั่งชุดจักรยานสมาคม ยังอยู่กับผมเลย

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #470 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 09:27:24 AM »

ไหว้ สวัสดีครับน้าคาร์ ผมได้มาแล้วครับ 1 ชุด โดยผ่านเฮียเหลา โอนเงินเข้าบัญชีน้าคาร์เรียบร้อยก่อนนํ้าท่วม1เดือนครับผม ถ้ามีอีกก็อยากขอแบ่งเพิ่มครับ ไหว้ขอบพระคุณอย่างสูงในชุดที่แล้วมากครับ ใส่สบาย เนื้อผ้า มาตรฐานเกรดเอ  เยี่ยม
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #471 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 09:37:08 AM »

ไหว้ สวัสดีครับน้าคาร์ ผมได้มาแล้วครับ 1 ชุด โดยผ่านเฮียเหลา โอนเงินเข้าบัญชีน้าคาร์เรียบร้อยก่อนนํ้าท่วม1เดือนครับผม ถ้ามีอีกก็อยากขอแบ่งเพิ่มครับ ไหว้ขอบพระคุณอย่างสูงในชุดที่แล้วมากครับ ใส่สบาย เนื้อผ้า มาตรฐานเกรดเอ  เยี่ยม

เลยไม่แน่ใจแอ๊ดไหน Grin Grin Grin แต่ชุดจักรยานสมาคมสั่งได้ปรกติครับ ยังขี่กันไปเรื่อยๆ

@เขาวัง
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #472 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 10:51:04 PM »

แวะมาดัน
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #473 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:47:10 AM »

แวะมาดัน
  คุยมั่งก็ได้ครับสารวัตร  เอะอะจะดันอย่างเดียว น้ำลายหก ซ้อมบ่อยๆระวังมีเมียเป็นคนพูดเยอะนะครับ แมทซ์เพชรบุรี อ่อยผมบ้างนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
หนู ประจวบฯ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #474 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 08:42:30 PM »

แวะมาดัน
  คุยมั่งก็ได้ครับสารวัตร  เอะอะจะดันอย่างเดียว น้ำลายหก ซ้อมบ่อยๆระวังมีเมียเป็นคนพูดเยอะนะครับ แมทซ์เพชรบุรี อ่อยผมบ้างนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

หวัดดีครับพี่แอ๊ด  แมทซ์เพชรบุีรีคงสนุกน่าดู มือลูกซองเยอะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #475 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 09:48:02 AM »

แวะมาดัน

หวัดดีครับพี่แอ๊ด  แมทซ์เพชรบุีรีคงสนุกน่าดู มือลูกซองเยอะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
สวัสดีครับท่าน หนู ไม่รู้ว่าจะได้ ลงหวดท่ามกลางสายฝนรึเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังไงก็ช่วยกันหาตะไคร้ปักกันเยอะๆ คิก คิก  ไหว้
หนู ประจวบฯ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #476 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 05:24:11 PM »

แวะมาดัน

สวัสดีครับท่าน หนู ไม่รู้ว่าจะได้ ลงหวดท่ามกลางสายฝนรึเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังไงก็ช่วยกันหาตะไคร้ปักกันเยอะๆ คิก คิก  ไหว้

ฝนตกไม่เป็นไร อย่าให้ถ้วมเหมือนหาดใหญ่อย่างเดียว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หนู ประจวบฯ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #477 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:23:09 PM »

ยกหน่อยครับ เงียบน่าดู   Huh Huh Huh
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #478 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:22:06 PM »

สมัครเป็นน้องใหม่ครับ  Smiley

ชาว อวป
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #479 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 11:45:52 AM »

ไหว้ ยินดีต้อนรับสู่ชาวคณะ 12 เกจ ครับ  ไหว้
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 41
  พิมพ์