๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 12:03:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนชาวเหนือภาค 2  (อ่าน 14664 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 01:51:21 PM »

ขอดูรูปอีกครับ
เห็นแต่หน้า ช่วยแนะนำหน่อยครับใครเป็นใคร จะได้ทักถูกเมื่อได้พบกัน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 01:52:50 PM »

..ไปกันเยอะมั้ยครับ .. Grin
ได้ข่าวว่ามีสมาชิกไปกัน30กว่าคนครับ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 01:58:47 PM »

....................... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เห็นแต่หน้า ช่วยแนะนำหน่อยครับใครเป็นใคร จะได้ทักถูกเมื่อได้พบกัน
Grinขออนุญาตรายงานตัวดังต่อไปนี้ครับ....................คนเสื้อแดงคุณต.แม่สาย,เสื้อขาวผมเองครับ,เสื้อน้ำเงินคุณchocho..........สาวน้อยในรูปว่าที่ภรรยารักที่เคารพครับ...............ส่วนที่เหลือ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินท่าจะอายกันนัดรวมพลครั้งแรกมาสามคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.............แต่เดี๋ยวมีรอบสองอีกแน่นอนครับ............ชักติดใจบลูเอ็ม5 กับซีเซด452แล้ว น้ำลายหก
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 02:06:39 PM »

ได้ข่าวว่ามีสมาชิกไปกัน30กว่าคนครับ
.......................เต็มสนามครับพี่ทุกช่องยิงเต็มหมด Grin  แต่ที่มานั่งคุยกันจริงๆจากเว็บมากันสามคนครับ.........โทรไปคุยกับอนาจารย์เบิ้ลที่พัทลุง......พี่แกหัวเราะใหญ่เลยครับ..บอกเป็นนิมิตรหมายที่ดี.......เพราะทางใต้รวมกันครั้งแรกก็มีสามคนนี่แหละ หลงรัก.............อยากบอกเพื่อนๆทุกท่านครับ.....ว่าอย่าเขินเลยครับ.....ช่วงแรกๆผม คุณตี๋ คุณบอย ก้ไม่รู้จะคุยกันยังไงเหมือนกัน...สักพักครับพอเริ่มคุยเรื่องปืน เรื่องเพื่อนๆในเว็บ.......คราวนี้สนุกเลยครับ.....เสียดายแฟนขึ้นเวรดึกแล้วเค้าก็นั่งอยู่ด้วยเลยไม่ได้ไปต่อกันที่ไหนเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 08:02:08 PM »

.............. Grin..รวมพลครั้งแรก..3 คน  ครั้งหน้า คงเยอะครับ.. Grin หลงรัก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 08:10:58 PM »

ขออภัยที่เพิ่งมาโพสต์ตอบครับ อาจารย์เบิ้ลโทรมาฝากความไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ตอนกระผมกำลังง่วนตกกุ้งอยู่  น้ำลายหก น้ำลายหก  จับใจความได้ว่า พักนี้กำลังวุ่นวายอยู่กับการคล้องช้างเพื่อใช้เดินทางเข้าไปโรงเรียน  ถ้าปิดเทอมหน้าไม่ติดภารกิจอันใด  สิงห์เหนือ  เสือใต้  ชนแก้วกันแน่ครับ  น้ำลายหก

ภาคใต้มิตติ้งครั้งแรกก็สามคนเหมือนกันครับ  Wink 

ดอนเมือง​1
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 08:50:04 PM »

....................... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Grinขออนุญาตรายงานตัวดังต่อไปนี้ครับ....................คนเสื้อแดงคุณต.แม่สาย,เสื้อขาวผมเองครับ,เสื้อน้ำเงินคุณchocho..........สาวน้อยในรูปว่าที่ภรรยารักที่เคารพครับ...............ส่วนที่เหลือ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินท่าจะอายกันนัดรวมพลครั้งแรกมาสามคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.............แต่เดี๋ยวมีรอบสองอีกแน่นอนครับ............ชักติดใจบลูเอ็ม5 กับซีเซด452แล้ว น้ำลายหก

shooting เสร็จ ไม่ให้ท่าน ต. แม่สาย...พาไปต่อแถว ๆ สนามบินใหม่รึครับ...คริ คริ

ชม....ชมอารายน๊า?.....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 04:07:47 AM »

เมื่อวันอาทิตย์ ผมไปสนาม ipsc ที่กองพันสัตว์ต่าง ชม. ได้เจอกับท่าน mambo เค้าฝากมาบอกว่า เมื่อไหร่จะมีอีกครับ  Cheesy ที่จริงวันเสาร์ไม่ได้มีสามคนนะครับ มีสามคนครึ่งอีกคนไปแล้วหาเราไม่เจอ Grin Grin Grin  วันนั้นกลับมาบ้าน นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ยิง HK ของคุณโด่งเลย มัวแต่ลูบๆคลำๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 08:18:15 AM »

มาแว้วววววว  ช้างหนีไปจนได้  เดี๋ยวค่อยตามไปคล้องอีก ขอบคุณมากนายโจ Wink

งวดนี้เลขที่ออกได้แก่หมายเลข  3 อิ อิ อิ อีกไม่นานสมาชิกพุ่งพรวดเหมือนดัชนีดาวโจร(ใต้)เลยหละ  Cheesy ว่าแต่ว่าดู ๆ ไปอนาจารย์โด่งหน้าคล้ายเจ้าบาร์ทของเราเลยนิ Grin

ปิดเทอมถ้าไม่ติดภารกิจใด ๆ คงได้ไปเยี่ยมสาว ๆ เอ๊ย ทีมงานภาคเหนือครับ Cool

ป.ล.อย่าลืมที่สั่งไว้เด้อครูโด่ง  อย่าให้แผนแตก :Smiley Grin
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 08:20:36 AM »

วันนั้นตื่นเต้นปั้นได้แค่นี้เองครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 09:49:54 AM »

shooting เสร็จ ไม่ให้ท่าน ต. แม่สาย...พาไปต่อแถว ๆ สนามบินใหม่รึครับ...คริ คริ

ชม....ชมอารายน๊า?.....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

ขอบคุณสำหรับรูปจากพี่ 51 ครับ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 09:51:33 AM »

เมื่อวันอาทิตย์ ผมไปสนาม ipsc ที่กองพันสัตว์ต่าง ชม. ได้เจอกับท่าน mambo เค้าฝากมาบอกว่า เมื่อไหร่จะมีอีกครับ Cheesy ที่จริงวันเสาร์ไม่ได้มีสามคนนะครับ มีสามคนครึ่งอีกคนไปแล้วหาเราไม่เจอ Grin Grin Grin วันนั้นกลับมาบ้าน นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ยิง HK ของคุณโด่งเลย มัวแต่ลูบๆคลำๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
........................มัวแต่โม้กันครับ Grin ไม่เป็นไรเดี่ยวมีภาคสองครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย............
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 10:02:57 AM »

วันนั้นตื่นเต้นปั้นได้แค่นี้เองครับ
...........................ทางเหนือมีเพื่อนสมาชิกในเว็บท่านใดเล่นปืนยาวบ้างครับ รีบแสดงตัวด่วนครับ จะได้ไปยิงกับท่านต.แม่สาย หลงรัก............ชักติดใจแล้วครับ ท่านต.บอกปืนยาวมันต้องซีเซด452 ถึงจะได้อารมณ์  จูบบบบ
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 01:25:36 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่านผมเองก็ได้แวะเข้าไปช่วงบ่ายน่าจะประมาณ 14.30 น.และอยู่ถึง 15.45 น. และได้เห็นทุกท่านที่ไปในวันนั้นแต่ผมเองไม่ได้เข้าไปแนะนำตัวเองกับทุกท่านยังไม่รู้ว่าใครเป็นใครกลัวแนะนำผิดคน ผมเองใส่เสื้อเชิตลายสก๊อต ลาย สีฟ้า,ชมพู,เหลือง ผมเองเข้าไปกับเพื่อนอีกหนึ่งคนยังได้ไปยืนดูทุกท่านที่หลังแนวช่องยิงตั้งนานครับ เอาไว้โอกาสหน้าถ้าผมมีเวลาจะเข้าไปแจมอีกนะครับผม
เขลางค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 02:37:27 PM »

โดนชกครับทีแรกว่าจะไปร่วมด้วย พอดีมีงานด่วนเลยไม่ได้ไป โอกาสหน้าจะไปร่วมครับ :Smiley
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์