๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:06:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พกปืนแบบเจ๋งๆครับ  (อ่าน 19187 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 10:49:01 AM »

ผมก็แค่ post ตรง ๆ เท่านั้นแหละจ๊ะ  ท่านลุงจิกิเมียวได

ว่ามันไร้สาระ สิ้นดีจ๊ะ  คริ คริ
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 10:50:54 AM »

แค่ท่าพก ก็เพี้ยนไปแล้ว  Grin
FORD-TECH-CHI-CHI รักในหลวง
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 10:52:31 AM »

คนที่พก คนที่ใช้มันเป็นอวัยวะที่ 33

โดยมากจะมองว่า  มันเป็นเรื่องไม่เป็นเรื่องครับ ท่านพี่ฟอร์ด
มันเหลวไหลสิ้นดี....คริ คริ

มันไม่น่าจะเก็บมาสนใจซะด้วยซ้ำครับ ท่านพี่ฟอร์ด...

ท่านพี่51....ลองดูลายเซ็นต์ท่านพี่ฟอร์ดสิครับ....อิๆ

-ผมยังเป็นผู้น้อยอยู่ครับ อย่าเรียกพี่เลยครับ และยังไม่ประสาที่พี่51พิมพ์ตอบมาครับ ช่วยอธิบาย
- ท่านพี่51....ลองดูลายเซ็นต์ท่านพี่ฟอร์ดสิครับ....อิๆ------ดูไปเพื่ออะไรครับ ไม่เข้าใจ...
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 10:55:10 AM »

"ไร้สาระไปวันๆ....เอามันลูกเดียว"

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:00:45 AM »

โรงเรียนปิดเทอมทีไร
เจอแต่ไอ้เรื่องแบบนี้ทู๊ก...ที 

ไม่รู้จะ post ยังไงแล้ว 
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:03:32 AM »

เจอแต่ไอ้เรื่องแบบนี้ทู๊ก...ที 

น่า...ท่านพี่51...นึกซะว่าไปเข้าค่ายลูกเสือ....

ส่วนผม.....จะไปเข้าค่ายเนตรนารี....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:06:18 AM »

แหม๋...ท่านลุงจิกิเมียวไดล่ะก็....

ให้ป๋มไปหาลูกเสืออะไรนั่นอีกแหละ...
ป๋มขอไปเข้าค่ายยุวกาชาดได้ม่ะจ๊ะ  คริ คริ
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:07:01 AM »

น่า...ท่านพี่51...นึกซะว่าไปเข้าค่ายลูกเสือ....

ส่วนผม.....จะไปเข้าค่ายเนตรนารี....
"ไร้สาระไปวันๆ....เอามันลูกเดียว"

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: ระกา 4    ศิษย์ฉี่ฉุน ที่ วันนี้ เวลา 11:00:45 AM

555..ครับท่าน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:17:02 AM »

คิดเหมือน คุณ Daimyo  เกือบจะเขียน ข้อความเดียวกัน ซ้ำอีก.

จะคบหา ต้องรู้จักกาละเทศะ..  จริงใจ ให้เป็นไปตามครรลอง ของสุภาพชน
เลี่ยงอย่าไปคว้าตำแหน่ง  บุคคลไร้สาระ ประจำเวป.  Wink

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:19:38 AM »

เหอะๆ...คุณฟอร์ด..ยังไม่เข้าใจอีก...เฮ้อ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:23:45 AM »

ผมบอกตรง ๆ มันน่าเบื่อสุด ๆ
ใครจะว่าผมยังไงก็ช่าง  ผมไม่มีความจำเป็นใด ที่จะต้องรักษามรรยาทอีกต่อไปแล้ว

ผมขี้เกียจมานั่งอ่าน เรื่องไร้สาระแบบนี้สิ้นดี

เป็นน้อง เป็นนุ่ง  พ่อด..จะเบิ๊ดให้ลูกตาพลัด....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 11:25:24 AM โดย ระกา 4 ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:28:33 AM »

ทีแบบนี้  ทำมานั่งยิ้ม นั่งเล่น

ไอ้เรื่องก่อนเวลา เรื่องยังมาไม่ถึงนี่  ถนัดกันนัก...
ถึงเวลา  ถ้าทำได้ มันก็มาเองแหละ...
มันต้องรีบต้องร้อนกันนักหร๊อก....
แล้วจะรู้เองว่า  มันไม่ง่าย เหมือนอย่างที่ฝันกันนักหรอก
ไอ้ชีวิตนอกรั้วบ้าน รั้วโรงเรียนอ่ะ

อยากได้ความรู้ นั่งอ่านไปอย่างเดียว ก็จะไม่มีใครเค้าว่า เค้า post กันหรอก

แต่นี่....เอาอะไรมาก็ไม่รู้  รก web สุด ๆ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:33:57 AM »

ทำยังกะอะไรนั่นอีก...
ตีดาบ ฝึกวิชาไปล้างแค้น....

แค่ลำพังเรียน...ยังจะเอาตัวไม่รอดเลย....
ค่าเทอมถูกกว่าราคาปืน  ยังมานั่งแบมือขอเงิน....ค่าเทอม
ป.3 ก็ให้คนอื่นขอ  เอาปืนมา show บอกเป็นของตัวเอง
มันสนองตัณหา ความแค้น ตรงไหนเนี่ย...

อีกคนนึง..ก็ฝันว่า จะมีปืนซะสิบยี่สิบกระบอก...
ปืนเป็นมือ ปืนเป็นของจำเป็นของลูกผู้ชาย......

อีกคนนึง ก็ฝันแต่จะโอนปืนเอากำไร....
ชั้นซื้อมาถูก  โอนได้เมื่อไหร่ พ่อด..จะรวยเละ
เงินแค่สี่ซ๊าห้าหมื่น มันคงรวยกันเพียบอ่ะนะ

ไม่เรื่องหาเงิน เอาแต่ได้ ก็มีแต่ไอ้เรื่องแบบนี้.....

มันไม่เรียกว่า ไร้สาระ  แล้วจะเรียกว่าอะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 11:35:58 AM โดย ระกา 4 ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
mat031
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:38:23 AM »

ผมว่าท่าพกแล้วแต่คนพกจะถนัดครับ
ชักเร็ว+ปลอดภัยเป็นใช้ได้

ปล. แต่เท่าที่ดูก็ไม่ได้ไวกว่าพกปกติเท่าไรนี่ครับ

ปืนเป็นอุปกรณ์ ไม่ใช่อาวุธ
ของชิ้นหนึ่งจะเป็นอาวุธหรือไม่ ผู้ใช้เป็นคนกำหนดให้มันเป็น
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 11:44:39 AM »

ทีแบบนี้  ทำมานั่งยิ้ม นั่งเล่น

ไอ้เรื่องก่อนเวลา เรื่องยังมาไม่ถึงนี่  ถนัดกันนัก...
ถึงเวลา  ถ้าทำได้ มันก็มาเองแหละ...
มันต้องรีบต้องร้อนกันนักหร๊อก....
แล้วจะรู้เองว่า  มันไม่ง่าย เหมือนอย่างที่ฝันกันนักหรอก
ไอ้ชีวิตนอกรั้วบ้าน รั้วโรงเรียนอ่ะ

อยากได้ความรู้ นั่งอ่านไปอย่างเดียว ก็จะไม่มีใครเค้าว่า เค้า post กันหรอก

แต่นี่....เอาอะไรมาก็ไม่รู้  รก web สุด ๆ

อ้อพี่ครับ....อย่าเพิ่งเข้าใจผิดไป คือผมก็เล่นของจริงเหมือนกับพี่ๆ นั่นแหละครับ  ไม่ได้เข้ามาเพื่อก่อกวนใดๆเลย เพียงแต่เรื่องที่ผมพูดคุยกับท่านนั้น มันอาจเป็นเรื่องที่มองว่าไร้สาระในสายตาของท่านๆ แต่ผมคุยไม่ค่อยเก่งเหมือนพี่ท่านหน่ะครับ ก็เลยเข้ามาสอดแนมเพื่อหาสาระจากพวกท่านๆ ทั้งหลาย ผู้ที่รู้จริงบ้าง ไม่รู้จริงบ้าง เล่นบีบีบ้าง เล่นของจริงบ้าง  กล่าวคือเป็นการสั่งสมประสพการณ์ภาคทฤษฎี ส่วนไอ้การที่พวกพี่ๆ หรือผู้ใหญ่ในเวปนี้ คอยว่ากล่าวตักเตือนผมก็ขอน้อมรับน่ะครับ เพียงแต่ขอท่านๆ ที่ชอบติโน่น ว่านี่ ผมขออย่าให้ท่านใช้อารมณ์ หรือความริษยาเลยครับ โตๆ กันแล้ว ถ้าท่านเป็นผู้ใหญ่จริงๆ หล่ะก็ ควรเก็บอารมณ์หน่อย อย่าพูดเอาแต่เพียงอารมณ์ว่ากล่าวเด็กๆอย่างผมเลย สอนได้ ว่าได้ แต่ขอให้ใช้เหตุและผลและพูดกันตรงๆด้วยน่ะครับ ให้เกียรติ และ
ไม่ทำให้เสียหน้า

ผู้น้อย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์