๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:23:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 9 มม.ในดวงใจ  (อ่าน 15122 ครั้ง)
Nirute
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

si vis pacem para bellum

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 06:50:14 PM »

Grin ชอบ และเพื่อนยากตัวนี้ครับ เพราะมีอยู่แค่นี้แหละ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 06:55:02 PM »

Smiley..Styer GB  ..จุ 17-18  นัด   ระบบ Gas-Retarded-Bloeback Action  กระบอกนี้ ชอบมาก แต่หมดปัญาที่จะหา..หุ่นอวบ ล้นมือนิดๆ  แต่ผมชอบในหุ่นทรง.. การทำสีผิวออกเขียวๆ  โครงโพลิเม่อร์..ทรงด้าม นก ..ชอบหมดทุกอย่าง ดูดีมากเลยครับ.. Grin เยาะเย้ย หลงรัก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 07:40:03 PM »

Smiley..Styer GB  ..จุ 17-18  นัด   ระบบ Gas-Retarded-Bloeback Action  กระบอกนี้ ชอบมาก แต่หมดปัญาที่จะหา..หุ่นอวบ ล้นมือนิดๆ  แต่ผมชอบในหุ่นทรง.. การทำสีผิวออกเขียวๆ  โครงโพลิเม่อร์..ทรงด้าม นก ..ชอบหมดทุกอย่าง ดูดีมากเลยครับ.. Grin เยาะเย้ย หลงรัก

Grin Styer GB  ผมเคยอ่านในบททดสอบของจักวาลปืนครับพี่ 524 จำได้ว่ามียี่ห้ออะไรซักอย่างที่ทำรูปทรงโค้งมนก็ใช้ระบบแก๊ซหน่วงเวลาโดยเจาะรูที่ลำกล้องแล้วทำกระบอกสูบต้านรีคอยด์ใว้ด้านนอกเคยอ่านใน อวป. ครับ  Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 08:07:41 PM »

Styer GB  ผมเคยอ่านในบททดสอบของจักวาลปืนครับพี่ 524 จำได้ว่ามียี่ห้ออะไรซักอย่างที่ทำรูปทรงโค้งมนก็ใช้ระบบแก๊ซหน่วงเวลาโดยเจาะรูที่ลำกล้องแล้วทำกระบอกสูบต้านรีคอยด์ใว้ด้านนอกเคยอ่านใน อวป. ครับ  ..ข้อความโดย: Iron .

.. Smiley  ขอบคุณมากครับ..คุณIron   Smiley

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 09:46:55 PM »

คงยิงงั้นๆ แหล่ะครับ ขายเปล่า Huh Grin Grin

ข้าน้อยมีอยู่ไม่กี่กระบอก  Grin Grin พี่นาจาปล่อยข้าน้อยไปเถาะ  555555555 Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 09:49:02 PM »

ยิงแม่นมากครับ ระยะ ๓๐ เมตรสนาม ICS เข้าเอหมด  Tongue
ถือว่าเป็นปืนที่ยิงง่าย ใช้ง่าย  ถ้ามีโอกาสน่าหาแม็กเพิ่มอีกอัน  Grin

อ่านแล้วชื่นใจ  Grin Grin Grin แต่เปลี่ยนเป็นหาเพิ่ม .40 modified ดีกว่า  Grin Grin Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 09:53:10 PM »

ยิงแม่นมากครับ ระยะ ๓๐ เมตรสนาม ICS เข้าเอหมด  Tongue
ถือว่าเป็นปืนที่ยิงง่าย ใช้ง่าย  ถ้ามีโอกาสน่าหาแม็กเพิ่มอีกอัน  Grin

...คนยิงก็แม่นด้วยสิ  ยิ่งไปกันใหญ่ Wink

วันแข่งที่สนามแค่ตั้งศูนย์ก็เถียงกับต้นจะแย่ว่าศูนย์ตรงหรือยัง   Grin Grin Grin สงสัยท่านประธานจะแม่นจริง;D Grin Grin แถมท่านประธานได้ที่หนึ่งมาอีก  เลยไม่ต้องพูดถึง

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 10:20:10 PM »

...คนยิงก็แม่นด้วยสิ  ยิ่งไปกันใหญ่ Wink

วันแข่งที่สนามแค่ตั้งศูนย์ก็เถียงกับต้นจะแย่ว่าศูนย์ตรงหรือยัง   Grin Grin Grin สงสัยท่านประธานจะแม่นจริง;D Grin Grin แถมท่านประธานได้ที่หนึ่งมาอีก  เลยไม่ต้องพูดถึง

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2005, 10:06:50 PM »

ผมว่า dot ตั้งไว้ตรงอยู่แล้วนะ  ว่าง ๆ เอาน้ำยาล้างเลนส์เช็ดเลนส์OKO หน่อยก็พอ  Grin
ขอบคุณที่อุตส่าห์นำไปให้ถึงภูเก็ต  ขอบคุณมาก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2005, 10:11:40 PM »

ผมว่านาย Tonyman คนถือกล่องปืนนี่ ฉีกยิ้มมีเสน่ห์ดีนะ  คือดูใส ๆ ดี  Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2005, 10:17:28 PM »

ผมว่า dot ตั้งไว้ตรงอยู่แล้วนะ  ว่าง ๆ เอาน้ำยาล้างเลนส์เช็ดเลนส์OKO หน่อยก็พอ  Grin
ขอบคุณที่อุตส่าห์นำไปให้ถึงภูเก็ต  ขอบคุณมาก

จุ๊  จุ๊  Grin Grin Grin Grinอย่าเอ็ดไป ตอนคุณยิงมันก็ยังไม่ได้ล้างปืนเลยจากงวดที่แล้ว เก็บมาเกือบ 2 เดือน  Grin Grin Grin กลับมาจากภูเก็ตก็พึ่งล้างเนี่ย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2005, 10:22:18 PM »

อ้าว.... เหรอครับ  เดี๋ยว level 3 ที่นวมินทร์ มิ.ย. เอามาให้ผมล้างแล้วกันนะครับ 
ล้างแม็กให้ด้วยทั้งสองอัน  Grin   

ภูเก็ตผมไม่ได้ถามว่าตรงไหนมีบริการล้างปืน  แต่ที่นวมินทร์รู้ว่าอยู่ที่ตึกหน้าริมถนนนู่น

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2005, 10:30:40 PM »

ตอนนี้มีคนอาบน้ำให้แล้ว สะอาดเรี่ยม  Grin Grin Grin Grin ตัวลื่นเชียว  Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2005, 12:41:29 PM »

ตอนนี้มีคนอาบน้ำให้แล้ว สะอาดเรี่ยม  Grin Grin Grin Grin ตัวลื่นเชียว  Grin Grin

คนหรือปืนครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่ก็อีกแหละ  ปืนนี่ก็ไม่รู้ว่ากระบอกประจำตัวรึเปล่า  Grin  (เห็นบอกลื่น ๆ)

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์