๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 06:08:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ........ฉลองปีที่ 10 สนาม บางบัวทอง..........  (อ่าน 22875 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 07:40:29 PM »

ขอเชิญสมาชิก นักกีฬา และท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน

ร่วมฉลองก้าวสู่ปีที่ 10 ของสนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง

และร่วมแข่งขันยิงปืนรายการ  แชมป์เมืองนนท์  2552

วันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคม 2552 ณ.สนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง

1.  กำหนดการ

8.00 น                          ทำบุญเลี้ยงพระ

9.00 -16.00 น               แข่งขันยิงปืนแชมป์เมืองนนท์ 2552

17.00 น                        พิธีมอบรางวัล

2.  รายการแข่งขัน

1.  ปืนสั้นชาวบ้าน (รวมปืน)  ระยะ  25  เมตร         3     รางวัล

2.  ปืนสั้นชาวบ้าน (รวมปืน)  ระยะ  15  เมตร         3     รางวัล

3.  ปืนสั้นชาวบ้าน (รวมปืน)  ระยะ  10  เมตร         3     รางวัล

4.  ปืนสั้นสปีดอีเว้นท์           (รวมปืน)                  3     รางวัล

5.  ปืนลูกซองสปีดอีเว้นท์     (รวมปืน)                   3     รางวัล

3. ค่าสมัคร

ปืนสั้นชาวบ้าน  จำกัดประเภทละ  15  ชุด    ค่าสมั้ครชุดละ  100  บาท

ปืนสปีดอีเว้นท์  จำกัดประเภทละ  20  ชุด    ค่าสมั้ครชุดละ  100  บาท

สมัครเหมาจ่าย  ประเภทละ   1000   บาท 
4.  เกณฑ์การตัดสิน

ปืนสั้นชาวบ้าน    คิดจากคะแนนที่ดีที่สุด  3  ชุดยิง  หากคะแนนเท่ากัน ให้คิดจากชุดที่ดีรองลงมา

ปืนสปีดอีเว้นท์    คิดจากคะแนนที่ดีที่สุด  2  ชุดยิง  หากคะแนนเท่ากัน ให้คิดจากชุดที่ดีรองลงมา

บริการอาหาร เครื่องดืม ฟรี ตลอดวัน

ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

สนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง  02-9227004-5   คุณ  ปาลินดา  089-8974922

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 07:41:19 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....ออยล์คงอดไป.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
    อย่าเลย......ไม่อยากมาอยู่แล้วนะซิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 07:42:40 PM »

เฮีย..ครับ...ไป..ก่อน  วันที่ 2 สิงหา..52  สมัครก่อน..ยิง  ก่อน  ถ้วย.....ไม่ว่า..กัน...ได้.....ป่ะ  ครับ..

ใจ...ร้อน...นะครับ... หลงรัก

มี..รูป...ให้  คิดถึง..ง่ะ..?       หลงรัก     หลงรัก

อยาก   เหง....อย่าง...งี้..อีก...คับ...   เยี่ยม    เยี่ยม 

ไป..ก่อน..อย่า..ไล่..กลับ..นะ  ครับ..  น้ำลายหก
    โกเพ้งก็โอนเงินค่าสมัครแล้วให้เขาส่งถ้วยไปที่บ้านดิ.....จะได้ไม่ต้องเสียเวลา Grin Grin Grin Grin Grin

Tanongsak.CR
Hero Member

คะแนน 23

CRPSC We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 09:11:35 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอแสดงความยินดีด้วย  KRUB เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  from  Chiangrai    IPSC  Shooting  club Grin Grin Grin

* index Chiangrai at Chiangrai 26 July 09.jpg (121.97 KB, 553x415 - ดู 323 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2009, 09:13:06 PM โดย Tanongsak.CR » บันทึกการเข้า

Chiangrai   Practical  Shooting   Club  ( CRPSC )
Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 01:09:17 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....ออยล์คงอดไป.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
    อย่าเลย......ไม่อยากมาอยู่แล้วนะซิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งอนหรอ คิก คิก คิก คิก

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 01:11:21 PM »

10 ปีแล้วหรอเนี่ยะ ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ เยี่ยม เยี่ยม
งานนี้น้องเบม่ายพลาด....อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 09:12:23 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 11:12:13 PM »

เฮีย..ครับ...ไป..ก่อน  วันที่ 2 สิงหา..52  สมัครก่อน..ยิง  ก่อน  ถ้วย.....ไม่ว่า..กัน...ได้.....ป่ะ  ครับ..

มี..รูป...ให้  คิดถึง..ง่ะ..?       หลงรัก     หลงรัก

อยาก   เหง....อย่าง...งี้..อีก...คับ...   เยี่ยม    เยี่ยม 

ไป..ก่อน..อย่า..ไล่..กลับ..นะ  ครับ..  น้ำลายหก
    โกเพ้งก็โอนเงินค่าสมัครแล้วให้เขาส่งถ้วยไปที่บ้านดิ.....จะได้ไม่ต้องเสียเวลา Grin Grin Grin Grin Grin

แงๆ.......แงๆ....ไอ้..น้องไม่เปิดช่อง..ให้พี่..เรย...

ไม่รัก..กาน...แร้ว....ฉิ.....             

เอา....งี้....ส่งใบคุมตัว......ให้  เฮีย...เซ็นต์.......พรุ่งนี้..บิน..ๆๆ.......   ยิ้มีเลศนัย    ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 04:12:45 PM »

แงๆ.......แงๆ....ไอ้..น้องไม่เปิดช่อง..ให้พี่..เรย...

ไม่รัก..กาน...แร้ว....ฉิ.....             

เอา....งี้....ส่งใบคุมตัว......ให้  เฮีย...เซ็นต์.......พรุ่งนี้..บิน..ๆๆ.......   ยิ้มีเลศนัย    ยิ้มีเลศนัย

ไหว้เปลี่ยนจากใบคุมตัวเป็นใบคุมความประพฤติดีมั๊ยคะโก.. คิก คิก คิก คิก

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 06:42:04 PM »

โห่...พี่เล็กพูดไรอย่างนั้น....อย่าน้อยใจดิค่ะ...ไม่ว่างจริงๆ..คิดถึงเหมือนเดิมจ้า....(คิดถึงเฮียตี๋จัง)  บอกด้วยนะค่ะ.. ไหว้

...--*
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 10:16:16 PM »

ถามจริงๆ......ไปลดหุ่นมาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 01:46:10 AM »

ถามจริงๆ......ไปลดหุ่นมาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลดลง  3 โล  คิก คิก คิก คิก....เค้าอวบจ้า..... งอน งอน......อย่าให้เจอนะจะโดนมิใช่น้อย... ยี๊ ยี๊ ยี๊

...--*
Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 04:49:09 PM »

โห่...พี่เล็กพูดไรอย่างนั้น....อย่าน้อยใจดิค่ะ...ไม่ว่างจริงๆ..คิดถึงเหมือนเดิมจ้า....(คิดถึงเฮียตี๋จัง)  บอกด้วยนะค่ะ.. ไหว้

ม่ายคิดถึงน้องเบมั่งหรอ.. เศร้า เศร้า

Benelli
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 04:50:35 PM »

ลดลง  3 โล  คิก คิก คิก คิก....เค้าอวบจ้า..... งอน งอน......อย่าให้เจอนะจะโดนมิใช่น้อย... ยี๊ ยี๊ ยี๊

ฝากด้วยนะคุณออยล์ รอโอกาสนี้มานานแระ..อิอิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 06:42:09 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  กาลเวลาที่ผ่านมา สนามได้ช่วยสร้างสรรค์ และ พัฒนานักกีฬาวงการปืนเป็นอย่างมาก

ขอให้สนามยิงปืนบางบัวทองอยู่คู่วงการไปอีกนานแสนนาน  ไหว้

THE SHARK  Grin Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์