๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:51:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป้ายทะเบียนใหม่  (อ่าน 2510 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:22:59 AM »

ป้ายรุ่นใหม่ทำออกมายังมีข้อให้ตำหนิอยู่ดี
สังเกตุดูครับมันจะเยื้องหลังมากไปทำให้หน้าห่าง
จะทำให้มันเข้า center ก็ไม่ได้  แปลกใจจริงๆ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 01:11:07 PM »

ป้ายรุ่นใหม่ทำออกมายังมีข้อให้ตำหนิอยู่ดี
สังเกตุดูครับมันจะเยื้องหลังมากไปทำให้หน้าห่าง
จะทำให้มันเข้า center ก็ไม่ได้  แปลกใจจริงๆ

สวัสดีครับ ป้ายเก่าจะกลายเป็นของสะสม ของผู้นิยมตัวเลขนะครับ.....
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 01:37:53 PM »

ผมยังไม่ได้ป้ายเลย...ทำไงดี...หนังสือรับรองจากขนส่งก็จะหมดอายุแล้ว...
ระวังโดนตำรวจจับนะครับ Grin Grin Grin

อย่างนี้ต้องจับให้เข็ด  คิก คิก

โดนแล้วครับ...ต้องยื่นใบเสียภาษีและใบรับลองจากขนส่ง...แต่นี่ก็เหลืออีกไม่กี่วันจะหมดอายุแล้ว...ผมโทรถามขนส่งเขาบอกว่าป้ายยังไม่ผลิต...แล้วทำไมป้ายรุ่นใหม่กว่าผมเขาได้กันแล้วหล่ะ...ที่จริงเขาต้องได้หลังผมดิ...เอาไงหล่ะครับพี่น้องๆๆๆๆๆ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 01:58:37 PM »

ผมยังไม่ได้ป้ายเลย...ทำไงดี...หนังสือรับรองจากขนส่งก็จะหมดอายุแล้ว...
ระวังโดนตำรวจจับนะครับ Grin Grin Grin

อย่างนี้ต้องจับให้เข็ด  คิก คิก

โดนแล้วครับ...ต้องยื่นใบเสียภาษีและใบรับลองจากขนส่ง...แต่นี่ก็เหลืออีกไม่กี่วันจะหมดอายุแล้ว...ผมโทรถามขนส่งเขาบอกว่าป้ายยังไม่ผลิต...แล้วทำไมป้ายรุ่นใหม่กว่าผมเขาได้กันแล้วหล่ะ...ที่จริงเขาต้องได้หลังผมดิ...เอาไงหล่ะครับพี่น้องๆๆๆๆๆ...

ผมบอกอาดาบแล้ว... ซื้อคันใหม่ให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย... คันเก่าให้ผมยืมใช้ซํกสองสามปีก็ได้ครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 02:02:17 PM »

ไม่ไหวครับครูต้น...งบ...ครับ...งบ...มันมีจำกัด...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 02:17:58 PM »

รถเก๋งคันใหม่ผมขอทะเบียนกรุงเทพไปจะได้เลขแบบนี้รึเปล่าน้อ หลงรัก

..ข้อมูล ณ วันที่ 6 พ.ย. 55 จดทะเบียนถึงหมวด 1กจ 1141 แล้วครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
เด่นพงษ์ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 03:22:57 PM »

ท่านใดที่ใบผ่อนผันป้ายทะเบียนหมดอายุ..
ให้นำใบผ่อนผันเดิมไปติดต่อขอสแตมป์ต่ออายุได้อีกครับ..
Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 04:23:52 PM »

สวัสดีครับ ป้ายเก่าจะกลายเป็นของสะสม ของผู้นิยมตัวเลขนะครับ.....

เคยคิดเหมือนกันครับ Grin Grin Grin หมวดอะไร เลขอะไรดี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 04:27:58 PM »

เคยคิดเหมือนกันครับ Grin Grin Grin หมวดอะไร เลขอะไรดี

ผมเคยถามหา... พก 357 ชัยภูมิ... หาไม่ได้... และต่อไปนี้คงหมดสิทธิ์แล้วละครับ...

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 04:30:53 PM »

ผมเคยถามหา... พก 357 ชัยภูมิ... หาไม่ได้... และต่อไปนี้คงหมดสิทธิ์แล้วละครับ...

หาได้หละแจ๋วเลยครับอาจารย์........เจอด่านท่านเจ้าหน้าที่จะได้ไม่ค้น ฮา คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 05:33:42 PM »

สวัสดีครับ พี่ คาร์ ตอนนี้ผมเก็บป้ายรถของผมเองครับ เช่น

พวกมอเตอร์ไซค์ที่เลิกใช้ ครับ  ส่วนรถยนต์ก็พวกที่ทำตกครับ

ส่วนพวกตองนั้นค่อนข้างหายากครับ เคยเจอแถวๆเซียงกง

เค้าจะขายพร้อมซากรถครับ
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:35:18 PM »

ตัวเลขตัวหนังสือเยอะกว่าเดิมอีกนะ ยาวดีเหมือนกัน

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์