๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 08:30:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลนัก Golf ของเว็ปอวป. ครับ  (อ่าน 276926 ครั้ง)
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 08:21:31 AM »

แล้วซ้อมกันที่ไหนครับ โดยเฉพาะเพื่อนๆ กทม. เผื่อมีโอกาสซ้อมด้วยกัน
ผมซ้อมสนามไดร์ฟสุวงษ์ชัย แถวๆรัตนาธิเษศ สนามบินน้ำ

...ปกติผมซ้อมอยู่ที่สนาม All Star ครับ...  Grin Grin Grin

...อีกไม่นานคงได้มีโอกาสซ้อมบ่อยขึ้น เพราะภรรยากับลูกสาวไปให้โปรจับด้วยน่ะครับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ดีครับให้ลูกสาวเล่นกอล์ฟ
ลูกสาวผมได้เรียนทุนฟรีจาก u of kansas ก็เพราะกอล์ฟครับ ต้นเดือนหน้าก็จะไปแล้ว
แต่จากประสพการณ์ส่วนตัวถ้าลูกเล่นกอล์ฟ พ่อจะเล่นแย่ลงนะครับ
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 08:29:19 AM »

Grin รวมพลด้วยคนครับเล่นไม่เก่ง แต่ใจรักนะครับ แนวออกกำลัง ยิ้มีเลศนัย

CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 08:37:09 AM »

แล้วซ้อมกันที่ไหนครับ โดยเฉพาะเพื่อนๆ กทม. เผื่อมีโอกาสซ้อมด้วยกัน
ผมซ้อมสนามไดร์ฟสุวงษ์ชัย แถวๆรัตนาธิเษศ สนามบินน้ำ

...ปกติผมซ้อมอยู่ที่สนาม All Star ครับ...  Grin Grin Grin

...อีกไม่นานคงได้มีโอกาสซ้อมบ่อยขึ้น เพราะภรรยากับลูกสาวไปให้โปรจับด้วยน่ะครับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ดีครับให้ลูกสาวเล่นกอล์ฟ
ลูกสาวผมได้เรียนทุนฟรีจาก u of kansas ก็เพราะกอล์ฟครับ ต้นเดือนหน้าก็จะไปแล้ว
แต่จากประสพการณ์ส่วนตัวถ้าลูกเล่นกอล์ฟ พ่อจะเล่นแย่ลงนะครับ

...ต้องแสดงความยินดีกับลูกสาวพี่ berm ด้วยครับ...

...โชคดีนิดนึงครับ ลูกสาวผมเพิ่ง 6 ขวบครับ ยังพอมีเวลาที่ผมจะได้หาข้ออ้างออกนอกบ้านน่ะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ที่ผมอยากให้ลูกเล่นกอล์ฟนอกจากเรื่องของกีฬา สมาธิ ระเบียบวินัย และการอ่านเกมส์แล้ว ผมคิดว่าการที่ให้ลูกตีกอล์ฟ (ถ้าเค้าชอบ) เค้าจะอยู่ในสังคมอีกแบบหนึ่ง ซึ่งโอกาสประพฤติตัวไปในทางที่ไม่ค่อยดีนั้น มีโอกาสเป็นไปได้ยากน่ะครับพี่...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 01:27:01 PM »

6ขวบเท่าลูกผมเลย ตอนนี้สวิงเป็นวงแล้วครับ  จุ๊ๆๆ...สวยกว่าพ่อมันอีก Grin
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 01:43:14 PM »

6ขวบเท่าลูกผมเลย ตอนนี้สวิงเป็นวงแล้วครับ  จุ๊ๆๆ...สวยกว่าพ่อมันอีก Grin
แล้ววงผมหล่ะ  โปรเชิด ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 02:01:20 PM »

แล้ววงผมหล่ะ  โปรเชิด ยิ้มีเลศนัย
กริ๊ปแน่น ย่อขามากและลูกห่างตัวไปนิดครับป๋า Wink
hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 03:02:18 PM »

รวมพลด้วยคน ครับ พึ่งหัดเล่นเหมือนกัน
เพื่อนๆ พี่ๆ ซ้อมที่ใหนกันมั่งครับ สวนผม หลังซีคอนครับ
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 03:57:19 PM »

...ลูกสาวผมกำลังเริ่มหัดครับ โดยที่ลูกสาวผมมีเงื่อนไขอย่างเดียวว่าเวลาไปซ้อมต้องให้คุณแม่ไปซ้อมด้วย (เรื่องนี้ผมว่าภรรยาผมสอนลูกไว้แน่ๆ เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ) ผมเลยอ้างกับที่บ้านอีกไม่ได้ว่าออกไปไดร์ฟกอล์ฟน่ะครับ...  เศร้า เศร้า เศร้า

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 04:57:45 AM »

...ลูกสาวผมกำลังเริ่มหัดครับ โดยที่ลูกสาวผมมีเงื่อนไขอย่างเดียวว่าเวลาไปซ้อมต้องให้คุณแม่ไปซ้อมด้วย (เรื่องนี้ผมว่าภรรยาผมสอนลูกไว้แน่ๆ เลยครับ     ) ผมเลยอ้างกับที่บ้านอีกไม่ได้ว่าออกไปไดร์ฟกอล์ฟน่ะครับ...   

Cheesyไปตีที นวธานี แดดดี้ เล่าให้ฟังว่าญี่ปุ่นที่ตีก๊อฟล์ บ่นว่าเมีย หัดตีก๊อฟล์ เพราะจะตามสามีมาเล่นด้วยเพื่อกัน แคดดี้ สนามนี้มี หน้าตาดีเหมือนกันหลายคน ครับ ยิ้มีเลศนัย

CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 06:35:21 AM »

...แฟนผมเค้าเคยตีกอล์ฟมาบ้างแล้วครับ ตีค่อนข้างดีพอสมควร แต่ต้องหยุดไปตั้งแต่ตอนท้องลูกสาวคนที่สองน่ะครับ ตอนนี้อยากกลับมาเล่นอีกเลยต้องไปให้โปรจับวงอีกครั้งน่ะครับ...  Grin Grin Grin

...ส่วนเรื่อง Caddy ส่วนมากผมมักจะมี Caddy ที่คุ้นเคยกันในสนามที่ไปเล่นบ่อยๆ ก่อนไปเล่นผมมักจะโทรไปจอง Caddy คนนั้นก่อนครับ ช่วยได้เยอะเลยครับ เพราะเค้าจะรู้ใจเรา แต่บางครั้งก็เหนื่อยหน่อย เพราะ Caddy ชอบให้ออกค่าห้องให้ซิครับ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 06:58:52 AM »

...ลูกสาวผมกำลังเริ่มหัดครับ โดยที่ลูกสาวผมมีเงื่อนไขอย่างเดียวว่าเวลาไปซ้อมต้องให้คุณแม่ไปซ้อมด้วย (เรื่องนี้ผมว่าภรรยาผมสอนลูกไว้แน่ๆ เลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ) ผมเลยอ้างกับที่บ้านอีกไม่ได้ว่าออกไปไดร์ฟกอล์ฟน่ะครับ...  เศร้า เศร้า เศร้า
พาออกเหมือนผมเลยครับท่าน เราก็ตีเขาก็เดินถือร่มตามงวดหน้าถามไปอีกไหม๊...บ่ คิก คิก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 07:23:50 AM »

..เคยได้ยินไหมครับ.ท่านนักกอล์ฟ..เล่นกอล์ฟอยู7-8.ปี.สุดท้ายจูง.ลูก.3.ขวบกลับมาด้วย.. คิก คิก...... ยิ้มีเลศนัย

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 07:28:25 AM »

พรุ่งนี้จะไปเล่นที่คัสตสต้า รายการของ Izusu มีใครเคยเล่นที่นี่บ้างครับ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 09:00:24 AM »

พรุ่งนี้จะไปเล่นที่คัสตสต้า รายการของ Izusu มีใครเคยเล่นที่นี่บ้างครับ
ได้ตีแต่แถวอุดรฯ เศร้า     ขอให้ออกดีๆเด้อ Cheesy
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 10:11:29 AM »

..เคยได้ยินไหมครับ.ท่านนักกอล์ฟ..เล่นกอล์ฟอยู7-8.ปี.สุดท้ายจูง.ลูก.3.ขวบกลับมาด้วย.. คิก คิก...... ยิ้มีเลศนัย

...ถ้าผมเป็นอย่างนั้น ผมคงโดนโทษประหารหัว...... แน่ๆ เลยครับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ขอให้เล่นกอล์ฟให้สนุกนะครับ และขอให้ score ดีนะครับในการแข่งครั้งนี้...  Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 236
  พิมพ์