๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 11:32:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 432 433 434 [435] 436
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ยินดีที่ได้รุ้จักค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ  (อ่าน 291699 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #6510 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 11:13:40 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... สงสัย ... เจ้าของบ้าน ... ยังไม่ตื่น ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #6511 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 01:45:34 PM »

... สงสัย ... เจ้าของบ้าน ... ยังไม่ตื่น ...  Grin Grin Grin

สวัสดีจ้าตั้งนานแล้ว  แต่วันนี้คนเยอะเลยไม่ค่อยกล้าเล่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #6512 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 01:48:16 PM »

... มาเล่นน้ำสงกรานต์ด้วยกัน ... ที่อุบล ฯ ไหม ... เดี๋ยวพี่เล็ก ... จะเดินไปรับ ... แล้วเราก็ ... เดินซ้อนท้ายกันไปเรื่อย ๆ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #6513 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 03:43:29 PM »

หวัดดีจ้าาาาาาาาา มีน
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #6514 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 03:44:06 PM »

... มาเล่นน้ำสงกรานต์ด้วยกัน ... ที่อุบล ฯ ไหม ... เดี๋ยวพี่เล็ก ... จะเดินไปรับ ... แล้วเราก็ ... เดินซ้อนท้ายกันไปเรื่อย ๆ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

งั้นพี่ก็เดินไปคนเดียวเถอะนะ  เดี๋ยวมีนเล่นแถวบ้านก้อได้  Grin

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #6515 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 03:44:43 PM »

หวัดดีจ้าาาาาาาาา มีน

หวัดดีจ้าพิม   กลางวันกินอะไรมาจ๊ะ  Cheesy

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #6516 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 07:46:25 PM »

พิมเขาชอบกิน ไอศครีม ครับ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Poh
Jr. Member
**

คะแนน 21

« ตอบ #6517 เมื่อ: เมษายน 08, 2008, 11:40:06 PM »

เหอะๆ พี่มีนมีพรรคพวกละ ไว้รุมพี่ rockguns ^^

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ -/l\-

ไปตกหลุมตกร่องที่ไหนมาเนี่ย ตาโป๊ เอ๊ยตาโป๊ะ ปิดเทอมใหญ่แล้วหายแซ่บไปเลย ตามพี่ๆเขาไม่ทันแล้ว  Grin Grin Grin Grin

แหะๆ  ก็หายไปบ้างครับ แต่ก็กลับมาแล้วไง^^

วันนี้กลับจากเชงเม้ง และเมื่อญาติพี่น้องอยู่กันครบก็.....ยกพลไปเล่นเกมที่ร้านแถวบ้านครับ^^  ผมอยู่กับพี่โตสุดกับผมรวม 2คน ต่อ พี่1 น้อง2 ขนาดผมกากมากๆ พี่ผมปั้นซะผมวิ่งไล่ฟัดเค้าแล้ว 55+

หลังจากนั้นก็ไปเล่นCSOกัน ดูฮาๆดีครับ มีบาซูก้าให้ยิงด้วย  ระเบิดที่พอโดนแล้วจะกลายเป็นหมูก็มี ตลกดี แต่ปืนพกอาวุธรองตอนแรก เป็น GLOCK Series 1 กระสุน20นัดแน่ะ  ไม่ทราบว่าเวอร์ไปรึเปล่า?

ปล.อยากกินไอศกรีม แต่เป็นหวัดง่าT_T
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6518 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:18:49 AM »

เหอะๆ พี่มีนมีพรรคพวกละ ไว้รุมพี่ rockguns ^^

ไปตกหลุมตกร่องที่ไหนมาเนี่ย ตาโป๊ เอ๊ยตาโป๊ะ ปิดเทอมใหญ่แล้วหายแซ่บไปเลย ตามพี่ๆเขาไม่ทันแล้ว  Grin Grin Grin Grin

แหะๆ  ก็หายไปบ้างครับ แต่ก็กลับมาแล้วไง^^

วันนี้กลับจากเชงเม้ง และเมื่อญาติพี่น้องอยู่กันครบก็.....ยกพลไปเล่นเกมที่ร้านแถวบ้านครับ^^  ผมอยู่กับพี่โตสุดกับผมรวม 2คน ต่อ พี่1 น้อง2 ขนาดผมกากมากๆ พี่ผมปั้นซะผมวิ่งไล่ฟัดเค้าแล้ว 55+

หลังจากนั้นก็ไปเล่นCSOกัน ดูฮาๆดีครับ มีบาซูก้าให้ยิงด้วย  ระเบิดที่พอโดนแล้วจะกลายเป็นหมูก็มี ตลกดี แต่ปืนพกอาวุธรองตอนแรก เป็น GLOCK Series 1 กระสุน20นัดแน่ะ  ไม่ทราบว่าเวอร์ไปรึเปล่า?

ปล.อยากกินไอศกรีม แต่เป็นหวัดง่าT_T

ฝันไปก่อนเต๊อะหายแล้วค่อยกิน"ไอ้ติม"ก็แล้วกัน  แหม..อยากไข้กลับหรือไงนายโป๊ เอ๊ยโป๊ะ  เล่นซะเพลินเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6519 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:27:45 AM »

พ่อลูกอ่อน  นอนดึกจัง หรือว่ารอชงนมและเปลี่ยนผ้าอ้อม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #6520 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 08:02:46 AM »

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #6521 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 05:57:04 AM »

Poh
Jr. Member
**

คะแนน 21

« ตอบ #6522 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 02:16:32 PM »

พ่อลูกอ่อน  นอนดึกจัง หรือว่ารอชงนมและเปลี่ยนผ้าอ้อม

ง่า- - ซะงั้น

ฝันไปก่อนเต๊อะหายแล้วค่อยกิน"ไอ้ติม"ก็แล้วกัน  แหม..อยากไข้กลับหรือไงนายโป๊ เอ๊ยโป๊ะ  เล่นซะเพลินเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เพลินไปป่ะครับ ?

หุๆ หายแล้ว เป็นหวัดเฉยๆ ไม่มีไข้ครับ  555+
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #6523 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 02:30:58 PM »

... สงสัย ... น้องมีน ... แย่ง ... หลานเล่น ... คอม ฯ ไม่ได้สิ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Poh
Jr. Member
**

คะแนน 21

« ตอบ #6524 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 02:08:30 PM »

หายไปไหนกันหมดเนี่ย?  สวัสดีปีใหม่ไทยทุกคนครับ-/l\-
หน้า: 1 ... 432 433 434 [435] 436
  พิมพ์