๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 10:55:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 612633 ครั้ง)
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 02:58:24 PM »

มีเมียเป๋นจาวเจียงของอ่ะคับ.....ปอแจมเป๋นสมาชิคได้ก่อ หลงรัก

มาลักเป๋นเขยเจียงของเมื่อไดกัน แล้วบ้านอยู่แผ๋วไดละปี่อ้าย ก๋ายไปจะเข้าไปกอย........ Grin Grin

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 08:28:49 PM »

วันนี้ปี้น้องเจียงฮาย พะเยา...บฮู้ว่าไผไปสนามพ่องน้อ.....ครับ... Grin
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 09:24:49 PM »

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตั๋วกับอ้ายเหน่งต่วยเน้อคนครับ เผือได้ก๋ายไปตางปูนจะแวะเข้าไปหาเซาะกิ๋นเข้าฟรี
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 10:07:23 PM »

......สวัสดีครับท่านหัวหน้าซุ้ม......ผมขอเข้ามารายงานตัวตนว่าเป็นคนอยู่ ...จุน....ขอแจ้งรายชื่อเข้า " ซุ้ม "  ไว้ก่อน  ส่วนเรื่องจะไปร่วมกิจกรรมนั้น คงต้องรอดูจังหวะและเวลาอีกที   ช่วงนี้ภาระกิจไม่แน่นอน  งานจรเยอะ...ครับผม.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 10:09:54 PM »

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตั๋วกับอ้ายเหน่งต่วยเน้อคนครับ เผือได้ก๋ายไปตางปูนจะแวะเข้าไปหาเซาะกิ๋นเข้าฟรี

ได้เลยครับ.......ขอหื้อมาแต้ ๆ เต๊อะครับ.......ยินดีบ่มีปั๊ญหาครับ..... Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 10:14:09 PM »

......สวัสดีครับท่านหัวหน้าซุ้ม......ผมขอเข้ามารายงานตัวตนว่าเป็นคนอยู่ ...จุน....ขอแจ้งรายชื่อเข้า " ซุ้ม " ไว้ก่อน ส่วนเรื่องจะไปร่วมกิจกรรมนั้น คงต้องรอดูจังหวะและเวลาอีกที ช่วงนี้ภาระกิจไม่แน่นอน งานจรเยอะ...ครับผม.....

Grinยินดีต้อนรับครับ.............หนุ่มจุน.........กะว่า.....เสาร์หน้า...จะนัดกันไปรวมพลที่สนามยิงปืน เชียงรายครับ...........ถ้ามีโอกาสขอเชิญนะครับ.............ตำแหน่งหัวหน้าซุ้ม.....คงไม่ใช่ผมมั๊งครับ.....เดี๋ยวค่อยเลือกกันอีกที.....ครับ........ข้าน้อยมิบังอาจ.... Cheesy
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 08:34:08 AM »

อ๊า กระทู้คึกคักดีเนาะ....
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 09:02:19 AM »

พี่ๆครับ ขอรบกวนอยากทราบ ราคากระสุนที่ขายในสนามยิงปืนเชียงรายด้วยครับ
หากราคาแพงกว่าก็จะหอบที่บ้านไปครับ (บ้านผมอยู่ไกลครับ) ขนาด .38  9 มม.  .45  ทั้งลูกจริงและซ้อม และลูกซอง ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ.......พี่ๆทุกๆท่าน......

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 10:10:39 AM »

พี่ๆครับ ขอรบกวนอยากทราบ ราคากระสุนที่ขายในสนามยิงปืนเชียงรายด้วยครับ
หากราคาแพงกว่าก็จะหอบที่บ้านไปครับ (บ้านผมอยู่ไกลครับ) ขนาด .38 9 มม. .45 ทั้งลูกจริงและซ้อม และลูกซอง ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ.......พี่ๆทุกๆท่าน......

สวัสดีครับ.......ราคากระสุนผมจ๋ำได้ประมาณนี้ครับ......ขนาด ๙ ม.ม. ครับ...ลูกซ้อมของไทยอาร์ม  ราคา นัดละ ๑๐ บาท...ลูกจริง ราคา นัดละ ๒๐ บาท  ลูก ๑๑ ม.ม. ลูกซ้อม ประมาณ ๑๑ บาท ลูกจริง นัดละ  ๓๑ บาท   ลูก .๓๘ ราคา น่าจะปอ ๆ กับ ๙ ม.ม. หนาครับ.....กระสุน ส่วนมากจะมีขาดหมั่น ๆ ก่ะ ขนาด ๙ ม.ม. ครับ...ขนาดอื่น ๆ บ่ค่อยจะขาด...ครับ...เพราะคนใจ้นักขนาด....เป๋นแต่นายทะเบียนก๊า..ครับ...ตี้ออกแต่ ขนาด ๙ ม.ม.  บ่ค่อยออก ๑๑ ม.ม. พ่อง...กระสุนจะได้บ่ขาด แบบค่อน ๆ ครับ... Grin
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 10:58:04 AM »

หากราคาแพงกว่าก็จะหอบที่บ้านไปครับ (บ้านผมอยู่ไกลครับ) ขนาด .38 9 มม. .45 ทั้งลูกจริงและซ้อม และลูกซอง ด้วยครับ

สวัสดีครับ.......ราคากระสุนผมจ๋ำได้ประมาณนี้ครับ......ขนาด ๙ ม.ม. ครับ...ลูกซ้อมของไทยอาร์ม ราคา นัดละ ๑๐ บาท...ลูกจริง ราคา นัดละ ๒๐ บาท ลูก ๑๑ ม.ม. ลูกซ้อม ประมาณ ๑๑ บาท ลูกจริง นัดละ ๓๑ บาท ลูก .๓๘ ราคา น่าจะปอ ๆ กับ ๙ ม.ม. หนาครับ.....กระสุน ส่วนมากจะมีขาดหมั่น ๆ ก่ะ ขนาด ๙ ม.ม. ครับ...ขนาดอื่น ๆ บ่ค่อยจะขาด...ครับ...เพราะคนใจ้นักขนาด....เป๋นแต่นายทะเบียนก๊า..ครับ...ตี้ออกแต่ ขนาด ๙ ม.ม. บ่ค่อยออก ๑๑ ม.ม. พ่อง...กระสุนจะได้บ่ขาด แบบค่อน ๆ ครับ... Grin

ขอบคุณมากครับ....
ลูกซ้อม 11 มม. ถูกดีครับ  Cheesy Cheesy Cheesy แต่ลูกจริง 31 บ. มายหว๋ายๆ .... เยาะเย้ย     Grin Grin Grin

Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 11:28:24 AM »

ท่าน J.2 V-SAK. อยู่ใกล้ท่าเรือ ลูกปื๋นแถวนั้นท่า บ่ แปงเนาะ..
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 11:38:51 AM »

...เอ....มีจาวหมู่อยู่ใกล้ท่าเฮือ....วันหลัง...นัดกั๋นไปแอ่วลาวซักวันดีก้าครับ.........สาว ๆ ตังปู้น....ก่ะจ้าดเข้าท่าดีเหมือนกั๋นเน้อปี้น้อง....... Grin
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 12:15:41 PM »

ท่าน J.2 V-SAK. อยู่ใกล้ท่าเรือ ลูกปื๋นแถวนั้นท่า บ่ แปงเนาะ..

สินค้าที่ขายแบบผ่านชายแดน ไม่ยุ่งเกี่ยว นับ 10 ได้แล้วครับ เพื่อนๆที่เคยแบ่งปันกันก็ร้างลาและวางมือไปหมดแล้ว ตอนนี้ไม่รู้จริงๆว่ามีอะไรขายบ้าง  และผมคิดว่ากระสุนที่ผมใช้อยู่ทุกวันนี้ก็ไม่แพงมากก็เลยไม่ เสาะหาแบบนอกตลาดครับ ....... Grin Grin

...เอ....มีจาวหมู่อยู่ใกล้ท่าเฮือ....วันหลัง...นัดกั๋นไปแอ่วลาวซักวันดีก้าครับ.........สาว ๆ ตังปู้น....ก่ะจ้าดเข้าท่าดีเหมือนกั๋นเน้อปี้น้อง....... Grin

ขอสู่มาตวยเน้อครับ.....ตอนนี้ผมมาเสาะหาค๊บ หากิ๋น ตามเมืองหลวงฟ้าอมรครับ... Grin Grin Grin
หากจะปากันไปแอ่วก็เจิน เลยครับ  เชียงของน่าเที่ยวครับ  หากจะข้ามฝั่งก็ต้องทำใจด้วยนะครับ เพราะที่ชายแดนเชียงของเป็นชายแดนปิดถาวร ครับ ฝั่งตรงข้ามก็เลยไม่ค่อยจะเจริญ เหมือนทาง อ.แม่สายครับ สภาพบ้านเมืองอาจดูล้าหลังบ้านเรา สัก 20 ปีได้ครับ.....
พาหนะก็นี่เลยครับ....

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 12:34:33 PM »

ขอสู่มาตวยเน้อครับ.....ตอนนี้ผมมาเสาะหาค๊บ หากิ๋น ตามเมืองหลวงฟ้าอมรครับ... Grin Grin Grin
หากจะปากันไปแอ่วก็เจิน เลยครับ เชียงของน่าเที่ยวครับ หากจะข้ามฝั่งก็ต้องทำใจด้วยนะครับ เพราะที่ชายแดนเชียงของเป็นชายแดนปิดถาวร ครับ ฝั่งตรงข้ามก็เลยไม่ค่อยจะเจริญ เหมือนทาง อ.แม่สายครับ สภาพบ้านเมืองอาจดูล้าหลังบ้านเรา สัก 20 ปีได้ครับ.....
พาหนะก็นี่เลยครับ....

อ้าว...แล้วต๋อนนี้อยู่ กทม. ปู้นก๊ะครับ....นึกว่าอยู่เจียงของ เดว เสาร์หน้ากะว่า จะจวนไปสนามซักน้อยครับ......ฝั่ง...ลาว...หล่ายปู้น ผมไปมาเมื่อ ปี๋ก่อนครับ...ผมชอบไปดูครับ..ความล้าหลังจะอั้น เยี๊ยะหื้อ นึกถึงบ้านเฮาสมัยก่อนครับ....ผมว่า ....เข้าท่าดี.....สาว ๆ กะงามโตย...แบบธรรมชาติ  ๆ.......... Grin
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 12:47:36 PM »

ชาวเชียงของยินดีตอ้นรับทุกๆ ท่านครับ...

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 479
  พิมพ์