๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 06:09:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 120 121 122 [123] 124 125 126 ... 199
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC Production ล้วน 07 i(เริ่มหน้า 87) รูปแข่งหน้า 186  (อ่าน 390525 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #1830 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 06:05:18 PM »

ครับผ๊ม... อย่าลืมฝึกซ้อมน้อ  Grin Cheesy
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1831 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 12:31:14 PM »

พี่ภิมุขคร๊าบ

คิดถึงจัง อีกห้าสิบกว่าวันเจอกันครับ

เจอกันที่สนามช่วยแนะนำตัวหน่อยนะครับ Grin Grin Grin ผมคุ้นๆแต่ไม่แน่ใจ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1832 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 12:32:48 PM »

ไม่ต้องซ้อมกันหรอกเพ่...

ครั้นคนที่ซ้อม ก็ไม่เคยบอกว่าไม่ซ้อม

(ว่างๆ ไม่รู้จะทำอะไร ขออนุญาตกวนทีน แก้เหงา Grin Cheesy)

อีก 50 กว่าวัน เดี๋ยวเจอกัน คร๊าบ Grin

ขอบคุณครับท่านที่ช่วยมากวนทีนนนนน  Grin Grin Grin กำลังหงี่ เอ้ย กำลังเหงาอยู่พอดี  Grin Grin Grin

พรุ่งนี้เจอกัน ศรภ

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1833 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 02:12:58 PM »

เข้ามาเชียร์ให้ถึงร้อยคนเร็วๆครับ.....

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1834 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 04:17:23 PM »

เข้ามาเชียร์ให้ถึงร้อยคนเร็วๆครับ.....

โอวววว......... ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เห็นพี่สกายบนเว็บเลยครับ   Grin Grin Grin ผู้การว่างมาแข่งรึเปล่าครับ   Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1835 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 04:31:35 PM »

โอวววว......... ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เห็นพี่สกายบนเว็บเลยครับ Grin Grin Grin ผู้การว่างมาแข่งรึเปล่าครับ Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานยุ่งมากๆเลยครับ.....ไม่ได้จับปืนมาตั้งแต่ตอนพัทยาครั้งที่แล้ว......แต่ถ้าว่างจะมาจอยด้วยครับ....ไม่อยากพลาดเพราะลงตั้งแต่โปรดักชั่น1 โปรดักชั่น2 สนุกมากๆเลยครับ......

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1836 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 05:39:02 PM »

โอวววว......... ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เห็นพี่สกายบนเว็บเลยครับ Grin Grin Grin ผู้การว่างมาแข่งรึเปล่าครับ Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานยุ่งมากๆเลยครับ.....ไม่ได้จับปืนมาตั้งแต่ตอนพัทยาครั้งที่แล้ว......แต่ถ้าว่างจะมาจอยด้วยครับ....ไม่อยากพลาดเพราะลงตั้งแต่โปรดักชั่น1 โปรดักชั่น2 สนุกมากๆเลยครับ......

รับทราบครับผู้การ Grin Grin Grin

Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1837 เมื่อ: มีนาคม 09, 2007, 08:57:06 PM »

วันนี้(09/03/07)ผมโอนเงินค่าสมัครแข่งตามบัญชีที่แจ้งไว้ เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 2,500.56บาท เวลา18.32น.(ตามสลิป) รบกวนพี่คเณศUpdateทีครับ ขอบคุณครับ Wink Wink Wink
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1838 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 07:59:24 AM »

วันนี้(09/03/07)ผมโอนเงินค่าสมัครแข่งตามบัญชีที่แจ้งไว้ เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 2,500.56บาท เวลา18.32น.(ตามสลิป) รบกวนพี่คเณศUpdateทีครับ ขอบคุณครับ Wink Wink Wink

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวคุณ Tonyman เช็คเรียบร้อยแล้วจะอับเดทให้ครับ  Grin Grin Grin

เยี่ยมเลยเก่ง  Grin Grin Grin

methi1111
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #1839 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 10:07:23 AM »

เข้ามาลุ้นให้ครบ 100 เร็วๆครับ
jenosis
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1840 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 01:03:32 PM »

เราจะไปเราจะไป
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1841 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 04:52:11 PM »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวคุณ Tonyman เช็คเรียบร้อยแล้วจะอับเดทให้ครับ Grin Grin Grin

เยี่ยมเลยเก่ง Grin Grin Grin
ครับผม พอดีได้แต๊ะเอียมาตอนตรุษจีน เลยเอามาแข่งIPSCซะเลย อิอิ Tongue
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1842 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 09:58:18 PM »

เราจะไปเราจะไป

เชิญสมัครได้เลยครับ เดี๋ยวก็ปิดรับสมัครแล้ว Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1843 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 10:51:24 PM »

รายชื่อนักกีฬาที่สมัครครับ แจกเสื้อที่ระลึก 1 ตัว

นักกีฬา                                              Cl.                ขนาดเสื้อ
1) คุณเพิ่มเกียรติ คุณาปกรณ์ (Pramong) C                      L                           จ่ายแล้ว
2) คุณ สุนันท์ (แชมป์ Level 3)                 M                      L                                     จ่ายแล้ว
3) เฮียชิว (Senior)                                   M                       L                                   จ่ายแล้ว   
4) เฮียไถ่    (Senior)                                 A                          L                                จ่ายแล้ว
5) เฮียส้ม (นายทะเบียน IPSC)               A                       L                                         จ่ายแล้ว
6) Tonyman                                        B                       XXL                                  จ่ายแล้ว 
7) พี่อนุรักษ์ (ฟาร์มจระเข้)                      U                       L                                      จ่ายแล้ว
8 ) พี่ณรงค์ศักดิ์ (แชมป์เก่าสองสมัย)        M                     L                                         จ่ายแล้ว
9) คุณตุ้ม (Sittichai)                              M                      L                                         จ่ายแล้ว
10) หนึ่งบางบัวทอง (แชมป์ชูทออฟ)           M                      S                                      จ่ายแล้ว
11) คุณกบ (จรวดทางเรียบ)                   A                      M                                               จ่ายแล้ว
12) เล็กบางบัวทอง (lim4)                      C                       M
13) เฮียตี๋บางบัวทอง                             M                      XL
14) เอ๊ด บางบัวทอง                              B                       XL
15) คุณมานิต     ฟาร์มจระเข้                   M                    XL
16) พี่โอ๋ กองปราบ                                M                     XL
17)  เทียนเส็ง หัวหิน                             M                     M
18 )  คุณลิงค์                                        B                      L                                                จ่ายแล้ว
19)  คุณแหม่ม (Lady)                             B                      S                                  จ่ายแล้ว
20)  มะปราง (Junior)                             B                      M
21) คุณตริน (Senior)                             M                     XL
22) คเณศ                                            M                      L                                              จ่ายแล้ว
23) Oak เชียงใหม่                                 M                     L
24 ) เฮียมังกร                                       B                      XL                                             จ่ายแล้ว
25) รองอุ้ม                                           M                      L
26) นายห้างทองปริญญา                      C                       L
27) พี่สุชิน เชียงใหม่                             M                      M
28 ) คุณฐิติวัชร (นายบอย)เชียงใหม่        B                       L
29) คุณสุขุม (Giant)                              C                       XXL
30) คุณ num                                       M                      L
31) พี่เล็ก จตุพล                                 A                      M                                                 จ่ายแล้ว
32) พี่บุญสวัสดิ์   BSW (Senior)            B                      L
33 ) คุณกอบศักดิ์ Berm  สยปตร           C                        L                          จ่ายแล้ว
34 ) คุณประพันธ์                                 C                     M     จ่ายตังแล้ว คนแรกเลย น่ารักที่สุด
35) คุณภิมุข สยปตร                             B                      M
36) คุณสุทัศน์ สยปตร                           B                       L
37) ครูพัลลพ  สยปตร                           A                       L
38 ) ผู้กองพรพงศ์ สยปตร                     B                        L
39 ) คุณยอด  สยปตร                           C                        L
40) คุณเล็กยาว สยปตร                         B                        L
41) คุณกอล์ฟ  สยปตร                          -                        L
42) พี่สิงห์ อุดร (Senior)                       B                        L
43) คุณปิ๊ก ผองพัฒน์                           C                       X L                                               จ่ายแล้ว
44) คุณต้อง ตุ้ยนุ้ย สยปตร                    U                   XXXXXXXL
45) คุณ Korn                                     U                           M                               จ่ายแล้ว         
46) คุณประวิทย์ ดาวคะนอง                    C                         L                       จ่ายแล้ว   
47) คุณอติพงศ์ (เชียงใหม่)                     C                       L
48) คุณ Top (sasawaii)                          A                       L
49) คุณ Army                                        C                       L
50) เฮียธวัชชัย (เต็ม)                              B                       M
51) พี่อ้น (ศษวรรต)                                M                       L                                               จ่ายแล้ว         
52) คุณเฉลิมพล (วิน)                             M                        L                                              จ่ายแล้ว
53) พี่นพ (สัจจะกิจชัย)                            M                       L
54) คุณวิริยะ                                           C                       L
55) พี่เสือ uncle (senior)                          B                      XL
56) คุณเก่งคุง                                         B                       XXL
57) คุณภูกามยาว   (เอ๋)                             C                      S
58) คุณภาสกร ก้อน (ไม่ค่อยแม่น)              C                       L
59) คุณอัญวุฒ (มือปืนพ่อลูกอ่อน)               A                       L
60) DJ Tiger wut                                     C                      L
61) พี่แก้ว Coda (Senior)                           C                     L
62) คุณ ถวิล พรมพิง                                 C                      M
63) พี่อมร กิจสวัสดิ์                                   A                      L
64) คุณศรีสยาม ongs@(สัตว์ต่างเชีย'ใหม่)    C                   M
65) พงศภัค (หมูบิน)                                     U                  L        จ่ายแล้ว
66) คุณศักดิ์สิทธิ์ (ชัย) ตั้งวีระเกียรติ               C                   L
67) สุรนาถ    สยปตร                                       C                   XL
68) พี่สมพล เก้าเอี้ยน                                   C                     L
69) คุณสุวัฒน์ Suwat007                             C                   M
70) คุณปฎิรูป กองพันธ์สัตว์ต่าง เชียงใหม่       A                   XL
71) คุณโป้ง เมืองคอน                                   C                  XXL
72) น้องกัน  เชียงใหม่ (junior)                        U                  M
73) คุณPAN2550                                          C                 XL
74) คุณฉัตรชัย โชติทิฆัมพร                            C                  L
75) คุณทนงศักดิ์ วรรณจักร                             U                  L
76) คุณแสงเดือน(Lady)                          C                 S                 จ่ายแล้ว             

Cl. กับขนาดเสื้อ ถ้าใครไม่ถูกต้องช่วยแจ้งนิดนะครับ แล้วเดี๋ยวแก้ให้ครับ    ท่านใด Junior, Lady, Senior แจ้งด้วนนะครับ

อีกหลายเดือนคงมีการปรับ Cl. กันอีกหลายท่าน เอากันเต็มที่ครับ เดี๋ยวผมอับเดทให้เองงงงงงง

อีก 54 วันถึงวันแข่งครับ Grin Grin Grin

สำหรับการจ่ายเงินให้โอนเงินเข้าบัญชีข้างล่างได้เลยครับ (เหมือนเดิมถ้าว่างช่วยลงชือ บอกเบอร์เสื้อแล้วโอนเงินตามอันดับครับ)

ธนาคาร กสิกรไทย สาขาย่อย เซ้นทรัลปิ่นเกล้า
ชื่อบัญชี: นายเจษฎา แผ่อารยะ
เลขที่บัญชี: 758-2-30482-8

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2007, 02:20:05 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1844 เมื่อ: มีนาคม 10, 2007, 10:53:17 PM »

มีคนจ่ายตังเพิ่มแล้วครับคือ คุณแสงเดือน Grin Grin Grin เดี๋ยวอับให้นะครับ  Grin Grin Grin

คราวที่แล้วคุณแสงเดือนได้รางวัลเป็นปืนไป 1 กระบอกครับ

หน้า: 1 ... 120 121 122 [123] 124 125 126 ... 199
  พิมพ์