๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 09:44:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ณ สยป. อรม. เมืองเบตง วันที่ 21-23 ม.ค. 54  (อ่าน 65420 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #180 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 04:55:54 PM »

วรรณรบกวนนักกีฬาลูกซองรณยุทธที่จะเข้าแข่งขันวันอาทิตย์ที่ 23 ช่วยส่ง ชื่อ-นามสกุลทั้งไทยและอังกฤษ, Division ที่จะลงแข่งขันให้ทาง PM หรืออีเมล์มาที่ wanvai@hotmail.com หรือ spsclub@hotmail.com ด้วยนะคะ เพื่อจะได้เตรียมงานด้านเอกสารก่อนการแข่งขัน เนื่องจากแมทซ์นี้คนทำสกอร์มีพี่เล็ก ซึ่งจะมีวรรณเป็นผู้ช่วยอีกที ถ้าไม่เตรียมจากรุงเทพฯ ไปเกรงว่าจะทำคะแนนไม่เสร็จตอนเย็น

เดี่ยว..จะให้+เฮียอ้น + เฮียบัณฑิต..รวบรวม ทาง 3 จังหวัด..ให้นะครับ  คุณวรรณ   รอ แป๊ป..นะครับ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #181 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 06:01:25 PM »

ผังIPSCปืนสั้นอยู่ไหนครับที่เล็ก lim4
แล้วพี่ลงมาด้วยไหม  มากินไก่ กินปลา กินกิ๊ก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
   ไปคร้าบ...........แบบสนามปืนสั้นมีครับ ไปลุ้นเอาหร้า งานดีกว่าครับ ยิงง่ายมากกกกก  ขำ...ขำ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก โหมีทั้งน้องไก่  น้องปลาเลยเหรอ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

* abc%20(13).gif (16.73 KB, 60x60 - ดู 470 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2011, 06:07:01 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #182 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 06:07:08 PM »

ผังIPSCปืนสั้นอยู่ไหนครับที่เล็ก lim4
แล้วพี่ลงมาด้วยไหม  มากินไก่ กินปลา กินกิ๊ก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
    ไปคร้าบ...........แบบสนามปืนสั้นมีครับ ยิงง่ายมากกกกก  ขำ...ขำ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
...กลัวมากมายแบบสนามของพี่เล็กง่ายจังฮู้ บู่ บู่ บู่ บู่...

[/url][/url]
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #183 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 03:11:01 PM »

บางบัวทอง.......................................................พร้อมครับ.  Shocked
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #184 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 08:51:52 AM »

บางบัวทอง.......................................................พร้อมครับ.  Shocked

มารายงานตัวแล้ว................นึกว่าไม่ไปซะแล้ว Grin Grin Grin

Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #185 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:52:48 AM »

เดี๋ยวจะทำป้ายใหญ่ๆ ติดไว้หน้าร้านพี่แม้วเบตง

และจะเตรียมไก่และกบเยอะๆต้อนรับนักกีฬาทุกคน

Grin Grin Grin Cheesy

M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #186 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 05:16:43 PM »

เศร้า เศร้า[ฮือ..ฮือ..อยาก..ปาย.. เศร้า เศร้า/b]
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #187 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 10:38:47 AM »

รายชื่อนักกีฬา อรบ/อรม.  ยังไม่ได้เลย??

ทำไงดี  อ่ะ..ติดต่อ..ยากจัง  นิ..

เฮ้อ??  กลุ้ม.มมมมม....??

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #188 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 08:50:19 PM »

รายชื่อนักกีฬา อรบ/อรม.  ยังไม่ได้เลย??

ทำไงดี  อ่ะ..ติดต่อ..ยากจัง  นิ..

ทีม อรบ./อรม.นราธิวาส กำลังหาตัวอยู่ เกือบได้แล้ว ขออีกสองวันครับ  ไปแน่ๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2011, 10:49:17 PM โดย kittikolok » บันทึกการเข้า

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #189 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 08:42:10 AM »

ทีม อรบ./อรม.นราธิวาส กำลังหาตัวอยู่ เกือบได้แล้ว ขออีกสองวันครับ  ไปแน่ๆครับ

แจ้งเพื่อทราบ...รายชื่อ..นักกีฬา..ส่งก่อนได้เปรียบ..ก่อนนะ  จ๊ะ

เพราะเวลาจัดสควอท..ได้จ้ดให้ก่อน..เลือก..สเตท..ไม่ยาก..ก่อนได้..แต่..หลังๆ..นี่....

เป็นไป..ตามที่เหลือ..นะครับ..ทุกๆ..กองพัน จะขึ้น..สถานียิงไม่เหมือนกันไม่พร้อมกัน  แล้ว..แต่ ตาราง..ตามที่คณะทำงาน จัด..ให้

ขอบอก..ว่า..ด่วนครับ..เพราะ  หาก  ฝนฟ้า ปราณี ก็...แจ่ม..หากไม่..

....เฮียอ้น  เฮียบัณฑิต....บนบาลเจ้าที่เจ้าทาง..ไว้รึยัง ครับ   

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #190 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 08:54:56 AM »

แจ้ง..นักกีฬาบุคคลทั่วไปที่จะเดินทาง..โดย  รถยนต์ส่วนตัว เข้า ยะลา เบตง

ถ้าหาก ท่านจะเิดินทาง..วันที่  20 -22 มกราคม 2554    หากช่วยแจ้ง รายชื่อ.นักกีฬา และประเภทการแข่งขัน   หากยังไม่ได้จองโรงแรม..

จะให้ช่วยจอง..สำรองห้องก่อนก็ น่าจะดี..นะครับ..

...วิธีการเิดินทางที่ง่ายๆ..น่าจะเป็น..ไป..ร่วมขบวนรถตู้ เพื่อเดินทางจากสนามบินหาดใหญ่ เข้าเบตง  โดย มี ผู้แนะนำ+ ผู้นำทาง  ให้นักกีฬา

ท่านที่..ร่วมขบวนไม่ทัน..ให้  ขอใบคุมปืน.ได้..ที่...หน้าเวบ / เฮียอ้น /เฮียบัณธฑิต /โกจ้อง..

นะครับ.

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #191 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 08:07:07 PM »

รบกวนรายชื่อนักกีฬาในส่วนการแข่งขันของสมาชิกราษฎรอาสา ใส่หมายเลขนักกีฬา 1,2,3,..... อย่าให้มีเลขซ้ำกันนะคะ กรณีที่นักกีฬาลงแข่งประเภททีมด้วย ในแต่ละทีมใส่หมายเลขทีม 1,2,3,... มาให้เลยนะคะ เพราะโปรแกรมคิดคะแนนจะอ้างอิงจากหมายเลขนักกีฬาเป็นหลัก เพราะฉะนั้นนักกีฬาจะต้องจำหมายเลขของตัวเองให้ได้ และสกอร์ชีทต้องใส่ชื่อนามสกุลให้ตรงกับหมายเลขนักกีฬาของตัวเอง

นักกีฬาที่แข่งในส่วนของสมาชิกราษฎรอาสา ต้องให้รายละเอียด ดังนี้
1. ชื่อ-นามสกุล ภาษาไทยที่ชัดเจน
2. ประเภทปืนลูกซองที่ใช้ Auto หรือ Pump
3. เพศของนักกีฬา ชาย หรือ หญิง

ถ้าให้รายชื่อนักกีฬาทั้งบุคคลและทีมวรรณได้มากเท่าไหร่ จะช่วยทำให้ประหยัดเวลาในการบันทึกคะแนนได้มากเท่านั้น เพราะไม่ต้องเสียเวลาเซทหน้างานมาก ถ้าไม่ได้ทั้งหมดจริง ๆ ก็ขอเป็นรายชือนักกีฬาที่แข่งขันวันศุกร์ที่ 21 ก่อนก็ได้ค่ะ
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #192 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 01:17:00 AM »

รบกวนรายชื่อนักกีฬาในส่วนการแข่งขันของสมาชิกราษฎรอาสา ใส่หมายเลขนักกีฬา 1,2,3,..... อย่าให้มีเลขซ้ำกันนะคะ กรณีที่นักกีฬาลงแข่งประเภททีมด้วย ในแต่ละทีมใส่หมายเลขทีม 1,2,3,... มาให้เลยนะคะ เพราะโปรแกรมคิดคะแนนจะอ้างอิงจากหมายเลขนักกีฬาเป็นหลัก เพราะฉะนั้นนักกีฬาจะต้องจำหมายเลขของตัวเองให้ได้ และสกอร์ชีทต้องใส่ชื่อนามสกุลให้ตรงกับหมายเลขนักกีฬาของตัวเอง

นักกีฬาที่แข่งในส่วนของสมาชิกราษฎรอาสา ต้องให้รายละเอียด ดังนี้
1. ชื่อ-นามสกุล ภาษาไทยที่ชัดเจน
2. ประเภทปืนลูกซองที่ใช้ Auto หรือ Pump้น3. เพศของนักกีฬา ชาย หรือ หญิง

ถ้าให้รายชื่อนักกีฬาทั้งบุคคลและทีมวรรณได้มากเท่าไหร่ จะช่วยทำให้ประหยัดเวลาในการบันทึกคะแนนได้มากเท่านั้น เพราะไม่ต้องเสียเวลาเซทหน้างานมาก ถ้าไม่ได้ทั้งหมดจริง ๆ ก็ขอเป็นรายชือนักกีฬาที่แข่งขันวันศุกร์ที่ 21 ก่อนก็ได้ค่ะ
งัันขอเป็นวันศุกร์21 ก็แล้วกันครับ  แต่จองโรงแรมแล้ว ถ้าไม่ได้ยิงก็เทียว  ฮิ ฮิ (กินไก่ด้วย)

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #193 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 04:35:11 AM »

เหลืออีกไม่กี่วันแล้ว  Grin Grin Grin

logo maker" border="0
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #194 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 10:10:56 AM »

เหลืออีกไม่กี่วันแล้ว  Grin Grin Grin

น้องชายยังไม่นอนอีกเหรอ หรือตีสี่ตื่นมาออนกันเนี่ย... ขอโทษด้วยปัตตานีไปด้วยไม่ได้ เพราะยังเจ็บอยู่อีกคร๊าบบ... หายไม่ทัน

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 20
  พิมพ์