๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:43:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 170 171 172 [173] 174 175 176 ... 282
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อยเอ็ด เด้อ ชาวร้อยเอ็ดมีมั้ยครับแนะนำตัวด้วยคร๊าบบบบ  (อ่าน 429502 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2580 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 03:42:48 PM »

ครูหมู คือบ่ออกไปหาเล่นสาว  สิบ่ม่วนกั่วเล่นเน็ตติ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #2581 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 11:16:33 PM »

ป่วงแล้วอ้ายแป๋ง มีต๊ะบ้านหนองฮีใหญ่ อำเพอหนองพอกสั่นดอก

ป่วงจั่งได๋เจ่าของบ้านเลาส่งที่อยู่มาให้  คันอ้ายป่วงเลาแห่งสิป่วงหลายกั่วอ้ายตั้ว  ให้ที่อยู่แถมโอนเงินมาให้พ้อม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
นายวิฯ  บุญซม
บ้านเลขที่ 5 หมู่ 2
ต.สาวแห
อ.หนองฮี
จ.ร้อยเอ็ด
45140
ซิเอาหยั่งซิไปเอาไห่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2582 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:35:20 AM »

ไนหมากแตก  หาผู่ฝากถือไปให้เลาซั่นดอก  บ่าวหนุ่มฯพอฮู้จักบ่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
บักหำน้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

สัตว์ทั่งปวงจักทอดทิ้งร่างไว้ในโลก

« ตอบ #2583 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:49:37 AM »

อยู่หนองพอกครับ

อยากทราบว่าหนองพอกซื้อกระสุน 9 มม. ที่ไหนครับ

ปกติต้องไปซื้อที่ร้อยเอ็ดแนะครับ

หรือที่โพนทองก็ได้ครับ
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #2584 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:07:58 AM »

ไนหมากแตก  หาผู่ฝากถือไปให้เลาซั่นดอก  บ่าวหนุ่มฯพอฮู้จักบ่
ฮู้จักครับ

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2585 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 10:32:53 AM »

อยู่หนองพอกครับ

อยากทราบว่าหนองพอกซื้อกระสุน 9 มม. ที่ไหนครับ

ปกติต้องไปซื้อที่ร้อยเอ็ดแนะครับ

หรือที่โพนทองก็ได้ครับ

ซื้อที่ร้อยเอ็ดนั่นหละ  หรือยโสธรกะได้  ไกล้หม่องใด๋(ที่มีขาย)ไปหม่องหั่นหละ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2586 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 11:10:43 AM »

ครูหมู คือบ่ออกไปหาเล่นสาว  สิบ่ม่วนกั่วเล่นเน็ตติ
        ออกไปเฮ็ดหยังให่เสียเวลา
ฮอดยามยูยามกิน  โทหาแล่วกะออกไปกะได้ตัว

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2587 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 12:25:17 PM »

ฮอดยามยูยามกิน  โทหาแล่วกะออกไปกะได้ตัว
คักแท้ดอก ได่ป๋าเมียชั่วคราม กลับไปหาสาวทางบ้าน

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2588 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 12:31:37 PM »

คักแท้ดอก ได่ป๋าเมียชั่วคราม กลับไปหาสาวทางบ้าน
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
        คันยุอิสานเทอมนึง
ยุใต้เทอมนึงสลับกัน  คือซิดีน้อ เอา บ่ อ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #2589 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:41:17 PM »

สวัสดีครับพี่น้องทุกๆท่าน  ไหว้

23-26  พ.ค.  สิไปอบรมที่ มอ. เด้ออาววุฒิ   ว่างบ่ซ่วงนั่น

บ่ว่างกะสิพยายามให้ว่างครับ  ไหว้ Grin

หวัดดีครับคู่้เขย  บอกมาเด้อหมายเลขบันซีสิวีค่าเหล่าไปให้  กินแซบตั้วหล่ะเนาะเหล่าเรดฯแมะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เปลี่ยนเป็นวีในหมากแตกลูกกรดซีซีไอหัวแดงมาแทนได้บ่ครับ  ไหว้ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2590 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:43:45 PM »

โอเชเลยจ้าคู่เขย  เดี๋ยวสิวีไปให้ก่อนจัก 2-3 แท่งๆละล้อยไน  ที่อยู่สงขลาเดะเนาะยังเก็บก่องพัดสะดุไว้ยุ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2591 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 01:44:05 PM »

หวัดดี คับ อาววุฒิ
สบายดี นอ  บ่ ได้พอกันโดน

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #2592 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 02:08:57 PM »

โอเชเลยจ้าคู่เขย  เดี๋ยวสิวีไปให้ก่อนจัก 2-3 แท่งๆละล้อยไน  ที่อยู่สงขลาเดะเนาะยังเก็บก่องพัดสะดุไว้ยุ เยี่ยม

ขอขอบพระคุณท่านพี่แป๋งคู่เขยเป็นอย่างสูงครับ   ไหว้

หวัดดี คับ อาววุฒิ
สบายดี นอ  บ่ ได้พอกันโดน

สวัสดีครับอาจารย์  ซำบายดีอยู่ครับ   ไหว้

มื่ออื้นสิไปอบรม ipsc อยู่หาดใหญ่ ไปนำกันบ่ครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=96667.0

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2593 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 02:25:23 PM »

[        คันยุอิสานเทอมนึง
ยุใต้เทอมนึงสลับกัน  คือซิดีน้อ เอา บ่ อ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แบบนี้กะดีเด้เนาะ  ได้อบู่บ้านพ่อแม่  แล้วกะบ้านเมีย  แต่ว่าย่านเมียขอไปอยู่นำนั่นติหละ

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2594 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 02:26:51 PM »

มื่ออื้นสิไปอบรม ipsc อยู่หาดใหญ่ ไปนำกันบ่ครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=96667.0

ที่จริงมื้อนี้มีประชุมที่ มอ.  แต่ว่าขี่คร้านเลยบ่ไปจ้อย

หน้า: 1 ... 170 171 172 [173] 174 175 176 ... 282
  พิมพ์