๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:35:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 282
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อยเอ็ด เด้อ ชาวร้อยเอ็ดมีมั้ยครับแนะนำตัวด้วยคร๊าบบบบ  (อ่าน 429502 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #720 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 08:20:20 AM »

หมู่เจ้าคือได้ไปลาวดู้แท้ ข่อยบ่เคยไปจักเทือ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #721 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 08:23:39 AM »

ไทบ้านเดียวกันพ้อกันแล้วกะคุยกันไปก่อนเด้อครับ  ผมสิได่ไปหาเตรียมโตเตรียมของก่อนอาทิตย์หน้าเด็กน้อยนักสึกสาสิสอบซ่อม
ยากคักปานลูกเจ่าของเฮียนเอง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #722 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 08:36:52 AM »

ผมกะไปคุมสอบก่อนเด้อคับ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #723 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 10:29:52 AM »

หมู่เจ้าคือได้ไปลาวดู้แท้ ข่อยบ่เคยไปจักเทือ
สปป.  ลาว ยู๊ใกล้ครับ ไปง่ายปลอดภัย คนใจดีเลยไปยามดู๋ ส่วนมากไปปั่นจักรยานครับ ไปดู๋จนคนที่บ้านสงไส
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #724 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 11:45:05 AM »

ท่านผอ.  แวะไปคุยในกระทู้อื่นๆของพี่น้องซาวอิสานกะได่เด้อครับ  ในนี้มีแต่พี่แต่น้องกันครับ
พ้อหน้าพ้อตากันเกือบเหมิดทุกคนแล้วครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #725 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 02:00:45 PM »

มื้อนี่บ่ได้หยัง เข้าอ่าน รวมพลอย่างเดียว กำลังเบิ่งวาไผเป็นไผ บ่กล้าเข่าไปคุยกับเพิน ย่านเพิ่นวา (เว่ารื่องปืน-กระสุน) กระดานนี่กะม่วนเนาะ
สมัยบ้าปืน อินเตอร์เน็ตกะซ่าๆ เข่าเบิ่งกะยาก หาหมู่กะบ่มี ซ่อมปืนแต่งปืนกับดาบแขกแต่กี้ม่วนหลาย แต่งแล้วลอง ลองแล้วยิง ยิงแล้วแต่ง
เทิงของเจ้าของเทิงของผู้อื่น ม่วนหลาย ถึงจุดหนึ่งมันกะเบื่อๆ มาเห็นซุมยิงปืนใหม่หัวใจมันกระชุ่มกระชวยอีก เอ้าฝากเนื้อฝากโตแนเด๊อ ที่หลงเข้ามา
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #726 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 04:39:01 PM »

ผมไปสนามค่ายประเสริฐฯดู๋อยู่ครับ.....จ่าฯชัยชนะกะฮู้จักผมดีครับ....ฝากบอกครูชัยชนะเลาแน๊ครับ....ให้เลาเปลี่ยนได้แล้วรถยามาฮ่าเบลเลาฮั่น....เอามาแปลงเป็นรถวิบากเสยเลยเพิ่น............(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #727 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 05:48:55 PM »

พึ่งเป็นสมาชิก ไม่เคยเข้าเวบนี้   ลองโพสดู  ส่วนมากอยู่เวบ จักรยานครับ  ยังอ่านไม่ครบหน้าเลย    ในนี้มีใครบ้างยังไม่ทราบ เลยขอถามหา 
เฮืยหมี     ดาบแขก นายสนามชัยชนะ  เสี่ยหนุ่ม  ตาโล่ ตี๋น้อย อาเจ็กปิง เฮียพาส  เสี่ยเกรียง   อาจารย์กัน เสี่ยหนึ่งพนมไพร เสี่ยตุ๋ย  เสี่ยเดชาเสี่ยปัญญา เสี่ยป๊อก เฮียโต๊ง โดยเฉพาะเฮืยเต้ยครับ ฯลฯทีมยิงปืน ยิงเป้าบินกีฬาแห่งชาติของร้อยเอ็ดมีใครอยู่ที่นี่บ้าง ขอเสียงหน่อย?...... 
ผมหายไปแข่งมอ,ไซค์ และปั่นจักรยานเกือบๆ 2ปี เริ่มเบื่อๆแล้ว กำลังรื้อปืน ขี่เหมี่ยง ออกมาขัดอยู่    (ผอ.จิระเดชขอคารวะทุกท่านครับ  )
ยัง ขาด คือ โอล่า โอ๊ะ  หนิ่ง   อันที่สีแดงๆนั้น  เขามีชมรม นัดละขวดครับ โดยเฉพาะตาโล่ ป๋าแบ็ค เสี่ยหนุ่ม นิ้ง ร้านน้องเบล  แล้วก็โอล่า กับโอ๊ะด้วย

jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #728 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 06:44:25 PM »

พึ่งเป็นสมาชิก ไม่เคยเข้าเวบนี้   ลองโพสดู  ส่วนมากอยู่เวบ จักรยานครับ  ยังอ่านไม่ครบหน้าเลย    ในนี้มีใครบ้างยังไม่ทราบ เลยขอถามหา 
เฮืยหมี     ดาบแขก นายสนามชัยชนะ  เสี่ยหนุ่ม  ตาโล่ ตี๋น้อย อาเจ็กปิง เฮียพาส  เสี่ยเกรียง   อาจารย์กัน เสี่ยหนึ่งพนมไพร เสี่ยตุ๋ย  เสี่ยเดชาเสี่ยปัญญา เสี่ยป๊อก เฮียโต๊ง โดยเฉพาะเฮืยเต้ยครับ ฯลฯทีมยิงปืน ยิงเป้าบินกีฬาแห่งชาติของร้อยเอ็ดมีใครอยู่ที่นี่บ้าง ขอเสียงหน่อย?...... 
ผมหายไปแข่งมอ,ไซค์ และปั่นจักรยานเกือบๆ 2ปี เริ่มเบื่อๆแล้ว กำลังรื้อปืน ขี่เหมี่ยง ออกมาขัดอยู่    (ผอ.จิระเดชขอคารวะทุกท่านครับ  )
ยัง ขาด คือ โอล่า โอ๊ะ  หนิ่ง   อันที่สีแดงๆนั้น  เขามีชมรม นัดละขวดครับ โดยเฉพาะตาโล่ ป๋าแบ็ค เสี่ยหนุ่ม นิ้ง ร้านน้องเบล  แล้วก็โอล่า กับโอ๊ะด้วย
Grin Grin Grinแมนแล้วคับ ได้ยินยู๊ อย่าลืมเด๊อผมห่างๆออกมาได้เกือบ2ปีแล้วเด๊ กำลังสิเอาปืนออกมาขัดขี่เหมี่ยงคับ Cheesy Cheesy
jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #729 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 06:48:39 PM »

ผมไปสนามค่ายประเสริฐฯดู๋อยู่ครับ.....จ่าฯชัยชนะกะฮู้จักผมดีครับ....ฝากบอกครูชัยชนะเลาแน๊ครับ....ให้เลาเปลี่ยนได้แล้วรถยามาฮ่าเบลเลาฮั่น....เอามาแปลงเป็นรถวิบากเสยเลยเพิ่น............(ฮา)
  มื้อเซ้านี่กะโทหาเลายู๊  อีก2-3มื้อสิเข่าไปเอากระสุน ผมสิบอกไห่เด๊อคับ
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #730 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 06:58:49 PM »

Grin Grin Grinแมนแล้วคับ ได้ยินยู๊ อย่าลืมเด๊อผมห่างๆออกมาได้เกือบ2ปีแล้วเด๊ กำลังสิเอาปืนออกมาขัดขี่เหมี่ยงคับ Cheesy Cheesy
ผมก็เข้าไปประจำครับ พรุ่งนี้ก็กะว่าจะไปลองปืนใหม่ครับ พ่งไปซื้อลูกซองเป้าบินมาครับ

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #731 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 07:48:22 PM »

สวัสดีครับพี่น้องบ้านเฮา...สวัสดีท่าน ผอ.นำครับ ผมคนปทุมรัตต์ แต่ตอนนี่อยู่ตากใบครับ  ไหว้ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #732 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 08:01:36 PM »

สวัสดีครับพี่น้องบ้านเฮา...สวัสดีท่าน ผอ.นำครับ ผมคนปทุมรัตต์ แต่ตอนนี่อยู่ตากใบครับ  ไหว้ Grin
ดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่าน

jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #733 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 09:01:47 PM »

สวัสดีครับ ยู๊ปทุมรัตน์ กะอาจารย์ตี๋ วีระพงษ์นั่นเด๊คับ หัวหน่าซุ้ม ผมไปยามเพิ่นประจำ รักษาสุขภาพเด๊อไปยู๊ตากใบ ได้ข่าววาเอา ยางสติ๊กยิงกันเรื่อย
jiradech66
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #734 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 09:06:42 PM »

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่าน
ท่ายิงปืนมาคือเสื่ยหนุ่มน้องเบลแถ้?Huhได้เป้าบินรุ่นได๋น๊อ เบิ่งนำแน...
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 282
  พิมพ์